เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์ที่4ตุลา55  (อ่าน 3813 ครั้ง)

the tramp

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
มวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์ที่4ตุลา55
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 11:18 »
ขอวิจารณ์ดังนี้
1.คู่แรก มาแล้วเจ้าพุงกะทิ 555ที่แฟนหมัดมวย7สีรู้จักดี...จ้าวซัน นักมวยฝีมือดี เมื่อก่อนชอบมากๆแต่มักชอบหมดปลายๆประจำ มักเอาแน่นอนไม่ค่อยได้ถ้ามาเต็มร้อย ผมมองว่าอนาคตน่าจะไปได้ไกลกว่านี้....
ส่วนคู่ชก ยอดสยาม จังหวะฝีมือครบเครื่อง ซ้ายจัด มวย ตั้งรับเก่ง ปะทะกับมวยดีมาพอสมควร (เท่าที่รู้ข้อมูลมา)คู่นี้ มองดูแล้วเจ้าบ้านน่าจะได้เปรียบหน้าเสื่อกว่า
ขอทายไปที่ จ้าวซัน น่าจะเบียดเอาชนะไปได้แบบ หายใจทางปากอีกครั้ง อิอิ
2.คู่สอง แสนวิเศษ ป.พงษ์สว่าง เป็นมวยเตะต่อยครบเครื่อง เข่าใช้ได้ อาวุธหนักๆไม่มีส่วนคู่ต่อสู้(ก้องสุวรรณ)เป็นมวยเข่าดี ตีเจ็บ ทีต่อที่น่าจะดีกว่า คู่นี้มองไปที่---->ก้องสุวรรณ
3.คู่สาม เขามาแล้ว เจ้าเงาะป่าซาไกจากแดนใต้ ก้องไกร ช.วราชัยเดิม ตอนนี้เปลี่ยนสีเสื้อใหม่เป็นเกียรติเจริญชัย เหลี่ยมทรงดี กระดูกแข็งโป้กโป๊ก เข่าบู้ดุดัน ถ้าคู่ต่อสู้หลงเหลี่ยม มีออกทะเลหาปลาแน่นอน แต่ส่วนมากจะต่อยกลางคืนซะมากกว่า
 ส่วนคู่ชกไม่ต้องบรรยายสรรพคุณมาก แต่ก่อนชอบมากมาพักหลังๆมักหมดประจำ ต้องดูว่ามาคราวนี้เต็มสูบหรือเปล่า ไฟท์ที่ผ่านมาเจอกับขาวสนิท ส.ยิ่งเจริญการช่างที่ช่อง7 มองว่าดีกว่าก่อนในระดับหนึ่ง มีน้ำอดน้ำทนมากขึ้น แต่เป็นมวยเดินเข้าหา เกรงว่าจะออกไปหาปลาซะงั้น
คู่นี้มองไปที่ เจ้าเงาะป่า(ก้องไกร) น่าจะใช้คาถาเรียกปลาแล้ว บอกกับท้าสามลว่า ตอนนี้ผมกะลังให้เจ้าเสือคิม "ออกทะเล"ไปจับปลาให้อยู่ขอรับ อิอิ คู่นี้ชอบมากครับ ก้องไกร
4.คู่ที่4 ทุกท่านรู้ๆกันดี แดง สะท้านฟ้า หน้าสื่อแข็งโป้ก คราที่เจอกับวิสันต์เล็ก คงทราบกันดี ว่าเกิดอะไรขึ้น คิดว่าทุกท่านยังคงจำได้ดี เพราะผมเองก้อโดนไปเหมือนกันในวันนั้น.....คุ่ชก แสนเก่ง ใครๆมองว่า สะท้านฟ้าเตะซี่โครงหัก แต่ผมไม่มองอย่างนั้น.....คู่นี้ผมมองว่า แชมป์จะเปลี่ยนเอวครับ
...........ทั้งหมดเป็นแค่ทรรศนะส่วนตัวครับ ชอบไม่ชอบสวนได้ครับไม่ว่ากัน....... -ขอให้ทุกท่านโชคDมีเงินใช้กันถ้วนหน้า(รวมถึงผมด้วย 55)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
Re: มวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์ที่4ตุลา55
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 16:52 »
ทัศนะของพี่ผมชอบๆคับ ไว้อาทิตย์นี้จะเอาไว้ใช้งาน ขอครับกะผม

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
Re: มวยชอบก่อนชั่ง อาทิตย์ที่4ตุลา55
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 17:41 »
เจอะได้สุดยอดมากชอบครับผมขอไห้โดชดีครับ

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 18:42 »
คารม บรรยายมวย  ได้ถูกใจผมมากครับ  ดีๆๆ

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 19:20 »
ผมก็ชอบครับ ขอให้ทุกคนโชคดี ชอบสะท้านฟ้า แพ้ยากส์

the tramp

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 10:25 »
คู่ที่1 จ้าวซันถอนซะแล้ว สงสัยแอบน้อยใจที่ผมบอกไปว่าเจ้าพุงกะทิแน่ๆ(พี่พลบางนาแจ้งมา ขออนุญาตเอ่ยนามนะครับ)เอ....เอางัยดีละทีนี้ เห็นว่าเจ้าหาญนที ว.วิวัฒนานนท์มาแทน ห่างเวทีไปนานซะด้วย แต่มวยตัวนี้เคยมาต่อยช่อง7หลายหนแล้วต่อยกับระดับขงเบ้ง,มาเฟียดำครั้งล่าสุด ชนะเตะก้านคอ ยก2 สันติภาพ ศิษย์อุ๊อุบล 15 พ.ค. 54 ช่อง7สี 129 (ข้อมูล คุณกอบ หทัยราษฎร์ ต้องขอขอบคุณด้วยครับ)คู่นี้ยังงัยก้อยังชอบ---->หาญนทีมากกว่าครับ 

the tramp

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 08:56 »
เอ้อ....ตายสนิท และเพื่อเป็นการแสดงความรับผิดชอบดังนั้นผมขอลาไป  "ออกทะเล" :-[ :-[ แทนเจ้าเสือคิมเป็นเวลา 1เดือนนะครับ ต้องขอโทษคุณบ้านใหญ่Fcด้วยคับ[/size]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal