เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ชงเย็นๆหวานๆ ช่วงฝึกงานครับ คู่ที่ 1  (อ่าน 5699 ครั้ง)

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
1. ดาว พรัญชัย  100 ป.
กล้าผจญ ลูกบ้านใหญ่ 100 ป.
คู่นี้ผมมองว่า กล้าผจญ ลูกบ้านใหญ่ จะเป็นต่อนิดๆครับ
ตรงที่ว่าได้ต่อยต่อเนื่องสมำ่เสมอกว่าได้ใหญ่ ดาว พรัญชัย จะตัวเล็กกว่า เรื้อเวทีนิดๆน่าจะอืดๆเส้นมันอาจยึด
ชอบ กล้าผจญ ลูกบ้านใหญ่
ลองวิเคราะครับ ผู้ใหญ่ กำนัน ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ
น้ำครึ่งแก้วพรัอมที่จะรับฟัง จากท่านครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ชงเย็นๆหวานๆ ช่วงฝึกงานครับ คู่ที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 07:16 »
  ขอบคุณที่ให้ข้อคิดที่ดีมีประโยชน์ เพื่อประกอบการตัดสินใจก่อนเกม...มวยคู่นี้หน้าเสื่อแข็งทั้งคู่ ดาวมีโกเด๊ะ กล้าผจญมีป๋าโจ...กินกันไม่ลง   คงวัดกันที่ฝีมือของนักมวยแล้วครับ    กำนันเคยเห็นกล้าผจญชกออกตู้แล้ว เป็นนักชกสายเลือดใหม่ของค่ายลูกบ้านใหญ่ ไม่ใช่มีแต่หมัด กล้าผจญ รูปร่างดี อาวุธครบเครื่อง ไฟต์นี้ถ้าดาวไม่เก่งจริง..พูดได้คำเดียวว่า..ลำบาก

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
Re: ชงเย็นๆหวานๆ ช่วงฝึกงานครับ คู่ที่ 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 14:54 »
 :Onion-s-97[1]:ขอบคุณครับ เดี๋ยวมารอข้อมูลเพิ่มเติมจากท่านอีกครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal