เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7สี ลุ้น2 แต่ไอ้น้องต้องใจถึงๆ !!  (อ่าน 18749 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..ให้มวยสู้..ต่อรองไป..ต้องได้เฮ.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เมื่อวาน..ของร้อนคนเสื้อเขียวใช้ไม่ได้   วันนี้ จัดให้ใหม่  เปิดฟังก่อนมวยชกประมาณ 10 นาที   เขาบอกทีละช่องเน้อ....

ไฟหนาว

สำหรับ ตามข่าว Army หมดอายุวันนี้    สัปดาห์หน้าว่ากันใหม่  พี่น้องมาเอาได้ใน วันนี้พี่สั่งลุย...เหมือนเดิม..

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวแรกที่น่าลุ้น...ยอดอาคม  ดาวดังแดนใต้ สูงยาว เข่าดีห่มตีไม่เลี้ยง วันนี้ชกกับ เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง เด็กจ่าตุ๊  เห็นชกมานานไม่ไปไหนซักที ประเภทเตะต่อยซ้ายแม่น เข่าในมีเถียง  เกมวันนี้ เฉียบขาดคงเล่นจังหวะฝีมือวงนอก ดักเตะดักแทง ยอดอาคมอยู่ห่างโดนตีนยุบ ต้องตะครุบให้อยู่อัดเข่าเนื้อๆเน้นๆ เฉียบขาดก็จะยอมไปเอง  เกมคู่คี่ไม่ห่าง เล่นยอดอาคมต้องทำใจหน่อย แต่จบเกม ผู้ชนะ..ยอดอาคม..จับไว้ก่อนสบายใจ เล่นมวยตัวใหญ่เมียไม่ด่า แม่นบ่..อย่าลืมกดฟังอาร์มีนะ ขาใหญ่เข้าไหน...

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวที่2..ชนะมาร..1ในตัวเต็งแชมป์   เด็กปั้นของเสี่ยแขก พีเค.  ขาใหญ่ในเวที   วันนี้เจอกับ ปราบ ป.เป๊กโก้..ค่ายเดิม ส.โพธิ์ทอง  วันนี้ใช้สีเสื้อ ป.เป๊กโก้   เป๊กโก้ก็เป็นขาใหญ่อีกคนในเวที  วันนี้เด็กขาใหญ่อัดเด็กขาใหญ่   ชนะมารโชว์ฟอร์มดีทุกไฟต์ เตะเข่ารุนแรง ใจสู้บู๊ยันป้าย  ส่วน ปราบ ผมไม่เคยเห็นชก ข่าวว่าเป็นมวยเข่า  เข่าเจอเข่ามันแน่   วันนี้ผมมองว่า ชนะมาร ได้เปรียบเป็นมวยยืนในรายการ ปราบได้ชกแทนเพชรสีนิล ที่ถอนไปเพราะผ่าตัดไส้ติ่ง   ปราบซ้อมค่ายจิตรเมืองนนท์ ซ้มมานาน  รูปเกม ชนะมารวันนี้เล็กกว่าหน่อย คงใช้จังหวะฝีมือสู้ ปล้ำฟัดเข่ากันอุตลุต  ผมชอบ..ชนะมาร เด็กมีความมั่นใจสูง  จบเกมเขาจะได้รับการชูมือครับ...

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณท่านกำนัน 3จิตอาสาที่มีแต่ให้มากๆครับ :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณท่านกำนัน 3จิตอาสาที่มีแต่ให้มากๆครับ :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
     ขอบคุณที่แวะมาทักทาย ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้3จิตอาสา...มันต้องงี้ซิ ไม่ใช่ได้ข้อมูลแล้วปัดตูดหนี   จิตอาสาอยู่ได้ตรงนี้แหละ..555..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ผมบอกไว้ก่อนนะ..วันนี้ของดีจอบบ้อน ถ้าได้เร็วผมจะเอามาลงให้ แต่เกิน 12.00  ผมไม่อยู่แล้ว      ผมถึงแนะนำว่า อย่าเกาะติดซิกคนใดคนนึง  เราต้องดูได้ทุกซิก   เพราะการส่งซิกเขาบอกเราก่อนมวยชก     ผมไม่เชื่อหรอกว่าคุณดูซิกคนอื่นไม่เป็น ถ้าคุณสนใจจริงๆ ไม่ยากเลย   เล่นมวยตู้ต้องดูซิกเป็น(ทุกซิก)..ตอนนี้ในเว็บเราก็มี ซิกอู๋โดยลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี  ..บางทีผมก็เอามาลง..ลูกผู้ชายชื่อไฟหนาว(อู๋)..ของร้อนคนเสื้อเขียว(ชาตรี)... โอเคนะ..   ส่วนของดีจอบบ้อน(เดี่ยว)ก็มาดูได้ในกระทู้นี้ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณครับพี่

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

เฉียบขาด-ยอดอาคม คู่คี่มาก..อย่าลืมใช้ตัวช่วย...ผมยังชอบ ยอดอาคม..วันนี้จับในได้ตีระเบิดแน่   อย่าแต่งตัวช้าก็แล้วกัน
 :dookdik_smile-circle_49[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
ตามคับยอดอาคม เฉียบขาดเป็นมวยปอดเล็กบี้กันหนักๆมีหมดแน่ๆ :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

เรตล่าสุด
เสมอ..ยอดอาคม คู่คี่มาก
ชนะมาร ต่อ 5-2 น่าต่อครับ

ไฟหนาว

หลุด 1 เข้า 1 บ่ว่ากันเด๊อ  ขอบคุณพี่น้องทุกคนที่ให้เกียรติติดตามผลงาน   วันนีไม่มีของดีจอบบ้อน...เพราะท่านคงไม่ว่าง...สวัสดีครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal