เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สีลุัน2 เงินใครอยากได้ ต้องใจถึง...  (อ่าน 24970 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..ให้มวยสู้ จับไว้ก่อน พี่สอนไว้....555... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

การเล่นมวยทุกวันนี้ต้องมีตัวช่วย ดูแต่ตาไม่ได้แล้วครับ  ตัวช่วยที่จำเป็นต้องรู้ คือ ดูซิกให้เป็น  จะเป็นของใครก็ชั่ง ต้องเรียนรู้และดูเป็น  ปกติต้องเสียเงินซื้อครับ  แต่ผมหามาให้ฟรีๆ...   ซิกเขาจะบอกเราให้รู้ล่วงหน้าว่าส่งแบบไหน   ตอนมวยชกเราก็จะรู้ว่า ในเวทีเล่นมุมไหน ราคาต่อรองเป็นยังงัย แต่ละเจ้าก็บอกให้เรารู้แค่นี้แหละ ถึงเวลานี้ไม่ต้องเลือกดูแล้ว บางคนดูแต่ซิกเดี่ยว ของคนอื่นดูไม่เป็น  มันไม่ใช่ครับ  ของคนไหนส่งก็ได้ แค่มีคนบอกเรา โอเคเลย.. อย่างในกระทู้นี้มีซิก ของร้อนคนเสื้อเขียว ก็กดฟังเอาก่อนมวยชก 10 นาที แค่เนี้ยะ..จบ    จำไว้ครับซิกใครก็ชั่งเราต้องดูได้..ชิวๆ...

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณท่านกำนันและจิตอาสาทุกท่านมากๆครับโดยเฉพาะท่านกำนันที่เสียสละเวลามาให้ข้อมูลขอบคุณอีกครั้งครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
ุุ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณท่านกำนันและจิตอาสาทุกท่านมากๆครับโดยเฉพาะท่านกำนันที่เสียสละเวลามาให้ข้อมูลขอบคุณอีกครั้งครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
ุุ
นี่แหละกำลังใจ สิ่งที่จิตอาสาต้องการ ขอบคุณมากครับ  ใครเข้ามาหาข้อมูล กรุณาสละเวลาเข้ามาทักทายกันบ้าง  กระทู้นี้มี 4 จิตอาสาครับ

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11
ขอบคุณครับท่านไฟหนาวที่มีน้ำใจหาข้อมูลมาให้ โดยไม่หวังสิ่งตอบแทน และขอขอบคุณท่านอาร์มมี่ พร้อมจิตอาสาทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม ขอบคุณมากๆครับ

ไฟหนาว

อินทรีย์แดง(เฉพาะกิจ)มาแล้วจร้า..ฝากบอกว่านักชกคนนี้้มาเหนือเมฆ ฝากบอกเล่นนับน็อคไว้ด้วยเน้อ.....เอ้าดูเลย..

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
ขอบคุณท่านกำนันท่านอินทรีแดงท่านปลัดท่านอาร์มมี โชคดีทุกท่าน

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: ขอบคุณครับท่านไฟหนาว

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่มอบให้..พวกเรา4 จิตอาสา...
มาดูมวยชอบของน้องแก้วกันดีไหมล่ะ......

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก...ผมมองไปที่ปราบ ป.เป็กโก้ มวยยืนในรายการ  ชกตัดเชือกกับ มนัสชัย ลูกมะขามหวาน มวยแทน รู้ตัวไม่กี่วัน  ใครชนะไปชกกับผู้แพ้คู่2   น้ำหนักเมื่อเช้า มนัสชัยลด 1 ป.   ปราบลด.7   เพื่อนที่ไปดูการชั่งเมื่อเช้าบอกว่า มนัสชัยลด1ป.ก็จริง แต่ลดนานมากกว่าจะผ่าน  แถมรูปร่างยังเล็กกว่าปราบ ดูร่างกายก็ออกจะอ้วนๆไปไม่หน่อย     คงไม่ต้องคิดให้ปวดหัว..ขนาดอินทรีย์แดงให้เล่นนับน็อคไปด้วย..ก็จัีดไปครับ ปราบดีกว่าเห็นๆ...

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับพี่ และจิตอาสาทุกท่าน  ในความรู้สึกยังชอบ  มนัสชัย  อยู่ครับ ถึงจะมาแทน  แต่ความเป็นมวยผมว่าดูเก๋ากว่านะครับ  คู่นี้ขอรองละกันครับ  เห็นต่างแต่ไม่แตกแยกนะครับ

saroj

• ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับจิตอาสาทั้ง4มากๆครับ
ไม่ได้เข้ามาชมนานแล้ววันนี้ลุย
เฮงๆรวยๆครับ

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่านจิตอาสาทุกท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
ขอบคุณจิตอาสาตัวจริงครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

ไฟหนาว

ลูกผู้ชายชื่อไฟหนาว(แทนพลเมืองดี)..
7
คู่1-3-5  เปิดแดง ปิดน้ำ คู่2,4สลับ   คางแพง/ไหล่ขาด

ของดีจอบบ้อน....มาแว้ว....
7
ยก123 ปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม ยก45สลับ   หูคางไหล่ชู

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ยกเลิกซิกลูกผู้ชายชื่อไฟหนาวนะครับ(ผิด)   เอาซิกลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดีไปเลย ครับ
คู่ที่ 1,2
เปิดเสื้อ..แดง
ปิดเสื้อ..น้ำเงิน
มือขวาจับคาง..แพง
มือซ้ายจับคาง..ขาด
คู่ที่ 3,4,5  สลับ
มือซ้ายจับคาง..แพง
มือขวาจับคาง...ขาด

ช่อง PPTV
คู่ที่ 1,2
กระดาษชมพู..แดง
กระดาษเขียว..น้ำเงิน
ถือตรง..ถูก
ถือขวาง..แพง
พัดไปมา..ราคาขาด
คู่ที่ 3,4,5
ถือตรง..แดง
ถือขวาง..น้ำเงิน
สีชมพู..ถูก
สีเขียว...แพง
พัดไปมา..ขาด

ไฟหนาว

แก้ไขด่วน  ของดีจอบบ้อนที่ให้ไว้เดิมผิดครับ  ของแท้เอาตามนี้
7
คู่ 1 ปิดเสื้อแอ้ม..เปิดบุ๋ม
คู่ 2345 สลับ
ชูกำปั้น..หัว..ไหล่..คาง

ไฟหนาว

มวยคู่แรก วัดปราบไปเลยครับ..ชัดเจนนะ

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ปราบชนะ    ชนะมารแพ้ ก่อนแพ้เป็นต่อหลายหนึ่ง  ตอนเริ่มชก ผมเอาชนะมารต่อ 3-2    มาออกตัวตอนเฉียบชาดโดนศอกเมา ผมรอง 4-1 ไว้เลย ได้กับได้ครับ  พี่น้องเป็นงัยบ้าง เข้ามาคุยกันหน่อยครับ

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
ปราบชนะ    ชนะมารแพ้ ก่อนแพ้เป็นต่อหลายหนึ่ง  ตอนเริ่มชก ผมเอาชนะมารต่อ 3-2    มาออกตัวตอนเฉียบชาดโดนศอกเมา ผมรอง 4-1 ไว้เลย ได้กับได้ครับ  พี่น้องเป็นงัยบ้าง เข้ามาคุยกันหน่อยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ยอดเยี่ยมครับท่านกำนันสู้ต่ออาทิตย์หน้าครบ :Onion-s-163[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal