เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบ!! ช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย วันเสาร์ที่ 13 มิถุนายน 2558 เวทีมวยสยามอ้อมน้อย  (อ่าน 21222 ครั้ง)

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

มวยชอบ!! ช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย[/size] วันเสาร์ที่ 13 มิถุนายน 2558
เวทีมวยสยามอ้อมน้อย
(ก่อนชั่งนน.)
มีแก้ไข...ปรับเปลี่ยน ตามสถานการณ์ สิ่งแวดล้อมครับ!!

1 แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว(เสริมแทน) 140ป.
  แลมพาร์ด ส.จ.เปี๊ยกอุทัย(ท.เทพสุทิน) 140ป.
***ชอบ! แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว***บู๊ทรหด สดเหลือหลาย มีหมัด ศอกอันตราย

2 อเดลตั้น ส.เขี้ยวศึก 158ป.
  เจริญพร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 156ป.
***ชอบ!! เจริญพร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ***
เก่งหรือไม่ เลือกไทยไว้ก่อน ฝีมิอไม่เป็นรอง มีราคาขยับขยายซื้อขายครับ

มวยรอบฟลุ๊คเทียนกรุ๊ฟครั้งที่12
3 พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น 122ป.
  คึกคัก ป.เปาอินทร์ 122ป.
***ชอบ!! พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น **
มวยเข่าปล้ำตี ทรหด แข็งแรง  ต้นๆนำแน่ ปลายๆซื้อขายออกตัวครับพี่น้อง

4 ดวงกมล ศิษย์ป๋านนท์ 112ป.
   นัมเบอร์วัน ศักดิ์นิรันรัตน์112ป.
***ชอบ!! ดวงกมล ศิษย์ป๋านนท์ **ครบเครื่อง เข่าดี ยืนระยะมั่งคงกว่า คงเหมือนเดิม

มวยทำเงินวันนี้
ชอบที่สุด 3 ตัว
***แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว***
***เจริญพร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ******
***พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น *****

คำเตือน!! มวยอ้อมน้อยวันนี้อันตรายทุกคู่ ต้องระมัดระวัง  ราคาหุ้นมีขึ้นมีลง อย่าประมาทครับพี่น้อง ซื้อขาย เกร็งกำไร ได้น้อยดีกว่าเสีย

พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น

บางลีลา
แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว

พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

..ดวงกมล  ศิษย์ป๋านนท์..แจ้งถอนแล้วครับ ทีมงานผู้จัดถอดออกทั้งคู่  เอาคู่นี้ไปแทน ครับ

เริงน้อย  ว.ปัญญาไวย์
มรกตดำ  ส.เตซะพนธ์  (แทนทั้งคู่ครับ)

..ดวงกมล  ศิษย์ป๋านนท์..แจ้งถอนแล้วครับ ทีมงานผู้จัดถอดออกทั้งคู่  เอาคู่นี้ไปแทน ครับ

เริงน้อย  ว.ปัญญาไวย์
มรกตดำ  ส.เตซะพนธ์  (แทนทั้งคู่ครับ)
4. เริงน้อย  ว.ปัญญาไวย์
 :Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]:

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
คู่ที่4 เริงน้อย ว.ปัญญาไวย์ (บ้านแคน03) 113
มวยสูงยาวขวางหน้าแทงแรงอาวุธหลากหลายเสียดสีเป็นรอง
ชนะน็อก4 แรมโบ้ ศิษย์ต๊อกอากาศ 16 ก.พ.58 จ.ร้อยเอ็ด
ชนะคะแนน เด่นมีชัย ส.เพชรอุดร 24 มี.ค.58 จ.ร้อยเอ็ด
ชนะน็อก4 เมืองสยาม ส.เพชรอุดร 18 พ.ค.58 จ.ร้อยเอ็ด
พบ
มรกตดำ ส.เตชะพันธ์ (ป.พิราบขาว) 113
มวยเข่าถอยไม่เป็นหัวจิตหัวใจเกินร้อยต้นทำใจหน่อยปล้ำตีได้เมื่อไหร่รอรับตังเลย
ชนะน็อก1 แสนดี ส.สมหมาย 5 มี.ค.58 รดน115.6ขาด1.4
ชนะคะแนน นัมเบอร์วัน ไอร์แลนด์มวยไทย 28 มี.ค.58 อ้อมน้อย(พลิก 20 กลางยก5)113
แพ้คะแนน ดาวรุ่ง จิตรเมืองนนท์ 25 เม.ย.58 ลพน.115

**ชอบ  มรกตดำ ส.เตชะพันธ์***
.................................................
ขอบคุณข้อมูล:กอบ หทัยราษฏร์ฯ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

มวยทำเงินวันนี้
ชอบที่สุด 3 ตัว
***เจริญพร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ******
***พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น *****
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

คำเตือน!!ระวังพายุเข้า
หนัก  แรง ใหญ่  ได้น้ำหนัก...อเดลตั้น ส.เขี้ยวศึก!!
รักไทย เชียร์ไทย ให้สนุก...แต่อย่าประมาท พลาดพลั้งอาจถึงตายได้ทุกเวลา 
มีราคาซื้อขายครับพี่น้อง  ได้น้อยดีกว่าเสีย  ลูกเมียไม่เดือดร้อน  เห็นช้างขี้อย่าขี้ตามช้าง!!
 :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขออนุญาตแก้ไขรูปภาพหน่อยนะครับท่านกัปตันแป๊ะ..คงบ่ว่ากันเด๊อ..

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณท่านหลาย...บ่ว่าดอกครับ
ชอบ!!พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น
วันนี้เป็นรอง  น่ารอง!!

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณท่านหลาย...บ่ว่าดอกครับ
ชอบ!!พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น
วันนี้เป็นรอง  น่ารอง!!
   ต้องยังงี้ซิ จิตอาสาตัวจริงเสียงจริง แป๊ะ ภูพระบาท....555...
   สำหรับคู่เอก..คู่คี่เหลือหลาย  ผมมองต่างมุมครับ  ผมเอียงไปทาง คึกคัก..ไฟต์ล่าสุดชกไว้ติดตาจุงเบย เตะแม่น สมองมวยดี รู้จังหวะการทำแต้มขยันออกอาวุธ วันนี้ไม่แผ่วอย่างเดียวมีโอกาสชนะ  คู่คี่สูสีมั่ก ไม่มีม้วนเดียวแน่ แม่นบ่ครับ

ขอมาก็จัดให้
ตัวเดียวโดดๆ...ชอบมากๆ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขอมาก็จัดให้
ตัวเดียวโดดๆ...ชอบมากๆ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

วันนี้ตามเป้าครับ  ช่อง 3 เข้า 3 แพ้ 1 พลอยวิทยาทำอีกยกสี่ตามเคย
แต่ไม้เป็นไร  ออกตัวกินอยู่แล้วที่ได้เนื้อๆคือเจ้าแรมโบ้ครับพี่น้อง

TGN เข้า 3 แพ้ 1

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal