เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ********ตอบ ท่านม้าบักจ้อน*************  (อ่าน 4061 ครั้ง)

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
********ตอบ ท่านม้าบักจ้อน*************
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2015, 07:16 »
*************จะมากัดผมทำไม ในเมื่อท่านไม่มีเบอร์ผม ผมไม่ได้หวังสิ่งตอบแทนนะ ผมบอกไม่ทันผมอยู่หน้าตู้แล้ว ใครอยู่วงในเขาก็รู้กันหมด มีอะไรข้องใจอีกไหมถามกำนันนะอย่ามากัดผม คุณไม่รู้***

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
Re: ********ตอบ ท่านม้าบักจ้อน*************
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2015, 08:16 »
ผู้ใหญ่..ตอบแทน ครับ

...ลูกผู้ชาย แค่นี้ก้อให้แล้วกันไปครับ  โพสข้อมูลที่สร้างสรรค์กันต่อไปครับ...ท่านทั้ง 2  ข้อมูลก้อสุดยอดทั้งคู่ครับ...

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
Re: ********ตอบ ท่านม้าบักจ้อน*************
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2015, 13:01 »
******ผู้ใหญ่..ขอขอบคุณน้ำใจ******ยากให้ท่านม้าบักจ้อนบอกผมหน่อยผมผิดอะไรครับท่าน***

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2015, 14:27 »
อย่าสนใจเลยครับ  ท่านทำดีต่อไปครับ สู้ๆๆๆ 

trast-jaitas

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2015, 15:18 »
เอาอย่างท่านผู้ใหญซอยบ้านพลเมืองดสิครับเมื่อก่อนมีคนคอยกัดตลอดแต่ไม่เคยสนใจ ถ้าไม่เห็นกระทุ้หลายคนต้องถามหาเพราะอะไร ข้อมูลเร็วยังกะสายฟ้า ขอบคุณทุกท่านที่เป็นเพื่อนกัน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2015, 18:05 »
มาโพสหน้าเวป  อีกตัว     
แล้วบอกของกลับลำ   
ใครโทรไปหาคงได้เยอะ 
ช่างกล้าพูด  แล้วจะมาโพสทำไม 
ก้อมาบอกให้คนโทรไปหาเลย
มวยเด็ดขนาดถึงจะต้องกลับลำในเสี้ยววินาทีขนาดนั้นหรอ
ใครจะมีเบอคุณ พูดเล่นเป็นนิยาย   

กำนันเห็นแล้ว อ่านแล้ว..เข้าใจความรู้สึกของทั้งคู่ครับ   คุณ Sangpachr โพสต์ให้มวยไว้ในเว็ปจริง แต่เมื่อไปตู้แล้ว ก็แก้ไขอะไรไม่ได้ เพราะข้อมูลที่ได้ก่อนมวยชกมันเปลี่ยน จึงได้แต่บอกแฟนคลับทางโทรศัพย์    เรื่องนี้กำนันเห็นว่า คุณ Sangpachr ไม่น่ามาโพสต์บอกเมื่อเกมมันผ่านไปแล้ว    เพราะคนที่ไม่เบอร์เขาก็ต้องมาบ่นเป็นธรรมดา เนื่องจากเสียโอกาสไปงัย..  เป็นเพียงข้อคิดเล็กๆน้อยๆเท่านั้น     ต่อไปก็ต้องระวังครับ  ที่สำคัญฝากไว้เป็นข้อคิด จะโพสต์ข้อความอะไรทุกครั้ง จิตอาสาทุกคน ต้องคำนึงถึงความรู้สึกคนอ่านเสมอ    คุณSangpachr เป็นจิตอาสาที่มีแต่ให้ กำนันติดตามผลงานมาตลอด ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal