เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ!!จากคุณนิติ สมุย ลูกพี่ของ "ขวานฟ้าหน้าดำ"  (อ่าน 6249 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
...คุณนิติ สมุย ลูกพี่ของประกายเพชร นิติสมุย ได้พูดคุยกับผมและให้ผมออกข่าวให้นะครับ ซึ่งคุณนิติ สมุย บอกให้ผมออกข่าวให้ดังนี้ ครับ " ในวันเสาร์นี้ เสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2558 ประกายเพชร หรือ เจ้าขวานฟ้าหน้าดำ ลูกศิษย์ของตน จะขึ้นชิงแชมป์ รุ่น 118 ป. ของสนามมวยช่อง 7 สี จาก ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง ตนเองในฐานะลูกพี่ของ"ขวานฟ้าหน้าดำ" ได้สั่งบำรุงร่างกายอย่างเต็มที่ และในวันชก ผมก้อจะแจกเสื้อ เพื่อให้แฟนคลับของ"ขวานฟ้าหน้าดำ"ตัวจริง ได้สวมใส่เพื่อเซียร์ลูกศิษย์ของตน และ เสื้อที่ผมสั่งทำนั้น ผมสั่งทำมีจำนวนจำกัด แฟนคลับท่านใดที่จะไปเซ๊ยร์ลูกสิษย์ตน และจะได้รับเสื้อนั้นขอให้รีบๆๆไปไวๆๆนะครับ เพราะเสื้อมีจำนวนจำกัด ครับ" คุณนิติ สมุย พูดคุยกับผม ครับ

..อ้าว!! แฟนคลับของ"ขวานฟ้าหน้าดำ" รีบๆๆไปหน่อยนะครับเสาร์นี้ ไปช้าเสื้อจากคุณนิติ สมุย อาจจะหมด นะครับ ท่านก้อจะอดนะครับ ไปไวๆๆนะครับ...

thawee

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
มวยตัวนี้ผมชอบมากคนหนึ่ง ผมเป็นกำลังใจให้ ขอให้ได้แชมป์ตามที่ตั้งใจ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
   ขอบคุณที่กรุณานำข้อมูลมาฝากพี่น้อง แต่ เอ..ผู้ใหญ่ซอย  คนในรูปที่กำลังเป่าคาถาก่อนสวมมงคลให้ประกายเพชร น่ะ ใช่คุณ นิติ เค้า ศิริวัฒน์ หรือเปล่า ( นิติ สมุย ) ลูกพี่ของบักขวานฟ้าอ่ะ..ช่วยบอกที

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal