เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ชี้แนะเสาร์นี้  (อ่าน 9327 ครั้ง)

trast-jaitas

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ชี้แนะเสาร์นี้
« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 14:50 »
คุ่แรก หยกเพชรvs เพชรหัวไทรชอบเพชรหัวไทรการยืนระยะทรงมวยยืนมวยนิ่งกว่ายืนระยะมั่นคงกว่ากันชอบครับ
คู่สองยอดเพชร vs วันมีโชคชอบยอดเพชรสูงยาวกว่ากันหลักเหลี่ยมฝีมือดีเป็นไปแบบคู่คี่สูสีชอบที่ยอดเพชรครับ
คู่สามศักดิ์ชายน้อยvsเพชรสำโรง ฝ่ายแรกยกสี่ห้าออกโง่ๆน่าชนะหลายครั้งต่อหลายหนแต่ก้อแพ้ชอบทางเพชรสำโรงมากกว่ายืนระยะมั่นคงคล้องตีแล้วดันล้มเข่าต่อเข่าสู้ความแน่นอนกว่าทางเพชรสำโรงไม่ได้ครับ
คู่เอก ศรทองvsขวานฟ้าาหน้าดำคงน็อคอีกหนมวยสู้กันไม่ได้ ถ้าไม่ต้มคนดู เบื้องต้นคงตามนี้มีเวลาวิเคราห์อีกหลายวันหลังชั่งคงมีเพื่อนๆเขามาวิเคราะห์วิจารย์ให้ทราบคู่มวยเด็ดให้เล่นเลือกเน้นเป็นบางคู่ให้ได้ตังค์ เน้นเฉพาะเอาครับเพื่อน ตามนี้ก่อนครับ

Re: ชี้แนะเสาร์นี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 13:01 »
หลายเกจิต่างชื้คนละมุมมอง บางท่านชี้แดงบ้างน้ำเงินบ้าง มวยเห็นๆฟอร์มไม่น่ามีอะไรเปลี่ยนมากหรอก ขอให้เข้าถูกตัวรีบบังทุนแค่นั้นได้ตังค์ครับรอบที่ผ่านมาต่อยไว้ระดับกลางๆไม่ได้โชว์อะไรให้ดูมากสำหรับคู่เอกต่อยที่118ป.มีกำลังก้อบังทุนน่ะครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2015, 13:54 »
ข่าวยอดเพชรกับวันมีโชคมวยซ้อมชกอยู่ด้วยกันเมี่อก่อน ทางทีมที่เคยพาชกบอกว่า วันมีโชคดีกว่าครับอยากให้รองน่ะครับตามสายตาเราเห็นดูว่ายอดเพชรแต่ทีมงานบอกให้เล่นวันมีโชคต้วเดียวครับ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2015, 23:07 »
วันมีโชค กับ หยกเพชร ทีมงานเดียวกันคับ
หยกเพชร..ต้องการชนะแน่นอน..แพ้ตกรอบ
ส่วน..วันมีโชค..ก็ต้องการชนะ..คับ..เพื่อหนี..หยกเพชร
เพราะ หาก วันมีโชค แพ้..อาจต้องเจอกันเอง..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal