เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบ!!ช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย วันเสาร์ที่ 18 เมษายน 2558  (อ่าน 16647 ครั้ง)

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

มวยชอบช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย วันเสาร์ที่ 18 เมษายน  2558
คู่ที่1 นิเชาว์ อีเกิ้ลมวยไทย 116
ร้อยเชิง จ.จ้อยนาทวี 116 มวยเข่า ปล้ำตีแข็งแกร่ง **ชอบครับ**
คู่ที่2 ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง 122
เด่นวิชิต ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  122 ฝีมือครบเครื่องเข่าในหนักหน่วงรุนแรง**ชอบครับ**
คู่ที่3 (คู่เอก) เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย  119  มวยเข่าตีแทงแรง วันนี้คงแจ้งเกิดได้  **ชอบครับ**
ศรีสุข ว.วิวัฒนานนท์ (ส.ดำเนิน) 119
คู่ที่4 ขวัญชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง 154
ตระกูลสิงห์ ท.จตุเทน 154**ชอบครับ**

**สัปดาห์นี้มวยหลังสงกรานต์...ชอบมวยรองครับ**
คู่มวยอาจมีเปลี่ยนแปลง
คาถายอดเซียน...มวยสูสี  คู่คี่ พลิกไปมา ซื้อขาย กินสองทาง อย่าวางยาว
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:สัปดาห์ก่อนมวยต่อกินเรียบ...สัปดาห์นี้มวยรองไม่ชนะก็ให้มันรู้ไป ช่องนี้มันมีจุดขายตรงนี้แหละ...เชื่อเถอะ!! :Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]:

ชอบมากที่สุด!!! :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ลองของ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 27
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ร้อยเชิง จ.จ้อยนาทวี  วันนี้เจอแชมป์มวยไทยรุ่นฟลายเวทของเวทีราชดำเนิน แชมป์ฟลายเวทประเทศไทย ...นิเชาว์ อีเกิ้ลมวยไทย  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: ชอบครับ...ร้อยเชิง!!

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
สงกรานต์ผ่านไปเดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ

นิเชาว์ อีเกิ้ลมวยไทย  ถอนแล้ว!! :Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]:

ขวัญชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง :Onion-s-49[1]: :Onion-s-49[1]:

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
จุดเด่นจุดเน้นรายการนี้...มันต้องถอน!! :Onion-s-49[1]: :Onion-s-49[1]:

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอแจมด้วยคน  มวยคู่1   เปลี่ยนครับท่านสารวัตร...ช่วยให้ทัศนะวิจารณ์ด้วยครับ

ขอแจมด้วยคน  มวยคู่1   เปลี่ยนครับท่านสารวัตร...ช่วยให้ทัศนะวิจารณ์ด้วยครับ
น้ำพองน้อย  ส. สมหมาย น้องชายลำน้ำพอง มวยจากเมืองขอนแก่น สูงยาว เข่าใช้ได้ ฟอร์มสด อ้อนแอ้นหน่อย แต่เชื่อถือได้ ชอบน้ำพองน้อยครับ
ตระกูลก้อง   ส.กิจรุ่งโรจน์  สูงยาว เข่าดี ต้องเดินเข้าหาแน่ เท่าที่เคยดูออกตู้ ปลายชอบแผ่ว วันนี้เจอน้ำพองน้อยคงเรียบร้อย รร.ส.สมหมาย :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

น้ำพองน้อย  ส. สมหมาย  ฟอร์มสด ชอบครับ

เงาะป่า บ้านดง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 45

สรุปมวยชอบช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย
วันเสาร์ที่ 18 เมษายน  2558

ค่ที่ 1  น้ำพองน้อย  ส. สมหมาย
ตระกูลก้อง   ส.กิจรุ่งโรจน์ พิกัด  118  ป.
ชอบน้ำพองน้อย  สดกว่า มวยคนจัดครับ
ค่ที่ 2 ประกายเพชร  อู่อนันต์การช่าง
โนนไทย   ต.ศิลาชัย (เพชรเงินทอง  ผ่องจำเนียร)  พิกัด  122 ป.
ชอบประกายเพชร ****
ค่ที่3 เพชรบ้านแขก  ส.สมหมาย
ศรีสุข  ว.วิวัฒนานนท์ พิกัด  119  ป.
ชอบเพชรบ้านแขก ***
ค่ที่4 ขวัญชัย  สมศักดิ์ก่อสร้าง (เพชรนิโรธ)
ตระกูลสิงห์  ท.จตุเทน พิกัด  154  ป.
ชอบตระกูลสิงห์ สดกว่า***
คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง
คาถายอดเซียน...มวยสูสี  คู่คี่ พลิกไปมา ซื้อขาย กินสองทาง อย่าวางยาว
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

ด่วนครับ..คู่1 ช่อง3 เปลี่ยนล่าสุด เพชรไพทูรย์ ศิษย์เจ๊เหมียว ชกกับ ชิงชัย สมชายลูกชิ้น พ.ร.   มวยคู่นี้เคยชกกันมา 1 ครั้ง ที่ ตจว. เพชรไพทูรย์ ชนะคะแนน...  เจอกันเสาร์นี้ สารวัตรแป๊ะช่วยฟันธงด้วย   ขอบคุณครับ 

ด่วนครับ..คู่1 ช่อง3 เปลี่ยนล่าสุด เพชรไพทูรย์ ศิษย์เจ๊เหมียว ชกกับ ชิงชัย สมชายลูกชิ้น พ.ร.   มวยคู่นี้เคยชกกันมา 1 ครั้ง ที่ ตจว. เพชรไพทูรย์ ชนะคะแนน...  เจอกันเสาร์นี้ สารวัตรแป๊ะช่วยฟันธงด้วย   ขอบคุณครับ
***เพชรไพฑูรย์ ศิษย์เจ๊เหมี่ยว มวยเข่า แข็งแกร่ง ปล้ำฟัด โหนตี ดุดัน ตีได้ตลอดห้ายก โหดกว่า มีซ้อมมาบ้างยังดูดีกว่า ชิงชัย สมชายลูกชิ้น พ.ล.[/color] มวยฝีมือ เตะต่อยแรง แต่ร่างกายดูอวบไปท้ายๆคงเร่งไม่ขึ้นครับ ***ชอบ!!เพชรไพฑูรย์ ศิษย์เจ๊เหมี่ยว ครับท่าน***

คู่ที่4 แซมซั่น ส.สมพงษ์  มวยเก่งภูธรแต่มาแทน
ตระกูลสิงห์ ท.จตุเทน 154**ชอบครับ**  :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

สรุปมวยชอบ!!ช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย(ล่าสุด...คงไม่เปลี่ยนไม่ถอนอีกแล้วนะครับเจ้านาย!!)
วันเสาร์ที่ 18 เมษายน 2558
ค่ที่ 1 เพชรไพฑูรย์ ศิษย์เจ๊เหมียว
ชิงชัย สมชายลูกชิ้น พ.ล
คู่นี้ชอบ...เพชรไพฑูรย์ ศิษย์เจ๊เหมี่ยว มวยเข่า แข็งแกร่ง ปล้ำฟัด โหนตี ดุดัน ตีได้ตลอดห้ายก โหดกว่า มีซ้อมมาบ้างยังดูดีกว่า ชิงชัย สมชายลูกชิ้น พ.ล. มวยฝีมือ เตะต่อยแรง แต่ร่างกายดูอวบไปท้ายๆคงเร่งไม่ขึ้น
ค่ที่ 2 ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง
โนนไทย ต.ศิลาชัย พิกัด 122 ป.
ชอบ***ประกายเพชร ****เป็นรองแต่น่ารองครับ
ค่ที่3 เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย
ศรีสุข ว.วิวัฒนานนท์ พิกัด 119 ป.
ชอบ***เพชรบ้านแขก ***
ค่ที่4 แซมซั่น ส.สมพงษ์ มวยเก่งภูธร มาแทน
ตระกูลสิงห์ ท.จตุเทน พิกัด 154 ป.
ชอบ***ตระกูลสิงห์ ***

คาถายอดเซียน...มวยสูสี คู่คี่ พลิกไปมา ซื้อขาย กินสองทาง อย่าวางยาว
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณครับสารวัตร  ว่าแต่คู่4..แซมซั่นมาแทนชวัญชัย แน่นอนไหมครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ท่านแป๊ะ ท่านไฟหนาวตื่นแต่เช้าเลยนะครับท่านเป็นจิตอาสาคุณภาพจริงๆเยี่ยมมากขอชื่นชมจริงๆ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:ขอบคุณครับ

สรุปมวยชอบ!!ช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย(ล่าสุด...คงไม่เปลี่ยนไม่ถอนอีกแล้วนะครับเจ้านาย!!)
วันเสาร์ที่ 18 เมษายน 2558
ค่ที่ 1 เพชรไพฑูรย์ ศิษย์เจ๊เหมียว
ชิงชัย สมชายลูกชิ้น พ.ล
คู่นี้ชอบ...เพชรไพฑูรย์ ศิษย์เจ๊เหมี่ยว มวยเข่า แข็งแกร่ง ปล้ำฟัด โหนตี ดุดัน ตีได้ตลอดห้ายก โหดกว่า มีซ้อมมาบ้างยังดูดีกว่า ชิงชัย สมชายลูกชิ้น พ.ล. มวยฝีมือ เตะต่อยแรง แต่ร่างกายดูอวบไปท้ายๆคงเร่งไม่ขึ้น
ค่ที่ 2 ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง
โนนไทย ต.ศิลาชัย พิกัด 122 ป.
ชอบ***ประกายเพชร ****เป็นรองแต่น่ารองครับ
ค่ที่3 เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย
ศรีสุข ว.วิวัฒนานนท์ พิกัด 119 ป.
ชอบ***เพชรบ้านแขก ***
ค่ที่4 แซมซั่น ส.สมพงษ์ มวยเก่งภูธร มาแทน
ตระกูลสิงห์ ท.จตุเทน พิกัด 154 ป.
ชอบ***ตระกูลสิงห์ ***

คาถายอดเซียน...มวยสูสี คู่คี่ พลิกไปมา ซื้อขาย กินสองทาง อย่าวางยาว
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

OK ตามนี้ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal