เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง11 "พรเสน่ห์"ลับกำปั้นรอ  (อ่าน 2503 ครั้ง)

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
ช่อง11 "พรเสน่ห์"ลับกำปั้นรอ
« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 15:52 »
"พรเสน่ห์"ลับกำปั้นรอ
พรเสน่ห์ ศิษย์มนต์ชัย โหมฟิตลับกำปั้นอย่างหนัก ก่อนที่จะขึ้นดวลกับ ขวัญข้าว ช.ราชพัสดุอีสาน ในการชกเป็นคู่รอง ศึกมวยดีวิถีไทย วันเสาร์ที่ 3 พ.ย. นี้ ณ เวทีมวยอิมพิเรียล ลาดพร้าว มั่นใจต้องสยบขวัญข้าวได้แน่ ขอเพียงต่อยโดนจังๆเพียงหมัดเดียวเท่านั้นพลเปลทำงานได้เลย
ศึกมวยดีวิถีไทย ในวันเสาร์ที่ 3 พ.ย. นี้ ณ เวทีมวยอิมพิเรียล ลาดพร้าว คู่รองของรายการ พรเสน่ห์ ศิษย์มนต์ชัย พบ ขวัญข้าว ช.ราชพัสดุอีสาน เป็นการพิสูจน์ฝีมือกันระหว่างมวยสดกับมวยเก๋า โดยล่าสุดทางด้าน พรเสน่ห์ได้เปิดเผยว่า ตนเองทำการเตรียมตัวฟิตซ้อมเอาไว้เป็นอย่างดี สภาพร่างกายไม่มีปัญหาอะไรทั้งสิ้น พร้อมที่จะขึ้นชกแน่นอนแล้ว และมั่นใจเป็นอย่างมากว่าการชกในไฟต์นี้ต้องเอาชนะได้แน่ ขอเพียงต่อยโดนจังๆเพียงหมัดเดียวพลเปลเตรียมตัวทำงานได้เลย แต่อย่างไรก็ดีจะไม่ประมาทขวัญข้าวอย่างเด็ดขาดเพราะว่าเป็นมวยหนุ่มที่ฝีมือจัดจ้านคนหนึ่ง
"การเตรียมตัวฟิตซ้อมของผมนั้นซ้อมดีมาก ลับหมัดมาเป็นอย่างดี ทำให้มั่นใจเป็นอย่างมากว่าการชกในไฟต์นี้ต้องเอาชนะขวัญข้าวได้แน่ ขอให้พลเปลเตรียมตัวทำงานได้เลย ผมรับรองจะไม่สร้างความผิดหวังให้กับแฟนมวยแน่นอนครับ แต่ก็จะไม่ประมาทขวัญข้าว ซึ่งเป็นมวยฝีมือจัดจ้านคนหนึ่งแน่นอนครับ"พรเสน่ห์ กล่าว
ขอบคุณข้อมูลมวยสยาม

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
Re: ช่อง11 "พรเสน่ห์"ลับกำปั้นรอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 15:56 »
ท่านพลคนบางนา ขอรายการมวย 7 สี อาทิตย์ที่ 11 พฤษจิกายน 2555 ด้วยครับ ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal