เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ************คูเอก 7 สี เสาร์นี้ เตรียมตัวเฮ อีกแล้วครับท่าน********  (อ่าน 28240 ครั้ง)

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ป้องกันแชมป์แชมป์มวยไทยรุ่นแบนตั้มเวต ช่อง7สี รุ่น 118ปอนด์
คู่ที่4 ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง (เพชรพญาไท)
ชนะคะแนน รุ่งเพชร เพชรเจริญ
ชนะคะแนน โชคนำชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์
แพ้น็อก4 ประกายเพชร นิติสมุย
..อายุ 26 ปี สูง 170 ซม..ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง เจ้าของแชมป์ รุ่น 118 ป. ช่อง 7 สี" ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเพชร มี ทุน หนองกี่ และ เฉียบ เกียรติเพชร 2 เทรนเนอร์ ดูแลและควบคุมการฟิตซ้อม เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยคล่องว่องไว เข่าในปล้ำตีดี แข็งแกร่งแข็งแรงกว่า ชอบชกเชิงตั้งรับ จับทางเก่ง จะออกอาวุธยก 4 เป็นยกเก่งเป็นพิเศษ ช่วงนี้สภาพร่างกายไม่ค่อยดีเท่ารัยโดนต่อโดนแล้วมียุบมีแกว่งให้เห็น เคยชกกับคู่ชกในวันนี้มาแล้ว 3 ครั้ง ครั้งแรก แพ้คะแนน ที่ช่อง 7 สี ครั้งที่ 2 ไปแก้มือ ชนะที่ลุมพีนี ครั้งที่ 3 ไปต่อยที่สมุย วสามยกตกเป็นรอง 2/1 ก่อนจะมาโดนเข่าลอย และ ตามด้วยโดนศอกร่วง แพ้น๊อคในยกที่ 4 มาวันนี้ มาเจอคู่ปนรับเก่า แบบว่าหลีกไม่ได้ เพราะ ป๋า..สัญญา..ทางใจไว้ว่า..คู่ จักรดาว V+S ประกายเพชร ใครชนะจะให้เจอ..ศรทอง..ทางมวยหลีกกันไม่พ้นต้องมาเจอหิน บดเบียดกันไปแล้วคงเหมือนเดิม ครับ ปลายๆๆคงสู้ไม่ได้ สภาพร่างกายนช่วงนี้ก้อไม่ค่อยดี ที่สำคัญดวงค่ายช่วงนี้ตกต่ำมีแต่พระเต็มค่าย

จะแพ้

ประกายเพชร นิติสมุย (เจ.เอส.พี,ศิษย์อนันตชัย,ขวานฟ้า)
ชนะคะแนน จักรดาว เทพเกษม
ชนะคะแนน เพชร อ.พิมลศรี
ชนะน็อก4 ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
....อายุ 23 ปี สูง 168 ซม. นามเดิมขวานฟ้า ลูกมหาธาตุ "ขวานฟ้าหน้าดำ"...มวยเขมราช อุบลราชธานี แต่ก่อน อยู่กับ ทนายเค ลีอค 3 และแต่ก่อนทำการฟิตซ้อมที่ค่ายลูกเขาขวาง แต่ปัจจุบันนี้ ทางทนายเค ไม่ได้ดูแลแล้ว มีการโอนสิทธิ์ ให้ นักธุรกิจหนุ่ม อย่าง คุณนิติ สมุย แล้ว แต่ทำการฟิตซ้อมที่ค่าย พรไพจิตร อ.โพนทอง ร้อยเอ็ด โดยมี น้ำหวาน พรไพจิตร เป็นเทรนเนอร์ ดคอยดูแลการฟิตซ้อม ปล้ำกับหยกเพชร เพชรเกษม วันชก คุณนิคชติ สมุย จะมาถอดมงคลที่มุม พร้อมค้ำหน้าเสื่อ เป็นมวยจังหวะเตะต่อย ถนัดซ้าย เตะซ้าย ต่อยซ้าย เข่าในมีดันหน้าดันแทงดันเสียบ โดยเฉพาะลูกเข่าในยัดไส้ ทำได้ดีมาก หัวจิตหัวใจดี ช่วงนี้สภาพร่างกายสดมากชนะติดต่อกันมาหลายไฟท์ กำลังห้าว ไม่กลัวมวยประเภทนี้อยู่แล้ว และครั้งสุดท้ายก้อถล่มคู่ชกมาในยกที่ 4 ที่สมุย วันนี้ เปิดโอกาสให้คู่ชกได้แก้มือ คงเหมือนเดิม ..และคงได้แชมป์ ไปประดับค่าย ครับ
และคู่นี้..ผมมี..ของ....พิเศษ..ให้เล่น..เน้นเฉพาะสมาชิกมวยหูซอยบ้านพลเมืองดีเท่านั้น.... ...สนใจสมัครเป็นสมาชิกมวยหูซอยบ้านพลเมืองดี ได้ที่เบอร์ 087 5200537 ผมยินดีรับใช้ครับ
หรือกดเข้าไปฟัง ได้ที่
*499285 หรือ *499286
กด 1 รับฟังวิเคราะห์วิจารณ์มวยไทย และทรรศนะมวยเด็ดสองตัวกลับบ้าน พร้อมซิกหน้าตู้ กดฟังได้ เสาร์ - อาทิตย์ ตั้งแต่เวลา 10.00 น. เป็นต้นไป
กด 2 รับฟังพากษ์มวยสดๆๆๆราคายกต่อยกสดๆๆจากขอบเวที รับฟังตอนมวยต่อย ครับ พร้อมให้ทรรศนะ..ขาใหญ่เล่นตัวไหน เขาเล่นตัวไหน กดเข้าไปฟังได้ครับ
พิกัด 118 ป.

..อนึ่ง คู่นี้ เคยต่อยกันมาแล้ว 3 ครั้ง ครั้งแรกที่ช่อง 7 สี..ประกายเพชร ชนะ ครั้งที่ 2 ที่ ลพน.ศรทอง ชนะ..ครั้งที่ 3 ที่ สมุย ผลปรากฎว่า..ประกายเพชร ชนะน๊อคในยกที่ 4.. ครับ

sangpachr

******ยังไม่ได้ฟันธงนะ***********เตรียมกระเป๋าไว้ดีๆหล่ะเต็มแน่**********

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 จะรอครับท่าน :Onion-s-97[1]:

sangpachr

******หนังม้วนเก่าเขาไม่ดูแล้วนะ***เขาจะดูละครเรื่องใหม่ครับ สนุกดี*****

sangpachr

**********ตัวหนึ่งมีกระแสตลอด อีกตัวเงียบ อันตราย******

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ผมยังคิดว่า ศรทอง นี่แหละ แข็งสุดเบอร์แหละเจ็ดของเขาเลย เพราะเจ็ดสีนี่แหละแปลกสุดๆ มวยสู้กันไม่ได้แต่ก็ดันกลับมาสู้ได้

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
เจ้าบ้าน เส้นใหญ่ รองไปยาวๆ

sangpachr

**********สวยมากครับท่าน  เป็นนางเอกได้เลยนะนี่******

sangpachr

**************นางเอกละครนะ************

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
ให้เล่น...ศรทอง..เป็นทีเด็ด..ประจำวัน 7สี

sangpachr

ป้องกันแชมป์มวยไทยรุ่น 118 ป. ของสนามมวยช่อง 7 สี
ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง (เจ้าแชมป์) 118.6 ป. ลด .6 ป.
ประกายเพชร นิติสมุย (ผู้ท้าชิง) 118.3 ป. ลด .3 ป.
พิกัด 118 ป.

sangpachr

ดูรูปร่างแล้ว ศรทอง จะสูงกว่า..ลอยกว่านิดๆๆส่วน ประกายเพชร "ขวานฟ้าหน้าดำ" เตี้ยกว่า สั้นกว่า หนากว่า ครับ....

sangpachr

.ศรทองรูปร่างจะสูงยาวกว่าและหนากว่า ส่วนประกายเพชรจะเล็กกว่า บางกว่า ครับ

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
***ศรทอง***

sangpachr

ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง (เจ้าแชมป์) 118.6 ป. ลด .6 ป.อายุ 26 ปี สูง 171 ซม.
ประกายเพชร นิติสมุย (ผู้ท้าชิง) 118.3 ป. ลด .3 ป. อายุ 23 ปี สูง 169 ซม.

sangpachr

ศรทองแพ้น็อกประกายเพชร ล่าสุดที่สมุย
ตามที่ได้สอบถามทีมงานศรทองเมื่อเช้า
ไปต่อยที่สมุย ซ้อมได้แค่3วันเอง แถมก่อนโดนน็อก
เป็นต่อหลายช่วงตัวด้วย ทีมงานการันตรีซ้อมดีสุดๆเที่ยวนี้

sangpachr

************ฟันธงนะครับ**********ศรทอง ครับ*****

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal