เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: นายเอก แจกทริคเล่นมวย + ข้อมูล 23/5/58 **เสี่ยโบ๊ทน้าบู้พารวย**  (อ่าน 4955 ครั้ง)

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
วันนี้ช่อง 3 จัดโดย ณัฐเดช วชิรรัตนวงศ์ (เสี่ยโบ๊ท)
และช่อง TGN จัดโดย ประดิษฐ์ สฤษดิ์อภิรักษ์ (น้าบู้)
สองท่านนี้จัดพร้อมกันทีไร มีเฮตลอดครับ

เริ่มจากช่อง 3 กันเลยครับ สามดี กับ ช็อปเปอร์
ใครว่าเวต 108 ป.ไม่ใช่ปัญหา คู่นี้สามดีต้องคุมเยอะนะครับ ตอนเช้าลด 1.4 ป.ด้วย เพราะช่วงหลังต่อย 109-111 ป.ประจำ แถมต่อยกลางคืนตลอดอีก ขนาดต่อยกลางคืนเวทีลุมพินี-ราชดำเนินเวต 109 ป.ยังลดนานเลย แต่นี่ 108 ป.กลางวัน แรงน้อยลงไปแน่นอน ส่วนช็อปเปอร์ถึงจะหายไปนาน แต่น้ำหนัก 108 ป.ยังสบายครับ ไม่ได้คุมอะไรมากมายเท่าไรนัก ต่างจากสามดีตรงนี้แหละครับ ช็อปเปอร์ถ้าพูดกันตามตรงกระดูกไม่แพ้สามดีเลยด้วยซ้ำ เพียงแต่ชื่อคนรู้จักน้อยกว่าเท่านั้นเอง

ทริคการเล่นคู่นี้ ราคาอยู่สามดีค่อนข้างสูง ควรหาโอกาสราคาตื้นแล้วจิ้มครับ ดูว่าจิ้มไปที่สามดีก่อนครับสามยกไปก่อนแน่นอน แต่ช่วงยกสามลองสังเกตดูว่าช็อปเปอร์โต้ได้ตลอดไหม วงในตีได้ไหมเคาะชายโครงได้ไหม ถ้าสามยกช็อปเปอร์ยังทำได้มีโต้ตลอด ตรงข้ามไปอยู่ที่ช็อปเปอร์เลยครับ สามดีช่วงหลัง 4-5 เห็นไม่ได้ครับ เกจพลังเหลือไม่ถึง 10 % ตลอดครับ

นายเอก

• มวยคู่เอก
ช่อง 3 คู่รองก็น่าสนใจครับ มวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ป
ช้างศึก เจอกับ ประกายเพชร

ใครแพ้ไฟท์นี้ตกรอบทันทีครับ (จริงๆยังไม่ตกแต่โอกาสตกสูงมาก) มวยเข่าไม่ค่อยมีเชิงทั้งคู่ครับ ช้างศึกได้เปรียบตรงที่สูงยาวกว่า ชื่อมวยดีกว่า แต่ร่างกายเป็นรองครับ ช่วงหลังโดนแล้วยุบให้เห็นตลอด ใจก็ไม่เท่าไรแล้ว ความพยายามน้อยลงกว่าช่วงพีคๆครับ คุมน้ำหนักพอสมควร ส่วนประกายเพชร ต่อยตลอด สดกว่า การฟิตซ้อมมาตรฐานกว่า น้ำหนักนี้ทำได้สบายครับ แต่ไฟท์ก่อนโดนแล้วหล่นเลย แล้วตรงข้ามมีหมัดด้วย น่ากลัวครับ แต่ทว่าคู่นี้ตัดสินที่ "วงนอก" ครับถึงทั้งคู่จะเป็นมวยวงในก็เถอะ แต่แดงมีหมัด น้ำหนักมีแข้งนำ ใครทำวงนอกแล้วคู่ต่อสู้ยุบ โอกาสชนะสูงครับ

ทริคการเล่นคู่นี้ เล่นไปสบายๆครับ เข้าไปก่อนที่ช้างศึกมวยเข่าที่หมัดแรงต่อยนับน็อคก่อนได้ แต่ถ้าตรงข้ามวางแข้งได้สามยก วางแข้งแล้วจับในตีดี เล่นไปเลยครับที่ทางด้าน ประกายเพชรเพราะแดงปลายๆช่วงนี้เห็นอะไรก็เหมือนกระสุนปืนครับ
คู่นี้ถ้ามีเสียงโห่ใครดูเฉยๆนะครับ เตือนไว้ก่อนครับผม

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
เยี่ยม

นายเอก

• มวยคู่เอก
ด่วนครับ!!! คู่ระหว่าง แสงตะวัน กับ สืบสวน ใครเป็นต่อหลังหมดยกสามให้ต่อไปครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal