เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบ!!ช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย วันเสาร์ที่ 25 เมษายน 2558  (อ่าน 17847 ครั้ง)

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

เปิดหัวคู่แรก แสนนภา ท.แสงเทียนน้อย มวยใหญ่ ฟอร์มกำลังร้อนแรง  จังหวะฝีมือดี สู้ทุกดอก ศอกอันตรายนับน็อคได้ เข่าและความแข็งแกร่งไม่เป็นรอง  ความเชื่อถือดีกว่า  วันนี้ชอบครับ  แสนนภา ท.แสงเทียนน้อย
***ถ้าไม่เปลี่ยน***
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
หมายเหตุ  มวยชอบ แป๊ะ  ภูพระบาท จะไม่ลงฟอร์มหลังซ้ำ เนื่องจากสมาชิกผู้รู้หลายท่านได้ลงละเอียดแล้ว ข้อมูลดีๆหาได้จาก ท่านกอบ หทัยราษฎร์ฯ ท่านเป้ง ปากน้ำ ท่านพลเมืองดี และหลายท่านล้วนสุดยอด แป๊ะ ภูพระบาท จะลงเฉพาะมวยชอบ และทัศนะเล็กๆน้อยๆ เพื่อเพื่อนพ้องน้องพี่ ใช้ประกอบการพิจารณาตัดสินใจก่อนเล่นครับผม!! :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

ถ้าไม่เปลี่ยนวันชก...จะมีมวยชอบจัง!!
อย่าลืมติดตามนะน้องสนและแฟนๆ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

ฟ้าเป็นหนึ่ง ป.อ่าวทะเลบางเสร่  สองไฟต์มีแพ้น็อค ล่าสุดแพ้คะแนน ไฟต์นี้มีนัย คนจัด จัดให้แก้มือบุญหลง ศิษย์เบญจม ฟอร์มสดเหลือหลาย น่าคิดๆ!! :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

คู่ที่ 4 ฟ้าเป็นหนึ่ง ป.อ่าวทะเลบางเสร่ สองไฟต์มีแพ้น็อค ล่าสุดแพ้คะแนน ไฟต์นี้มีนัย คนจัด จัดให้แก้มือบุญหลง ศิษย์เบญจม ฟอร์มสดเหลือหลาย น่าคิดๆ!!

ทำการบ้านครับ

พยัคฆ์หน้าหยกแดนใต้ พลอยวิทยา ครับผม!!

ผมมารายงานตัวครับ "ตัวไอ้แสบ"[/color] :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
มวยชอบล่วงหน้า!!
ช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย
วันเสาร์ที่ 25 เมษายน 2558
ไปทำการบ้านครับ

คู่ที่ 1 แสนนภา ท.แสงเทียนน้อย
คู่ที่2 พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น
คู่ที่3 แสนทนง ต.ศิลาชัย
คู่ที่ 4  ฟ้าเป็นหนึ่ง ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 

คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง
คาถายอดเซียน...มวยคู่คี่ สูสี พลิกไปมา ซื้อขาย กินสองทาง อย่าวางยาว
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..ท่านแป๊ะ ครับ..เฟสผมมันโดนบล๊อค..เขาบล๊อคได้ด้วยหรือครับ..ผมไม่เก่งเรื่องไอทีหรอกครับ..

....เม็ดพริก  ต.ศิลาชัย  แจ้งว่า  แสนทนง  ต.ศิลาชัย  เคยชนะ เสือเล็ก  ลูกเมืองเพชร  มาแล้ว  1 ครั้ง สมัย เด็กๆๆๆตอนนั้นต่อยกันที่พิกัด  30  โล  ...ต่อยกันนามมาแล้วครับ...

..ท่านแป๊ะ ครับ..เฟสผมมันโดนบล๊อค..เขาบล๊อคได้ด้วยหรือครับ..ผมไม่เก่งเรื่องไอทีหรอกครับ..

....เม็ดพริก  ต.ศิลาชัย  แจ้งว่า  แสนทนง  ต.ศิลาชัย  เคยชนะ เสือเล็ก  ลูกเมืองเพชร  มาแล้ว  1 ครั้ง สมัย เด็กๆๆๆตอนนั้นต่อยกันที่พิกัด  30  โล  ...ต่อยกันนามมาแล้วครับ...

สาเหตุก็มีหลายประการครับ ผู้รู้เขาเขียนไว้  ผมนะเจอบ่อยๆ ตัวอย่าง
1. ร่วม group หรือ page เยอะเกินไป : อาจจะไม่ค่อยพบกรณีนี้นัก แต่มีคำแนะนำว่า ไม่ควรจะเข้าร่วมกลุ่ม หรือ like page เกินวันละ 200 หน้า
2. ร่วม group หรือ page เยอะเกินไป : อาจจะไม่ค่อยพบกรณีนี้นัก แต่มีคำแนะนำว่า ไม่ควรจะเข้าร่วมกลุ่ม หรือ like page เกินวันละ 200 หน้า
3.โพสท์ ข้อความ หรือ ส่งข้อความเยอะเกินไป : ไม่ ว่าจะโดยตั้งใจหรือไม่ก็ตาม การโพสต์ ข้อความหรือลิงค์ซ้ำๆ กันไปบน wall ของเพื่อนหลายๆ คน ไม่ว่าจะเป็นจุดประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์อะไรบางอย่างจริงๆ หรือจะเป็นการโพสต์ Add เพื่อนเยอะเกินไป : อันนี้เป็นเคส ที่เจอบ่อยที่สุด โดยเฉพาะคนที่ต้องการ add เพื่อนเยอะๆ ไว้เล่นเกมส์ จะโดนระบบตรวจจับว่ามีพฤติกรรมน่าสงสัย เพื่อความปลอดภัย แนะนำให้ add เพื่อนวันละไม่เกิน 20 คน
4. มีภาพโป๊เปลือย : ถ้าคุณมีภาพหรือวีดีโอ ที่เข้าข่ายนี้ บรรจุอยู่ใน facebook ของคุณ คุณมีสิทธิ์ ถูกระงับบัญชีได้ทุกเมื่อ โดยที่จะไม่มีการแจ้งเตือนเลย
5. โปรไฟล์เทียม : ถ้า คุณสร้างโปรไฟล์ขึ้นมาแฝงตัวเป็นบุคคลอื่น ไม่ว่าจะเป็นเพื่อนคุณเอง ญาติพี่น้อง หรือแม้แต่บุคคลมีชื่อเสียง เมื่อมีคนรายงานไปทาง facebook คุณก็มีสิทธิ์ถูกระงับ account ได้
6. ภาษาหยาบคาย ไม่เหมาะสม : ถ้ามีคนเข้ามาเห็นคำพูด ที่ไม่เหมาะสม แล้วกดปุ่ม report แจ้งไปที่ facebook ว่าคุณมีการใช้งานในลักษณะนี้
7. ใช้คำพูด หรือนำเสนอเนื้อหาที่ แสดงความเกลียดชัง โดยสร้างความแตกแยก : หากมีคนร้องเรียนไปนะครับ เพราะฉะนั้นระมัดระวังการ แสดงความคิดเห็นของคุณให้ดีๆ ใช้ถ้อยคำที่ สุภาพ
...บางเฟสผมมีสมาชิก 5000 คน เข้าเฟสไม่เลย เปลี่ยนบ่อยมาก วิธีแก้เบื้องต้นคือSAVE รหัสผ่านเข้าอัตโนมัติ นอกนั้นแก้ยากหลายขั้นตอน  สมัครใหม่เรื่อยๆ ปวดหัวนะครับ
 :Onion-s-35[1]: :Onion-s-35[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:มักคือกันครับท่าน

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:มักคือกันครับท่าน
รอสืบพรุ่งนี้อีกครับ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ชอบแล้วก็ตามด้วยครับท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

มวยชอบหลังชั่งนน.!!

ไม่เปลี่ยนครับ
คู่ที่ 1 แสนนภา ท.แสงเทียนน้อย
คู่ที่2 พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น
คู่ที่ 4  ฟ้าเป็นหนึ่ง ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 

คาถายอดเซียน...มวยคู่คี่ สูสี พลิกไปมา ซื้อขาย กินสองทาง อย่าวางยาว
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

หนุ่มไร่อ้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ตามครับ :Onion-s-163[1]:

เปิดหัวคู่แรก แสนนภา ท.แสงเทียนน้อย มวยใหญ่ ฟอร์มกำลังร้อนแรง  จังหวะฝีมือดี สู้ทุกดอก ศอกอันตรายนับน็อคได้ เข่าและความแข็งแกร่งไม่เป็นรอง  ความเชื่อถือดีกว่า  วันนี้ชอบครับ  แสนนภา ท.แสงเทียนน้อย
***ถ้าไม่เปลี่ยน***
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ต้องรอง :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
มวยชอบหลังชั่งนน.!!

ไม่เปลี่ยนครับ

:dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:
ตรงใจกันเลยครับพี่แป๊ะ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal