เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าสู่กันฟังเรื่องน้ำหนักมวยไทยช่อง 3 และ "ซิก"หน้าตู้  (อ่าน 14324 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
..เช้านี้ บรรยากาศการชั่งน้ำหนักมวยไทยอ้อมน้อย ช่อง 3 ถ่ายทอดสด 18 เมษายน 2558 บรรยากาศไม่ค่อยคึกคักเท่ารัย ผมขอเล่า บรรยากาศการชั่งน้ำหนัก พอสังเขปดังนี้

คู่ที่ 1

เพชรไพฑูรย์ ศษย์เจ๊เหมียว ทีมงานศิษย์เจ๊เหมียว จากพิจิตร เด็กหนุ่ม อายุ 19 ปี มาแต่เช้าตรู่มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งไปวอร์มแล้วเซ็คเนื้อเซ็คตัวและขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 142.6 ป.ขาด 1.4 ป.
..ส่วนคูชกชิงชัย สมชายลูกขิ้นปลา พ.ร มวยอุตรดิตถ์ อายุ 25 ปี ในเครือของเชิด อุตรดิตถ์ มาแต่เช้าตรู่ มาถึงก้อปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งไปวอร์มแล้วเซ็คเนื้อเซ็คตัวและขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 141.8 ป. ขาด 2.2 ป.
..คู่นี้ต่อยกันที่พิกัด 144 ป. และคู่นี้ เคยต่อยกันมา 1 ครั้ง...

เพชรไพฑุรย์ ศิษย์เจ๊เหมียว 142.6 ป. ขาด 1.4 ป.
ชิงชัย สมชายลูกชิ้นปลา พ.ร 141.8 ป. ขาด 2.2 ป.

................................................................

คู่ที่ 2 มวยรอบฟรุ๊กฯ
ประกายเพชร อู๋อนันต์การช่าง มวยในเครือจ่าทุย แสงมรกต มาแต่เช้าตรู่มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งไปวอร์มเซ็คเนื้อเซ็คตัวแล้วไปขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 122 ป.เท่าพิกัด
...ส่วนคู่ชก โนนไทย ต.ศิลาชัย นามเดิม เพชรเงินทอง ผ่องจำเนียร มาแต่เช้าตรู่ มีเม็ดพริก ต.ศิลาชัยพามาเอง มาถึงก้อไปตรวจร่างกายแล้วไปวิ่งไปวอร์มนิดหน่อย และขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 122 ป. เท่าพิกัด
...คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 122 ป. ดูรูปร่างแล้ว ประกายเพชร ..จะสูงกว่า โนนไทย จะเตี้ยกว่าแต่ได้หนา ครับ..

ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง 122 ป.
โนนไทย ต.ศิลาชัย 122 ป.
พิกัด 122 ป.

.......................................................................

คู่ที่ 3

เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย ทีมงานคนจัด มี สิทธิศักดิ์ ช.ไวคุล พามามาแต่เช้าตรู่มาถึงก้อไปตรวจร่างกายแล้วไปวิ่งไปวอร์มเซ็คเนื้อเซ็คตัวแล้วขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 118.4 ป. ขาด .6 ป.
...ส่วนคู่ชก ศรีสุข ว.วิวัฒนานนท์ ทีมงาน ว.วิวัฒนานนท์ มาแต่เช้าตรู่มาถึงก้อไปตรวจร่างกายแล้วไปวิ่งไปวอร์มนิดหน่อย และขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 119 ป.เท่าพิกัด
...คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 119 ป.

เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย 188.4 ป. ขาด .6
ศรีสุข ว.วิวัฒนานนท์ 119 ป.
พิกัด 119 ป.

......................................................................

คู่ที่ 4

แซมซั่น ส.สมพงษ์ ทีมงาน ส.สมพงษ์ มีน้องพงษ์ บ้านไผ่ พามาเอง มาถึงก้อไปตรวจร่างกายแล้วไปวิ่งไปวอร์ม เซ็คเนื้อเซ็คตัวและขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 161.4 ป. ขาด 1.6 ป.
...ส่วนคู่ชก ตระกูลสิงห์ ท.จตุเทน ทีมงาน ท.จตุเทน จากสุโขทัย มาแต่เช้าตรู่มาถึงก้อไปตรวจร่างกายแล้วไปวิ่งไปวอร์ม และเซ็คเนื้อเซ็คตัวแล้วไปชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 163.8 ป. ลด .8 ป.
..คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 163 ป.

แชมชั่น ส.สมพงษ์ 161.4 ป. ขาด 1.6 ป.
ตระกุลสิงห์ ท.จตุเทน 163.8 ป. ลด .8
พิกัด 163 ป.

เงาะป่า บ้านดง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 45
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณครับ

พลเมืองดี

...มีนักมวย  1  ราย  เพิ่งเดินทางเข้า  กทม.เมื่อคืนนี้  เดินทางมาถึงก้อไปชั่ง  นน.ไม่ได้พักเลย  อย่างนี้มันจะเอาเรี่ยเอาแรงมาจากไหนไปชกล่ะ ครับท่านงง

..รู้จริง  สืบลึก  ต้องซอยบ้านพลเมืองดีเท่านั้น ครับ...

พลเมืองดี

...สมาชิกต้องการ "ซิก"  พี่อู๋  มั๊ยครับ..หากสมาชิกต้องการผมจะลงให้นะครับ  แต่มีแม้นะครับ..หากมีเสียงเห่า..เสียงหอน  บนกระทู้นี้ผมก้อจะลงไม่โพส นะครับ..

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: ใครนะ พึ่งเดินทางมา  :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

พลเมืองดี

..ยังไม่มี ครับ ...10.20 น.มาเปิดดูซิก  บนกระทู้นี้ได้เลยครับ

ssk

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ใครที่มากระแนะกระแหนท่านซอย หยุดเถอะครับทางใครทางมันเพราะจะทำให้สมาชิกเสียโอกาสครับรอซิกครับขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

พลเมืองดี

เรตมวยช่อง 3 อ้อมน้อย ไหลต่อไหลรอง...โดยซอยบ้านพลเมืองดี
18 เมษายน 2558
เพชรไพฑุรย์ ศิษย์เจ๊เหมียว 142.6 ป. ขาด 1.4 ป.
ชิงชัย สมชายลูกชิ้นปลา พ.ร 141.8 ป. ขาด 2.2 ป.
พิกัด 144 ป. เรตเช้ายังไม่เปิด ครับ

ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง 122 ป. อายุ 20 ปี สูง 175 ซม.
โนนไทย ต.ศิลาชัย 122 ป. อายุ 21 ปี สูง 169 ซม.
พิกัด 122 ป. เรตเช้าเปิด โนนไทย 3/2

เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย 118.4 ป. ขาด .6 ป. อายุ 24 ปี สูง 169 ซม.
ศรีสุข ว.วิวัฒนานนท์ 119 ป.อายุ 21 ปี สูง 168 ซม.
พิกัด 119 ป.เรตเช้าเปิดเพชรบ้านแขก 10/9

แชมชั่น ส.สมพงษ์ 161.4 ป. ขาด 1.6 ป.
ตระกุลสิงห์ ท.จตุเทน 163.8 ป. ลด .8
พิกัด 163 ป.เรตยังไม่เปิด

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ซิก...มวยเด็ด...ใครไม่ต้องการ...มวยเดิมพันต้องการครับ...

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
..มีนักมวย  1  ราย  เพิ่งเดินทางเข้า  กทม.เมื่อคืนนี้  เดินทางมาถึงก้อไปชั่ง  นน.ไม่ได้พักเลย  อย่างนี้มันจะเอาเรี่ยเอาแรงมาจากไหนไปชกล่ะ ครับท่านงง

..รู้จริง  สืบลึก  ต้องซอยบ้านพลเมืองดีเท่านั้น ครับ... บอกได้ยังครับท่านพลเมืองดี

ชาวเฝ้าไร่

ขอบคุณในน้ำใจท่านมากครับ  คนดีๆแบบนี้หายาก ท่าน รวยน้ำใจจริงๆ ครับ

พลเมืองดี

...ซิก..หน้าตู้..ไม่อยากได้อะไร  จากพวกท่านมากมาย  แต่อยากได้คำว่า "ขอบคุณ"จากพวกท่านครับ...

คนส่ง "ซิก"  ใส่เสื้อสีขาว  สีในสีส้ม  ส่ง  2 คน  สองมุม นะครับ...

ช่อง 3  ส่งเป็นคู่  ดังนี้

คู่ที่ 1  และ 2
ปิดเสื้อ...แดง
เปิดเสื้อ...น้ำเงิน
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษ..แพง
มือขวาถือกระดาษ...แพง
คู่ที่ 3 , 4 , 5
เปิดเสื้อ...แดง
ปิดเสื้อ...น้ำเงิน
ราคา
มือขวาถือกระดาษ..แพง
มือซ้ายถือกระดาษ...ขาด
ผ้าเซ็คหน้าไล่ลง

.......................................

ช่อง  SMMTV
เปิดเสื้อ...แดง
ปิดเสื้อ...น้ำเงิน
ราคา
มือขวาถือกระดาษ..แพง
มือซ้ายถือกระดาษ...ขาด
ผ้าเซ็คหน้าไล่ลง

ssk

ชาวเฝ้าไร่

ขอบคุณมาก

พลเมืองดี

ช่องทีจีเอ็น

ทุกคู่
ถือกระดาษ...แดง
จับคาง...น้ำเงิน
ซ้าย...ถูก
ขวา...แพง
ปิดเสื้อ...ราคาขาด
ผ้าเซ็คหน้า..ไล่ลง

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ  สำหรับซิก และน้ำใจที่แบ่งปันสมาชิกเสมอมา  นับถือครับ
ป.ล. ไม่ค่อยโพสแต่ดูทุกครั้ง ครับ

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
ขอบคุณครับ ท่านพลเมืองดี :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-90[1]:

หนุ่มสกล

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากครับ ไม่บอกไม่ได้น่ะครับ ติดตามทุกอาทิตย์  และอย่าลืมโพสน์ ทั้งสองเว็บเลยน่ะครับ เผื่อเว็บนี้ วันอาทิตย์ เข้ายากครับ ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจ ( มีพลังเงียบอีกเยอะครับคอยติดตามผลงานครับ)

พลเมืองดี

...เรตมวยช่อง 3 อ้อมน้อย ไหลต่อไหลรอง...โดยซอยบ้านพลเมืองดี..ล่าสุด
18 เมษายน 2558

พิกัด 144 ป. เรตเช้ายังไม่เปิด ครับ เรตเปิดเสมอเพชรไพฑูรย์

ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง 122 ป. อายุ 20 ปี สูง 175 ซม.
โนนไทย ต.ศิลาชัย 122 ป. อายุ 21 ปี สูง 169 ซม.
พิกัด 122 ป. เรตเช้าเปิด โนนไทย 3/2 ไหล 5/3

เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย 118.4 ป. ขาด .6 ป. อายุ 24 ปี สูง 169 ซม.
ศรีสุข ว.วิวัฒนานนท์ 119 ป.อายุ 21 ปี สูง 168 ซม.
พิกัด 119 ป.เรตเช้าเปิดเพชรบ้านแขก 10/9

พิกัด 163 ป.เรตยังไม่เปิด เรตเปิดเสมอ ตระกูลสิงห์

...ราคาปรับขึ้นลงตามสภาพคนไปแทง ครับ....

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19

...มีนักมวย  1  ราย  เพิ่งเดินทางเข้า  กทม.เมื่อคืนนี้  เดินทางมาถึงก้อไปชั่ง  นน.ไม่ได้พักเลย  อย่างนี้มันจะเอาเรี่ยเอาแรงมาจากไหนไปชกล่ะ ครับท่านงง

..รู้จริง  สืบลึก  ต้องซอยบ้านพลเมืองดีเท่านั้น ครับ...

แจ๊คสยาม  ส.สายันต์ 116.6...........................118.4-1.8ป. น้่งรถมาเมื่อคืนถึงตอนเช้าไม่ได้พักเลย และลดน้ำหนักไม่ได้

้hs9dpx

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบพระคุณมากครับ สำหรับน้ำใจที่แบ่งปันให้ :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-2[1]:

พลเมืองดี

..กระแสการแทงเรต...เขาเล่น..โนนไทย..ครับ...

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

พลเมืองดี

ดียวไมโคโฟน18-04-58
ช่อง  3
คุ่134 จับไหล่แดง จับหูน้ำ
คุ่2 สลับ
เปิดเสื้อ-ปิด-ดาษเล็ก-ดาษใหญ่
......
smm
ทุกคุ่ เปิดแดง ปิดน้ำ
ไหล่ หู หัว คาง

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
ขอขอบคุณทีมงานซอยบ้านพลเมืองดีสำหรับข้อมูลและซิกครับอยากให้ท่านลงข้อมูลแบบนี้ตลอดไปหากท่านทำดีก็จะมีคนเห็นและตามหาท่านเอวครับส่วนพวกจิกกัดก็แค่พวกนิสัยผู้หญิงครับพวกมือไม่พายเอาตีนราน้ำครับ

พลเมืองดี

...ชาตรี...

ช่อง3
คู่12ซ้ายแดง..ขวาเงิน..ราคาเปิดเสื้อ..จับหัว
คู่34เปิดแดง..ปิดเงิน..ราคาซ้ายไหล่ขวาไหล่

ช่องsmm
ทุกคู่ขวาแดง..ซ้ายเงิน
ราคาคางไหล่หัว

tgn
คู่145ปิดแดง..เปิดเงิน.
ราคาซ้ายไหล่.ขวาไหล่
คู่23สลับ..ราคาเหมือนกันทุกคู่ ครับ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal