เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านซอยครับ  (อ่าน 2383 ครั้ง)

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ถึงท่านซอยครับ
« เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 07:21 »
ท่านซอยพอจะทราบประวัติ ฟอร์มหลังของนักมวยที่ชื่อก้องศึก เกียรติกองพลไหมครับ จะต่อยเสาร์นี้ช่อง5นะครับ เห็นเขาว่ามาแทนทั้งคู่ ขอบคุณมากๆครับ

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
Re: ถึงท่านซอยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 07:54 »
..ก้องศึก  เกียรติกองพล  นามเดิม  สิงห์สำออย  ลูกนาป่า..ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติกองพล  ที่บ้านป่าเลา  ต.ป่าเลา  อ.เมือง  เพชรบูณณ์  มี  เสี่ยสุพจน์  จันทะคาม  เป็นลูกพี่  เหล็กเพชร  เพชรเจริญ  เป็นเทรนเนอร์  ปล้ำกับ กองพลเล็ก  เกียรติกองพล

...ต่อยมานานเหมือนกัน   ตอนเด็กๆๆๆเป็นมวยฝีมือ  พอมาอยู่เกียรติกองพล  เป็นมวยเข่า  สไตล์การชกเดินหน้าท้าชนตลอด  มีลูกรัดมัดตีดี  ในเหนียว  ครั้งสุดท้าย  แพ้คะแนน  หนุ่มน้อย  ศิษยเจ๊เหมียว  ต่อย สไตล์แบบนี้ต่อยที่  ลพน.กรรมการชอบ  ครับ...

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: ถึงท่านซอยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 08:02 »
ขอบคุณมากๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal