เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7จัดไป2 ลุยได้ไม่ต้องคิดมาก !!  (อ่าน 29779 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..วันนี้ถูกใจ..อัดไปเลยน้อง..... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ขอบคุณหลายอ้ายมักนำครับสองโตนิ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณหลายอ้ายมักนำครับสองโตนิ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
         ขอบคุณที่น้องเข้ามาให้กำลังใจ 3 จิตอาสา   แค่มาทักทายกันก็ดีใจหลาย...
        สำหรับมวยใช่ ตัวแรก..ยอดเพชร ..เด็กสร้างอีกคนของดาบแป๋ง ฟิตซ้อมเยี่ยม ฝีมือเชิงมวยดีกว่าหยกเพชร  อัดไปเหอะ..วันนี้ยอดเพชรผ่านฉลุย  ไม่ผ่านได้งัยล่ะ เขาเป็นตัวเต็งแชมป์คนหนึ่งในมวยรอบนี้ครับ...ต่อให้ติดก็แล้วกัน..555....

ไฟหนาว

มาว่ากันต่อเลยนะ มวยใช่ตัวที่2..วันมีโชค....เจอคู่ปรับเก่า เพชรหัวไทร..  วันมีโชคเคยเฉือนชนะมาแบบเฉียดฉิว โดยมีหน้าเสื่อช่วย  เจอกันใหม่ในวันนี้ เกมเบียดคู่คี่สูสีพลิกไปพลิกมาแน่  เพชรหัวไทรได้ใหญ่ เตะเข่าหนักหน่วงรุนแรง  วันมีโชคเสียเปรียบเล็กกว่าหน่อย อีกอย่างรอบนี้เพิ่มน้ำหนักเป็น 116 ป.  วันมีโชคต้องทำน้ำหนักเพิ่มขึ้นมา    คู่นี้สมองมวย หลักเหลี่ยม วันมีโชคกินแน่ แต่ถ้าเพชรหัวไทรบี้ติดๆวันมีโชคออกตีนไม่ได้ ก็ลำบาก...แต่ผมก็มั่นใจในความเก๋าส์เขาน่าจะเอาตัวรอดได้ ดักเตะดักแทง วงในอาศัยเหลี่ยมช่วย วันมีโชคจะได้รับการชูมือเมื่อจบเกมครับ..ยังงัยอย่าลืมกดฟังข่าวอาร์มีด้วยว่า ขาใหญ่เข้าใคร มวยคู่นี้ อตร.เหลือหลายครับ  วันมีโชค..ไม่แบนะ แต่จับไว้ก่อนก็แล้วกันได้เปรียบครับ..

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
 :dookdik_smile-circle_48[1]:lสวัสดีตอนเช้าคับพี่ไฟหนาวคู่แรกยอดเพชรใสเหมือนตาตั๊กแตนส่วนคู่สองสูสีมากๆคับผมมองว่าเพชรหัวไทรไฟท์ที่แล้วถ้าไม่ลนลานไปหน่อยน่าจะเป็นฝ่ายชนะไฟท์นี้ผมมองว่าเป็นตัวใสตัวที่สองคับแตกต่างไม่แตกแยกคับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
ขอบคุณครับกำนันคนดี :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_48[1]:lสวัสดีตอนเช้าคับพี่ไฟหนาวคู่แรกยอดเพชรใสเหมือนตาตั๊กแตนส่วนคู่สองสูสีมากๆคับผมมองว่าเพชรหัวไทรไฟท์ที่แล้วถ้าไม่ลนลานไปหน่อยน่าจะเป็นฝ่ายชนะไฟท์นี้ผมมองว่าเป็นตัวใสตัวที่สองคับแตกต่างไม่แตกแยกคับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
            เพชรหัวไทรมีโอกาสชนะอย่างที่น้องว่า..เกมเบียดคู่คี่ พี่ยังชอบมวยที่เคยชนะมา....ดูเกมบนเวที ดูซิก ฟังขาใหญ่ เรามีตัวช่วยเพียบ จะไปกลัวใครล่ะ จริงไหม..
ขอบคุณครับกำนันคนดี :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
    ขอบคุณครับรับกำลังใจแล้วชื่นใจจุงเบย..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ช่อง PPTV  วันนี้ อย่าลืมกดฟัง ของร้อนคนเสื้อเขียวนะ..เขาส่งง่ายดูง่ายดี  ...

จี่โป่มน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 20
 :Onion-s-2[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ชอบเหมือนครับพี่  สองตัวกลับบ้านเลย :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-2[1]:
ชอบเหมือนครับพี่  สองตัวกลับบ้านเลย :dookdik_smile-circle_83[1]:
           จัดไปน้อง..ลุยโลด...

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
จัดไปครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

จัดไปครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
        ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมเยียนกัน...
        มวยใช่วันนี้...ยอดเพชร..ผ่านสะดวกแน่
        แต่วันมีโชค..ลุ้นกันขี้แตกคาตรูด..เชื่อเหอะ..งานยากของทั้งคู่ ..ผมแนะว่าให้..ดูซิกเล่น กดฟังอาร์มีเพื่อเป็นข้อมูล ระหว่างมวยพักยก...
เพราะเพชรหัวไทรวันนี้ได้ใหญ่...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ผมมีของร้อนๆ..คนเสื้อแดงแขนยาว..เอามาฝาก ช่อง PPTV ครับ
เขาส่งเหมือนกันทุกคู่   เปิดเสื้อ-แดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน     จับหัวแพง  ถือกระดาษขาด ...
    อีก 1 ตัวช่วยที่เอามาฝาก  ขอบคุณเซียนดิว ลูกพระบาท ผู้ส่งของร้อนๆให้พวกเรา

ไฟหนาว

ราคาเรตขณะนี้
ยอดเพชร ต่อ 5-2....แพงจังวุ้ย...
วันมีโชค ต่อ 10-9   อันตรายสุดๆ..โปรดระวัง  พลิกหรือไม่พลิกเดี๋ยวก็รู้

vinai kamsarnsophon

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านกำนันมากๆครับและจิตอาสาทุกท่านที่มีน้ำใจ :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านกำนันมากๆครับและจิตอาสาทุกท่านที่มีน้ำใจ :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-163[1]:
   ขอบคุณที่ให้กำลังใจ3จิตอาสาครับ
   มวยคู่ที่3..ฝากไว้ตัดสินใจ...เพชรสำโรง ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์ (โต้งศักดิ์ ศิษย์จ่าต้อย)  มวยบู๊เตะดีเข่าในเหนียวแน่น  3ยกไม่หล่น  น่ารองครับ

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับพี่

ไฟหนาว

ข่าวด่วนครับ  เพชรหัวไทร ทีมงานแจ้งถอนกระทันหัน  ผู้จัดเอา ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์ มาชกแทน.....จัดไปครับที่ วันมีโชค..ชกกับมวยแทนเคี้ยวนิ่มปากแน่...

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน....
เจ็ด
คู่หนึ่ง  สามสี่ห้า  จับหูแอ้ม จับไหล่บุ๋ม    คู่สองสลับ  ปิดเสื้อ เปิดเเสื้อ ชูกำปั้น
....ขอบคุณครับจอบบ้อน....

เล็กหัวใจรักมวย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
เกิดอะไรขึ้นครับ

ไฟหนาว

เรตล่าสุด
ยอดเพชร ต่อ 2-1
คู่2  วันมีโชคชกกับ ดาวโรจน์ เรตไม่เปิด  ข่าวว่าดาวโรจน์ซ้อมแค่7วัน..ไม่ต้องคิดอะไรให้ปวดหัว จัดไปครับ วันมีโชค ดีกว่าแน่

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ฝากไว้ก่อนไปตู้...ยอดเพชร เล่นไปยาวๆ....วันมีโชคต่อทุกราคา...คู่3 ผมเปลี่ยนใจ..เล่นชาติชายดีกว่า ข่าวว่าเพชรสำโรงซ้อมเอง...ขอให้ทุกคนโชคดีนะครับ

หนุ่มไร่อ้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุนและโชคดีทุกท่านครับ

ลองของ

ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่เข้าเป้าหมด คงยิ้มออกกันนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ท่านกำนันครับ ขณะนี้ของร้อนเสื้อเขียวเข้าไม่ได้ครับท่านจะไปเล่นช่องไบร์ครับท่านกำนัน ท่านกำนันคงได้เยอะนะครับท่าน เช็คให้ผมด้วยนะครับผมจะไปเล่นช่องไบร์ครับท่าน

vinai kamsarnsophon

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:ยอดเยี่ยมครับท่านกำนันอาทิตย์หน้าจัดต่อครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ลองของ

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ท่านกำนันครับ ขณะนี้ของร้อนเสื้อเขียวเข้าไม่ได้ครับท่านจะไปเล่นช่องไบร์ครับท่านกำนัน ท่านกำนันคงได้เยอะนะครับท่าน เช็คให้ผมด้วยนะครับผมจะไปเล่นช่องไบร์ครับท่าน
    ต้องขออภัยอย่างแรงนะน้อง   ของร้อนคนเสื้อเขียวมีปัญหาจริงๆ เพราะมันเล่นแง่  เดี๋ยวสัปดาห์หน้าว่ากันใหม่  วันอาทิตย์ดูมวยช่อง พีพีทีวีจบ ก็ไม่ได้เข้าเว็บเลย คงไม่ว่ากันนะ

ไฟหนาว

ชื่นใจครับที่กระทู้วันนี้พี่สั่งลุย เรตติ้งทะลุเป้า่หมาย      แค่ไม่กี่ชั่วโมง มีพี่น้องคลิกเข้ามาหาข้อมูลเกือบ 2 หมื่นวิว...     ครั้งแรกที่ตั้งกระทู้ใหม่ๆ ผมตั้งเป้าว่า วันเดียวมีคนเข้ามาคลิกดู ซัก 3000 วิว ผมก็พอใจแล้ว  แต่แอดมินทำนายว่า กระทู้นี้ต้องมีคนเข้าดูเป็นหมื่นวิวแน่  ไม่น่าเชื่อทุกอย่างเป็นจริง   วันนี้พี่สั่งลุย..เป็นตัวช่วย มีทั้ง มวยใช่ไฟหนาว ตามข่าวอาร์มี ของดีจอบบ้อน และของร้อนคนเสื้อเขียว   ติดตามกระทู้นี้ไปเถอะครับ  จะทำให้คุณมั่นใจเมื่ออยู่หน้าตู้   ขอบคุณครับ

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
 ท่านกำนัน=// ต้องขออภัยอย่างแรงนะน้อง   ของร้อนคนเสื้อเขียวมีปัญหาจริงๆ เพราะมันเล่นแง่  เดี๋ยวสัปดาห์หน้าว่ากันใหม่  วันอาทิตย์ดูมวยช่อง พีพีทีวีจบ ก็ไม่ได้เข้าเว็บเลย คงไม่ว่ากันนะ////////sangpachr=//ขอบคุณท่านกำนันมากครับไม่เป็นไรครับอาทิตย์หน้าว่ากันใหม่ครับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal