เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 ลุ้น 2..น้องคนไหนไปด้วยขอเสียงหน่อย.. !!  (อ่าน 13189 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ พี่จัดให้น้องไว้ลุ้นยาวๆ อย่าลืมกดฟังตามข่าว Army..เด๊อน้อง.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ช่อง3วันนี้ จัดมวยไว้สูสีคู่คี่มาก  ช่วงพักยกอย่าลืมกดฟัง ตามข่าว Army จะได้รู้ว่าพวกขาใหญ่ในเวทีเล่นใคร ฟังเป็นข้อมูล  เพราะกลุ่มนี้เขามีวิธีดันมวยที่เขาถือหางไว้เข้าป้ายจนได้    จำเป็นต้องรู้ ดูซิกประกอบด้วย..อย่าประมาทครับ..ทางที่ดีต้องออกตัวบังทุนไว้กิน 2 ข้าง  ได้น้อยดีกว่าเสียแน่นอนครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

ไฟหนาว

ขอบคุณครับกัปตัน....1 กำลังใจส่งให้ 4 จิตอาสา..น่ารักอ่ะ...
      มาแล้วครับ อินทรีย์แดง(เฉพาะกิจ)  1 ตัวช่อง3วันนี้  เขาฝากบอกพี่น้องมาด้วย ..ยาวๆทุกราคา..ป้องกันแชมป์ด้วย พลาดยากส์..จัดไปครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ตัวช่วยได้แล้วตอนนี้...มวยใช่ไฟหนาว..ตามข่าว Army...เอี่ยว..อินทรีย์แดง(เฉพาะกิจ)  
      และนี่ก็คืออีก 1 ตัวช่วยครับ..เมมไว้เลย ทั้งตามข่าวและของร้อนใช้ได้ 2 สัปดาห์ครับ

ไฟหนาว

เหลือตัวช่วยอีก1 คือ..ของดีจอบบ้อน...ต้องรอโน่นล่ะครับหลัง 11.30 น.   รักแล้วรอหน่อยเด๊อ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ssk

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-168[1]:......กินทุเรียนมั้ยครับท่านกำนัน...... :Onion-s-168[1]:

ไฟหนาว

เข้ามาหาข้อมูล กรุณาให้กำลังใจพวกเรา 4 จิตอาสาด้วยครับ...
      สำหรับ มวยใช่ตัวที่1 ผมมองว่า..ช้างศึก(เขมรน้อย ศ.อภิเดช) ชื่อเสียงการผ่านมวยเหนือกว่า เข่าในดีตีได้ทุกท่า  เสียเปรียบรูปร่าง แต่ฝีมือเชิงมวยดีกว่า ประกายเพชร... เกมเบียดคู่คี่ กดฟังข่าวอาร์มีด้วย ขาใหญ่เข้าใคร... ไฟต์นี้ ช้างศึกซ้อมเยี่ยม หน้าเสื่ออาจเป็นรอง ประกายเพชร ซึ่งซ้อมค่ายแสงมรกต ของจ่าทุย.. แต่ผมมองว่าเขาผ่านได้ครับ

ไฟหนาว

:Onion-s-168[1]:......กินทุเรียนมั้ยครับท่านกำนัน...... :Onion-s-168[1]:

ขอบคุณครับอยากกินทั้งทุเรียนและคนปอกทุเรียน เห็นท่านั่งแล้วหยิว..555..

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวที่2...ผมออกไปทาง สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี.แชมป์ 108 ป. ช่อง3...สามดีเป็นมวยครบเครื่อง ฝีมือจัดจ้าน เตะแม่นเข่าในตีสู้  ส่วนผู้ท้าชิง ช็ปเปอร์ ก.สะเภาทอง..มวยฝีมือดีอีกคน เตะเข่ารุนแรง  ดูรูปเกมแล้ว ช็อปเปอร์คงเดินรับตีนซ้ายของสามดีดี จับในได้สามดีตีสู้    เกมคู่คี่อีกคู่ครับ  แต่ไอคิวสมองมวยสามดีเหนือกว่า  เยิ่นกันไปท้ายๆ สามดีๆกว่า และจะเป็นฝ่ายป้องกันแชมป์ไว้ได้  แฟนตู้ลุ้นกันเหนื่อยหน่อย ใครเล่นสามดีไว้..รับเงินครับ..ผมมั่นใจ..ชัวร์...

ไฟหนาว

..คู่เอก ช่อง 3 อ้อมน้อย เสาร์ที่ 23 พค.58..
ดูแลคู่มวยโดยทีมงานเพชรยินดี..
ป้องกันแชมป์รุ่นไลท์ฟลายเวต108ปอนด์ เวทีมวยสยามอ้อมน้อย+หมาแดง
สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่
แพ้คะแนน วันชัย แรมโบ้อีสาน 26 ม.ค.58 รดน. 109 ลด 0.1
แพ้คะแนน ธนเดช ท.พราน49 6 มี.ค.58 ลพน. 108.8 ขาด 0.2
แพ้คะแนน วันชัย แรมโบ้อีสาน 2 เม.ย.58 รดน. 109
..สามดีทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรยินดีอะคาเดมี่ ซ.จรัญสนิทวงศ์ 34 บางกอกน้อย กทม. กทม. โดยมีเสี่ยโบ๊ท ณัฐเดช วชิรรัตนวงศ์ เป็นลูกพี่ และ สามหมื่น เพชรยินดีอะคาเดมี่ เป็นเทรนเนอร์ เป็นมวยถนัดซ้าย จังหวะเตะซ้ายต่อซ้าย ออกได้แม่ยำรุนแรง ชั้นเชิงแพรพราว ในมีดันหน้าดันแทงดันเสียบ มีศอกในระยะประชิด ฟอร์มหลังไม่ค่อยดีเท่ารัย แต่เจอตัวนี้ คิดว่าจะสบายแข้ง หากแพ้ตัวนี้ "เสี่ยโบ๊ท" คาดโทษจะไล่ให้ไปเป็นเด็กเสริฟที่ห้องอบซาวน์น่า..ต่อไป มองมุมไหนเหลี่ยมไหนยังดูดีกว่าคู่ชกมากครับ

ขอบคุณข้อมูลจากผู้ใหญ่ซอยพลเมืองดีครับ....สรุป วันนี้ถ้าสามดีแพ้ โดนไล่แน่...ไม่ใช่ไล่ลงจากเวทีนะครับ  แต่น้องโบ๊ทจะไล่ให้ไปเป็นเด็กเสริร์ฟ..555...

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับจิตอาสาทุกท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณครับจิตอาสาทุกท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
         ขอบคุณเช่นกันครับที่เข้ามาทักทาย ให้กำลังใจกัน  4จิตอาสาคือตัะวช่วยให้ท่านได้ตัดสินใจง่ายขึ้น  เล่นมวยทุกวันนี้ถ้าเราไม่ทันเกม กระเป๋าฉีก..เชื่อเหอะ...

ไฟหนาว

เรตขณะนี้
ช้างศึก ต่อ 3-2
สามดี ต่อ 5-3
น่าเล่นครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ   ขอให้เฮงๆรวย  สุขภาพแข็งแรงทุกท่านครับ

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับพี่

ไฟหนาว

มวยคู่ ช้างศึก-ประกายเพชร....เริ่มมีอะไรแปลกๆแล้ว     อย่าเพิ่งต่อนะครับ    เรตก็เปิดแพง 5-3แล้ว       ผมคงพูดอะไรไม่ได้...  กัดฟันรอง ประกายเพชร..ไม่ต้องมากครับ  เล่นสนุกๆก็พอ  เผื่อเรื่องที่ผมรู้มาผิดพลาด...  แค่มาบอกให้ระวังไว้ครับ

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal