เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี น้ำหนัก คู่มวย ช่องทรูวิชั่นรังสิตวันนี้ครับ  (อ่าน 3298 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวย  น้ำหนัก คู่มวย ศึกทรูวิชั่นรังสิตวันนี้ครับ

ไอ้หนึ่ง   ศิษย์อุดมชัย 100                  จะแพ้                    เพชรอังคาร    แก้วสัมฤทธิ์ 100

เพชรอุทัย   โรงเรียนกีฬาสุพรรณ 131       จะแพ้              ไทสัน   จ่าอากาศเกรียงไกร 131

โรเบ็ต   โรมัน 174                            จะแพ้              อดุลย์น้อย   ป.ลาเสือ 174

(คู่เอก)ก้องเมืองลุง   แก้วสัมฤทธิ์ 112       จะชนะ             ธานี   ภารสมบูรณ์ 111.3ขาด.7

(คู่สำรอง)ปราบ  ป.อินทรีย์ 116.5            จะแพ้            ดาวเรือง   ศิษย์น้อย 117

มวยเด็ดมวยชอบชี้ไปที่     เพชรอังคาร  แก้วสัมฤทธิ์    การเตรียมตัวดีกว่า

ดาวเรือง        ศิษย์น้อย

เป็นการแสดงทัศนะต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมเป็นหลัก

ซิกมวยชาตรีวันนี้ครับ

ส่งเป็นคู่      คู่   1   2   ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง      ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นน้ำเงิน

คู่  3   4   5   ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

ราคา      สี่เหลี่ยมถูก     วงกลมแพง    โบกช้าขาด

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับท่านอัสวิน

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับ ท่านพี่อัศวินมีแต่ให้เคารพนับถือเสมอครับ  จากเจี๊ยบ :D :D :D

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณท่านครับ

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
 :) :D ขอบคุณมากๆครับพี่อัศวินขอให้ร่ำรวยๆนะครับ :) :)

tong

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอขอบคุณท่านพี่อัศวินมากๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal