เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7สี มีลุ้น2 ไม่ลองไม่ได้ตังค์ !!  (อ่าน 28125 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ได้ลุ้น..ของร้อนคนเสื้อเขียว..ใหม่... จัดให้ครับ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

ไฟหนาว

ชอบคุณครับ กับกำลังใจที่มอบให้พวกเรา 4 จิตอาสา เดินหน้าหาความรวยให้พี่น้อง   แวะมาดูข้อมูลแล้วอย่าเพิ่งใป ทักทายกันบ้าง เล็กๆน้อยๆก็ชื่นใจแล้ว...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยไทย7สี ฉีกทุกความมันส์จริงๆ....555...

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณท่านกำนันมากๆครับ :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

...มวยใช่ตัวแรก..ผ่านศึก..ชื่อเดิมคือ มังกรเงิน ผลไม้ปลากัดยิม..เห็นชกแล้ว ไม่ประทับใจเท่าไหร่ เป็นมวยบู๊กล้าแลกกล้าชน..สีทนได้..เตะหนักต่อยหนัก เข่าในไม่เท่าไหร่  แต่ผมชอบหัวใจที่ไม่ยอมใครง่ายๆของหมอนี่  ชกมาเยอะเก่งบ้านนอก ชกกับใครไม่ชอบชั่งน้ำหนัก ไปชกทีมีแฟนคลับเหมารถตามเชียร์ตามเล่นล้นหลามทุกครั้ง   ตอนนี้เป็นทหารเรืออยู่ชลบุรี ฟิตซ้อมปล้ำกับจักรดาว เทพเกษม..   ส่วน ดาวไฟ เห็นชกออกตู้หลายหน เป็นมวยเข่าอาชีพ เกาะติดคิดตังค์ หัวใจ น้ำอดน้ำทนดี     มวยคู่นี้เคยชกเดิมพันกันมาแล้วที่ภูธร แบบไม่ชั่งน้ำหนัก   ผล ผ่านศึกชนะกินเงินเดิมพันอื้อ..   เจอกันใหม่ที่7 สี  ผ่านศึกเคยชก1ครั้งแพ้หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร  ส่วนดาวไฟมาครั้งแรก  ผมดูว่า ผ่านศึกได้เปรียบสภาพแวดล้อม  วันนี้ชก 123 ป. เป็นน้ำหนักของผ่านศึก    น่ารักน่าลุ้น..ผ่านศึกครับ น่าย้ำแค้นได้อีกหน..

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวที่2...เสมาเพชร ทุกวันนี้กระดูกแข็งขึ้นเยอะ..น่ารักน่าลุ้นกว่า มวยแทนที่เคยชนะมา..เจนณรงค์.. คู่คี่สูสีครับ  ต้นๆมีโอกาสเช็คบิลได้ เลยอันสาม ต้องหาทางขยับขยาย เพราะชกครั้งก่อนเมื่อ2ปีที่แล้ว เสมาเพชรโดนเข่าหนีไม่ออก แพ้ขาดกระจุย กดฟังขาใหญ่ด้วย เข้ามุมไหน...

เด็กรักไทย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-160[1]:
       มวยใช่ตัวที่2...เสมาเพชร ทุกวันนี้กระดูกแข็งขึ้นเยอะ..น่ารักน่าลุ้นกว่า มวยแทนที่เคยชนะมา..เจนณรงค์.. คู่คี่สูสีครับ  ต้นๆมีโอกาสเช็คบิลได้ เลยอันสาม ต้องหาทางขยับขยาย เพราะชกครั้งก่อนเมื่อ2ปีที่แล้ว เสมาเพชรโดนเข่าหนีไม่ออก แพ้ขาดกระจุย กดฟังขาใหญ่ด้วย เข้ามุมไหน...

จ่าปานเมืองคอน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 165
***ขอบคุณท่าน  "ลุงกำนันมากครับ"  และฝากเล่น  "ซาไก"  อีกตัวครับท่าน***  เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนคืนครับ*** :Onion-s-1[1]:

ไฟหนาว

วันนี้มวยคู่คี่ ตอนหมดยก ขอให้พี่น้องกดฟังข่าวอาร์มี จะได้รู้ว่าขาใหญ่ในเวทีเล่น ใคร ฟังไว้เป็นข้อมูล ได้เปรียบครับ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ ที่ท่านมอบให้กับพวกเรา 4 จิตอาสา...
        สำหรับจิตอาสาอีกท่านหนึ่งคือ อินทรีย์แดง..เมื่อวานให้มวยไว้เข้าเป้า  บอกว่าดีใจด้วยที่ช่วยทำให้พี่น้องมั่นใจ     วันนี้ให้มาแล้วครับ..เขาบอกมั่นใจจะได้รับการชูมือ เพราะ เปลี่ยนสีเสื้อใหม่ในสายทหาร...ซึ่งชีวิตจริงของอินทนรย์แดงเป็นรั้วของชาติ ระดับผู้กอง..ไม่ธรรมดา   ทหารกับทหารเขาคุยกันได้ครับ...เอาไปเลยตัวนี้..

ไฟหนาว

...อินทรีย์แดง เฉพาะกิจ.....

ไฟหนาว

ราคาเรตขณะนี้
1. คตร
2.เพชรสยาม ต่อ 10-9  ไหลรองเผด็จศึก
3 เสมอ วินัยเล็ก
4. คตร
คู่คี่ทุกคู่ อย่าลืมกดฟังข่าวอาร์มี่ จะได้รู้ว่าขาใหญ่เล่นใคร
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

....สำหรับมวยรองคู่เอก  สี่มุษย์(แดง) ได้ใหญ่ เคยแพ้ วินัยเล็ก(น้ำเงิน) มาแล้วที่ร้อยเอ็ด    มวยรองคู่เอก มุมน้ำเงินชนะมา 9 คู่ชกมุมแดงถูกไล่1(ป้อมปืน)     วินัยเล็ก เล็กกว่าแต่สมองมวยดีกว่าสี่มนุษย์   ผมชอบ..วินัยเล็กยังดูดีกว่าครับ...เรตเปิดแค่เสมอ วินัยเล็กเท่านั้น  กดฟังขาใหญ่ตอนพักยกเข้าใครด้วย อย่าลืมเด็ดขาด...

ไฟหนาว

มวยคู่แรก..ไม่ต้องสนกระแสใดๆทั้งสิ้น จัดไปครับ...ผ่านศึก....ยาวๆ....

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อนไม่ได้ครับ
    ก่อนไปเข้าตู้ผมขอฝากเชียร์ ฝากเล่น  ผ่านศึก..เพชรสยาม...วินัยเล็ก และ เสมาเพชร...เฉพาะเสมาเพชร 3ยกแรกเข้าไว้ก่อน   ราคาดีออกตัวบังทุน  ยก4 โดดเข้าเจนณรงค์เข่าดี    โอเคนะ ขอให้พี่น้องรับตังค์กันถ้วนหน้านะครับ...
     คู่ สี่มนุษย์-วินัยเล็ก ยก 12 ยังไม่ต้องเล่น ถ้าสี่มนุษย์เป็นต่อ ให้รองไว้เลย...แค่นี้แหละครับ

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อนมาครับ...
9
ยก 123 ถือดาษนอนแอ้ม - ตั้งบุ๋ม
ยก 45 สลับ
ส้ม-ส้มลาย-ขาว-ขาวลาย
......................
7 สี
คู่ 12 เปิดแอ้ม-ปิดบุ๋ม
คู่ 345 สลับ
ชู-หู-คาง-ไหล่
....................
11
ยก 123 เปิดแอ้ม- ปิดบุ๋ม
45 สลับ
คาง-ไหล่-หัว-หู
................................
ชอบส่วนตัว.... เพชรสยาม---วินัยเล็ก

หนมเข่ง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขออนุญาติสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ของดีจอบบ้อนนี่เสื้อเขียวรึปล่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
เล่น เพชรสยามไป มาดีมาก กล้ามเนื้อเป็นมัดๆ ดูตัวใหญ่กว่าคู่ชกเยอะ
คู่แรก น่ารอง ดาวไฟ คู่ชกดูเหนื่อยๆ(ผมอยู่เวที)

ไฟหนาว

ขออนุญาติสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ของดีจอบบ้อนนี่เสื้อเขียวรึปล่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
   ของดีจอบบ้อน คือ ซิกเดี่ยวครับ เสื้อนอกเหลือง ในลาขวางดำขาว..

ไฟหนาว

วันนี้คงรวยผ่านศึกกันถ้วนหน้านะครับ

ไฟหนาว

คงอยู่ได้นะครับพี่น้อง....

ไฟหนาว

สมศักดิ์ศรีแชมป์วิจารณ์มวย 3 สมัย กับจิตอาสาที่เข้ามาเสริมกระทู้ วันนี้พี่สั่งลุย...อินทรีย์แดง(เฉพาะกิจ)  ผลงานวันเสาร์อาทิตย์เข้าเป้าหมด  จับตารอสัปดาห์ที่จะถึงนี้ว่า อินทรีย์แดง..จะฟันธงมวยตัวไหน....

trast-jaitas

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ตื่นแต่เช้าน่ะพี่กำนัน  สบายดีนะครับ

ไฟหนาว

ตื่นแต่เช้าน่ะพี่กำนัน  สบายดีนะครับ
         ติ่นเช้าทุกวัน ตี4 ก็ลืมตาดูโลกแล้ว   ต้องทำความสะอาดหอพักน่ะ   ประมาณ 6 โมงเช้าเสร็จงานก็เข้ามาดูกระทู้ต่างๆ  คิดถึงพี่น้องทุกคน  ขอบคุณนะที่แวะเข้ามาทักทายกน  มีอะไรจะแนำ เชิญได้ตามสบายครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal