เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยไทย 7 สี คู่ที่ 3 ยังจะอาถรรพ์..มุมน้ำเงิน..ต่อไปเรื่อยๆๆครับ  (อ่าน 6266 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
..ช่อง 7 สี คู่ 3 มันจะอาถรรพ์ มุม..น้ำเงิน หรือไม่ มาดูสถิติ กันครับ...
8 มี.ค 58 หลังจากที่ แสนเก่ง เกียรติเจริญชัย(แดง) ชนะคะแนน ยอดชิงชัย สิทธิกุล(น้ำเงิน) ก็ไม่มีนักชกมุมแดงรองคู่เอกช่อง 7 สีคู่ไหนที่ได้รับการชูมืออีกเลย
15 มี.ค.58 ...มะเฟืองเล็ก ช โรจน์สุรางค์(แดง) แพ้น็อคยก3 โชคดี พีเค แสนชัยมวยไทยยิม(น้ำเงิน)
22 มี.ค.58 ...เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์(แดง) แพ้คะแนน ขุนไกร พรัญชัย(น้ำเงิน)
29 มี.ค.58 ... เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต(แดง) แพ้คะแนน เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย(น้ำเงิน)
5 เม.ย. 58 ...ลมหวล ศิษย์ลมหนาว(แดง) แพ้คะแนน หยาดฟ้า อาร์แอร์ไลน์(น้ำเงิน)
12 เม.ย.58 ...โชคปรีชา ศิษย์นายกทวีปตะพง(แดง) ได้นับ8ยก2คิดว่าน่าจะล้าง"อาถรรพ์"ให้นักชกมุมแดงรองคู่เอก 7 สีให้ได้ ที่ไหนได้ขึ้นยก 3 โดน สิงห์ พรัญชัย(น้ำเงิน) โตะก้านคอแพ้น็อคไปยกที่ 3 แบบเหลือเชื่อมาก ๆ
19 เม.ย.58 ...ป้อมปืน .อ่าวทะเลบางเสร่(แดง) โดนไล่ลงในการชกกับ เพชรเกรียงไกร ราชานนท์
26 เม.ย 58... ชาติชาย ศิษย์ป๋านนท์ (แดง) ก็ยังล้าง"อาถรรพ์" ให้นักชกมุมแดงรองคู่เอก 7 สีไม่ได้ หลังโดนเข่าไส้แทบขาดแพ้คะแนนกระจุยให้กัย เพชรสำโรง ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์(น้ำเงิน)
3 พค.58 แสนเก่ง เกียรติเจริญชัย แพ้คะแนน นนทกิจ ต.หมอศรี
10 พค. 58 ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง (มุมแดง) ก้อพลิกแพ้คะแนน โตโต้ ศิษย์ เสธ.เนตร
17 พค.58 วีระชน ส.คำสิงห์ (มุมแดง) แพ้คะแนน เอ็กซ์ตร้า ศักดิ์วรพัฒน์ (ส.ศิริลักษณ์)..ขาดลอยท้ายๆๆครับ

....24 พค. 58 นี้ เป็นการพบกันระหว่าง สี่มนุษย์ ส.สริญญา(มุมแดง) VS วินัยเล็ก ป๋องไฟฟ้า (มุมน้ำเงิน) พิกัด 142 ป. ซึ่งคู่นี้เคยต่อยกันมาแล้ว 1 ครั้ง ที่ร้อยเอ็ด (ต่อยกันมาหมาดๆๆ) ผลปรากฎว่า วินัยเล็ก อาศัยเหลี่ยมมวยที่เหนือกว่าดักเตะดักแทง แล้วเททิ้งชนะคะแนไป..และในวันอาทิตย์นี้..สี่มนุษย์..ขอแก้มือ..ท่านคิดว่าจะอาถรรพ์มุมน้ำเงินอีกหรือไม่ครับ...ทรรศนะของผม..เป็นไปได้สูงถึงสูงมากนะครับว่า..จะอาถรรพ์..มุมน้ำเงิน..อีกต่อไป ครับ

ดู  สี่มนุษย์  VS  วินัยเล็ก ต่อยกันล่าสุด ที่ร้อยเอ็ด  ครับ..
..https://www.youtube.com/watch?v=hprQZuMdTWg...

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านพลเมืองดีมากๆครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal