เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาปวดกบาล..ถามกำนันแดง สารวัตรแป๊ะ และผู้ใหญ่ซอย....  (อ่าน 6699 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
          พี่น้องตำบลบางบอน ใครมีปัญหาอะไรว่ามา..ยกเว้นเรื่องยืมกะตังค์..555...  กำนันแดง(ไฟหนาว)..สารวัตรแป๊ะ ภูพระบาท..และผู้ใหญ่ซอย(ลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี)   จะช่วยกันตอบ.. กระทู้นี้บอกไว้ก่อนว่า คุยได้ทุกเรื่อง แบบสบายๆ ไม่ซีเรียส  ทุกคำถามมีคำตอบ หรือใครไม่ถามอยากมาคุยด้วยก็ได้..เชิญครับเชิญ...
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..มีปัญหานิดหนึ่ง ค่ะ.
.ดิฉัน  ขอสมมตินาม ว่า "จ"   คะ  คือ ดิฉันมีปัญหาเรื่องหัวใจ คะ  อยากจะถามคุณพี่ศิราณี ค่ะ  คือว่า  ดิฉัน  ช่วงนี้  คบกับผู้ชาย 2 คน  คนหนึ่งสมมติชื่อว่า "ด"  อีกคนหนึ่งสมมติชื่อว่า "ต".... "ด" ไม่หล่อ แต่รวย  แถมจริงใจด้วย ส่วน "ต" หล่อมากแต่ก็จน  นิสัยเจ้าชู้ด้วย  ดิฉันอยากจะถามว่า "ควรตัด "ต"  ทิ้งหรือไม่

ศิราณี(ตอบ)  "ไม่ได้  คุณจะตัด "ต" ทิ้งไม่ได้เด็ดขาด"...

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6

ไฟหนาว

แหมผู้ใหญ่ซอยก้อ..เล่นถามปัญหาศิราณีเลยนะ..กำนันเห็นว่า ตัด ด ก็ไม่ได้  ตัด ต จบเลย...เฮ้อเล่นสมมุติอักษรย่อแบบนี้หนักใจ ต้องเอาทั้งคู่..555...
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

ไฟหนาว

ระหว่างรอคำถาม  กำนันเอาเรื่องที่เข้าไปต่อสู้ในเฟสบุ๊คมาฝาก จนถึงบทสรุป   ก็ดีใจที่สนามมวยช่อง7สี ยอมรับฟังเสียงนกเสียงกา..

ไฟหนาว

ระหว่างรอคำถาม  กำนันอยากบอกถึงมวยปูนเสือ คู่2 ระหว่าง ยอดเพชรกับหยกเพชร    ซึ่งมีคนในเฟสบุ๊คบอกว่า หยกเพชรแพ้ได้ยังงัย    แพ้แน่ครับ..   ยก4 หยกเพชรแทงเข่าได้เข้าเป้า ยอดเพชรออกอาการไม่ดี แต่ปลายยกก็โดนโต้คืน    ขึ้นยก5 ชิงดำ..ยอดเพชรเดินเข้าประกบตีเข่าได้ชัดเจนหลายดอก หยกเพชรไม่โต้เลย  และทั้งยกหยกเพชรไม่ได้ออกอาวุธเป็นชิ้นเป็นอัน เอาแต่คุมรูปมวย  หมดยก กรรมการชูมือยอดเพชรชนะน่ะถูกต้องครับ.. พี่น้องล่ะว่างัยกันบ้าง..

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

ถูกต้องครับ!
เล่นมวยช่วงนี้ระมัดระวังด้วยสมาชิก...ชูสวนบ่อย มีราคาซื้อขาย ออกตัว กินกำไรดีกว่าครับ

ไฟหนาว

ถูกต้องครับ!
เล่นมวยช่วงนี้ระมัดระวังด้วยสมาชิก...ชูสวนบ่อย มีราคาซื้อขาย ออกตัว กินกำไรดีกว่าครับ

ถูกต้องแล้วครับท่านสารวัตรแป๊ะ...อย่าลืมเข้ามาช่วยตอบปัญหาพี่น้องด้วยเน้อ...
            พี่น้องครับ กำนันแดง..เอาของร้อนคนเสื้อเขียว..ใหม่ล่าสุด ของแท้มาฝาก  เมมไว้เลย ใช้ได้เสาร์อาทิตย์นี้

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ขอบคุณมากครับ

ไฟหนาว

....มวยรอบปูนเสือคู่2 อาทิตย์นี้..เอารูปร่างหน้าตาของทั้งคู่มาฝากครับ แต่เป็นรูปที่ต่างฝ่ายก็เป็นพระเอกละครของสถาบันที่ตัวเองเรียนอยู่..ประกบกับยอดมนุษย์ดาบเทวดาซะด้วย    เอ้าพี่น้องช่วยกำหนดบทให้เขาหน่อย..อยากไม่ถาม เลยถามมั่ง มีรัยป่ะ...555...

นายปราการ เวียนเตียง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
มวยรอบแปดคนสุดท้ายใครแพ้ตกรอบเลยใช่ไหมครับ

ไฟหนาว

มวยรอบแปดคนสุดท้ายใครแพ้ตกรอบเลยใช่ไหมครับ
    ยังไม่ตกรอบหรอกครับ    หยกเพชรต้องไปชกกับเพชรหัวไทร...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
กำนันคับ บางบอนfc พอจะจัด10เซียนบ้างได้ไหมคับ ไม่ต้องลงขัน ทำกันด้วยใจ แล้วค่อยไปเล่นหน้าตู้ ผมคิดว่ามันน่าจะมีประโยชน์นะคับต่อการเล่นและกระแสมวยแต่ล่ะคู่ เอาง่ายๆแค่ช่อง7ช่องเดี่ยวก็พอแล้วคับ แต่ถ้าท่านกำนันคิดว่าไร้ค่าเสียเวลา ไม่มีประโยชน์เท่าที่ควร ผมก็เคารพการตัดสินใจของท่านกำนันเสมอคับ ด้วยความนับถือ บ้านใหญ่ fc

ไฟหนาว

กำนันคับ บางบอนfc พอจะจัด10เซียนบ้างได้ไหมคับ ไม่ต้องลงขัน ทำกันด้วยใจ แล้วค่อยไปเล่นหน้าตู้ ผมคิดว่ามันน่าจะมีประโยชน์นะคับต่อการเล่นและกระแสมวยแต่ล่ะคู่ เอาง่ายๆแค่ช่อง7ช่องเดี่ยวก็พอแล้วคับ แต่ถ้าท่านกำนันคิดว่าไร้ค่าเสียเวลา ไม่มีประโยชน์เท่าที่ควร ผมก็เคารพการตัดสินใจของท่านกำนันเสมอคับ ด้วยความนับถือ บ้านใหญ่ fc
         กำนันเข้าใจนะ   แต่ปัญหาคือไม่มีแรงจูงใจให้เซียนมาทำ
งานนี้น่ะซี    มันต้องมีเงินลงขัน แข่งกันทายผลมวยเหมือนเว็ปอื่นๆ มันถึงจะตื่นเต้น    ทางเว็ปเคยทำมาแล้วอย่างที่รู้ ล่าสุดก็หาคนไม่ครบ 10 คน ก็เลยเลิกไป    ขอให้เข้าใจตามนี้นะครับ  ขอขอบคุณ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เก่งแถมเด็กขาใหญ่ทั้งคู่  แล้วคุณจะเลือกเล่นเด็กใครล่ะ...

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
       ระหว่างรอคำถาม  กำนันอยากบอกถึงมวยปูนเสือ คู่2 ระหว่าง ยอดเพชรกับหยกเพชร    ซึ่งมีคนในเฟสบุ๊คบอกว่า หยกเพชรแพ้ได้ยังงัย    แพ้แน่ครับ..   ยก4 หยกเพชรแทงเข่าได้เข้าเป้า ยอดเพชรออกอาการไม่ดี แต่ปลายยกก็โดนโต้คืน    ขึ้นยก5 ชิงดำ..ยอดเพชรเดินเข้าประกบตีเข่าได้ชัดเจนหลายดอก หยกเพชรไม่โต้เลย  และทั้งยกหยกเพชรไม่ได้ออกอาวุธเป็นชิ้นเป็นอัน เอาแต่คุมรูปมวย  หมดยก กรรมการชูมือยอดเพชรชนะน่ะถูกต้องครับ.. พี่น้องล่ะว่างัยกันบ้าง..
คู่นี้คนที่รองหยกเพชรไว้ตั้งแต่แรกรวยครับเพราะยก4มีราคาให้ออกตัวกินสองข้างสบายใครชนะก็ได้ตังยกเว้นคนที่เล่นแล้วฝัง ผมรองราคา10-3และ4-1ไว้ตั้งแต่ยก1ยก2 พอยก4ราคาเสมอหยกเพชรก็ออกตัวทันที ไม่ต้องลุ้นให้เหนื่อย....

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
ที่รองหยกเพชรไม่ได้หวังว่าหยกเพชรจะชนะนะครับ หวังแค่จากราคาแพงกลับมาราคาถูกเราก็ซื้อขายได้ ดีกว่าเราไปต่อแพงตั้งแต่แรกหากพลิกขึ้นมาจะเจ็บครับ...ยกตัวอย่างไฟล์ที่ สิบทิศ-เพชรหัวไทร ครั้งที่แล้วคนที่เอาเพชรหัวไทรต่อแพงตั้งแต่ยกต้นๆพอหมดยกสี่สิบทิศกลับมาเป็นต่อ20-1คนพวกนี้้้ต้องมาไล่ต่อเก็บราคาแพงๆผลคือใครชนะก็แพ้สองข้าง ผมจึงไม่นิยมเล่นมวยต่อแพงหากไม่กล้ารองก็นั่งดูเฉยๆดีกว่า..

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ท่านอ๊อดดาวเทียมเล่นมวยฉลาดมากครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal