เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: นายเอก แจกมวยเด็ด 24/5/58 **ใหม่แต่เด็ดห้าดาว**  (อ่าน 4880 ครั้ง)

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
สวัสดีครับ ตามที่หลายๆท่านแนะนำมา ผมก็เลยคิดว่า หลายๆท่านมีความคิดที่ดีมากครับ เลยอยากจะฟันธงแบบเน้นไปเลยครับ ถึงผมจะชอบเล่นมวยแบบซื้อขายออกตัวก็เถอะครับ และผมก็จะพยายามให้มวยในวันธรรมดา(ศึกใหญ่)ด้วยครับ :Onion-s-1[1]: และอีกตัว เผด็จศึก ไม่เด็ดไม่จัดมาให้เกิด

ช่อง 7 ฟันทิ้งไปเลยที่ ดาวไฟ ครับ เข่าต่อเข่าไม่มีกลัวใครในปฐพี (แต่ถ้าอยากออกตัวเข้า ผ่านศึก ก่อนได้ครับ มีราคาให้แน่)

ช่อง 11 ฟันธงไปตัวนี้ครับ เพชรสมพงษ์ ตรงข้ามวันนี้ฝีมือเป็นรองเยอะ แค่ดักเตะดักถีบก็ชนะขาดลอยแล้วครับ และน่ารอง เพชร คิมเกาหลี ได้สองปอนด์อีกงานนี้หมูครับ หมู

ช่อง Bright TV ฟันไปเน้นๆ ศรีอุทัย ดูแล้วไม่น็อคก็คะแนนครับ แต่ต้องไม่ประมาทเด็ดขาดครับ แถมอีกตัวเป็นพิเศษครับ น่ารอง โดโด้ มวยเกรดเดียวกันกับคู่ชก แต่อาวุธหนักแรงกว่า ลุ้นนับน็อคได้เลย

เฮงเฮงเฮงเฮงทุกท่านครับ  :Onion-s-34[1]:

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
Re: นายเอก แจกมวยเด็ด 24/5/58 **ใหม่แต่เด็ดห้าดาว**
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2015, 20:03 »
เสียดายที่สุดครับ ถ้าช่อง 7 ไม่เลื่อนมา
ช่อง 11 หลายๆท่านน่าจะได้ค่ากับแกล้มเหล้าหลายเลย :Onion-s-1[1]:

ส่วนช่อง 7 ต้องยอมรับเลยครับ ดาวไฟร่างกายเป็นรองจริงๆ  :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal