เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สีลุัน2 จัดไปไอ้ทิด อย่าคิดมาก...  (อ่าน 85839 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ ให้มวยสู้ ดูดีๆกระทู้นี้ มีตัวช่วยเพียบ.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

..พรัญชัย..ค่ายนี้อยู่ในช่วงขาขึ้น...วันนี้ เชน จะคว้าชัยให้โกเด๊ะครับพี่น้อง...

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
สองตัวทั้งมวยใช่  มวยชอบ!! 
เปิดหัว คู่ 1  ใส่...รุ้งศักดิ์ และคู่ 2  ต้อง ...เชน
ตามท่านไฟหนาวคราวนี้ไม่ผิดหวังพี่น้อง
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
สองตัวทั้งมวยใช่  มวยชอบ!! 
เปิดหัว คู่ 1  ใส่...รุ้งศักดิ์ และคู่ 2  ต้อง ...เชน
ตามท่านไฟหนาวคราวนี้ไม่ผิดหวังพี่น้อง
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

ขอบคุณหลายๆเด๊อกัปตัน  มวยชอบ มวยใช่ เราเอารวยด้วยกัน นะขอบอก..555...
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

สไตล์การชกของเป็นต่อ..ประเภทจังหวะฝีมือ เตะต่อยรุนแรง เข้าทางเชนครับ  เชนคล่องกว่าเยอะ แถมหน้าเสื่อ น้ำเลี้ยงดีกว่าเป็นปี๊บ  วันนี้ เชนน่ารักน่าลุ้นมากที่สุดในรายการครับพี่น้อง

ไฟหนาว

เป็นต่อ เป็นนักชกสายเลือดใหม่อีกคนของรองเทอด ค่าย ท.พราน49  ฟอร์มการชกสวยหรู แต่มาเยือน7สีครั้งแรก เจอเชน  ผมมองว่าวันนี้เป็นต่อผ่านยากครับ

ไฟหนาว

เป็นต่อแค่ชื่อครับ แต่วันนี้มองยังงัยก็เป็นรองเชน พรัญชัย...

ไฟหนาว

เชน พรัญชัย รูปร่างเล็กกว่าเป็นต่อ แต่ฝีมือเหลี่ยมเชิง เก๋าส์เหนือกว่าเป็นต่อครับ

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
           ขอติดรถไปด้วย     ครับท่านไฟหนาว
    :dookdik_smile-circle_83[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับท่านไฟหนาวและจิตอาสาทุกท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก ผมดูว่า รุ่งศักดิิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์..มวยในเครือของป๋าชุ้น เกียรติเพชร เหนือกว่า ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์   มวยคู่นี้รุ่งศักดิ์เคยชนะมาในไฟต์ล่าสุด   วันนี้เจอกันใหม่ ผมยังชอบรุ่งศักดิ์ครับ ได้เปรียบเยอะ   สำหรับรุ่งศักดิ์ เมื่อ2ปีที่แล้วเป็นแชมป์ชมรมมวยสยามภาคอิสาน..ประเภทบู๊สู้เกินร้อย วันนี้จะย้ำแค้นได้อีกหน...

ไฟหนาว

..เหนื่อยใจแทนแก้วมณีจัง มีแต่เคราะห์กรรมตามติดตัวตลอด..เฮ้อ...ดีนะมีพระเจ้าตาคอยช่วย ไม่งั้นแย่...กำลังหนุกเลย..555...
   แต่เรื่องมวยไทย7สีวันนี้ ก็มีมวยที่แก้วชอบนะ อิอิ...

ไฟหนาว

อีก1จิตอาสามาแล้ว.....อินทรีย์แดง(เฉพาะกิจ)..เมื่อวานให้2 เข้า1 หลุด1  วันนี้บอกว่า คติของทหาร ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน...ชีวิตของอินทรีย์แดงหน้าที่เขาเป็นทหาร วันนี้มวยสายทหารชก เขาจัดให้เลย..นี่งัยครับ

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่านจิตอาสา :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ชอบกด Like + 84
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขออภัยท่านไฟหนาว
วันนี้ขอสวนกระแสสักตัว หมูไม่กลัวน้ำร้อน
แพ้ชนะไม่สำคัญ มันส์เร้าใจ!!
รองสวน  ***ใจสู้   สจ.เปี๊ยกอุทัย***
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ
เรตขณะนี้ มวยใช่เป็นต่อทั้งคู่  รุ่งศักดิ์ ต่อ 10-9     เชน ต่อ 3-2
เอาภาพทีมงาน ศิษย์นายภัฎมาฝาก...ผ่านศึก ทีเด็ดของ อินทรีย์แดงครับ

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน....ดูดีๆนะครับ ของใคร
ซิกสรพง 21-06-58
7 สี
คู่1245เปิดเเดงปิดน้ำเงิน
ราคาซ้ายเเพง ขวาขาด
คู่3มือซ้ายเเดงมือขวาน้ำงิน
ราคา ปิด เปิด หัว
+++++++
ช่อง11คู่12เขียวเเดง กระดาษเเดงน้ำเงิน345สลับ
รา คา กลม เหลียม พัด
--------

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน มีให้ช่องเดียวครับ
7สี
ยก123 ปิดเสื้อแอ้ม-ปิดบุ๋ม
ยก45 สลับ
ราคา ไหล่-หู-คาง-ชูกำปั้น
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ใส่เสื้อสีอะไร

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับพี่แดง  ช่วยลงข่าวอาร์มี่ ให้อีกทีนะครับ

ไฟหนาว

จอบบ้อน แก้ไข...7
ยก123  ปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม....เด๊อ

ไฟหนาว

เอาไปลุย....    รุ่งศักดิ์-เชน-เพชรใหม่......ได้เงินใช้ครับพี่น้อง โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณครับพี่แดง  ช่วยลงข่าวอาร์มี่ ให้อีกทีนะครับ
  ลงให้แล้วไปดูที่รูปคัทเอาท์บนสุด

roengraka

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ยศ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-35[1]: วันนี้ข่าวท่านอาร์มี ยกเลิก เลยไม่รู้ข้อมูลในสนามว่าเซียนอุ้มใคร  :Onion-s-13[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-35[1]: วันนี้ข่าวท่านอาร์มี ยกเลิก เลยไม่รู้ข้อมูลในสนามว่าเซียนอุ้มใคร  :Onion-s-13[1]:
           ผมช่วยพี่น้องไม่ได้เลยจริงๆครับ  ผมเองเพิ่งมารู้ว่า ข่าวอาร์มีโดนบล็อคก่อนมวยชกประมาณ 20 นาที ซึ่งเวลานั้นผมไม่ได้อยู่หน้าจอแล้ว  เพราะผมต้องไปตู้ ซึ่งอยู่ห่างจากบ้านเกือบสิบโล  สำหรับผมได้เบอร์ใหม่เพราะโทรถามอาร์มีครับ   พอได้เบอร์ผมก็โทรบอกแฟนคลับที่ผมมีเบอร์อยู่ทันที ก็บอกได้แค่ 2-3 คนเท่านั้น
         เอางี้นะ สัปดาห์ต่อไป หากตามข่าวอาร์มีและ ของร้อนคนเสื้อเขียวโดนบล็อค หรือ ใครอยากคุยกับผมเป็นการส่วนตัว สายตรงถามผม  กดได้เลย ไม่ต้องเกรงใจ เราพี่น้องกัน ผมยินดีครับ  เมมไว้เน้อ....

ไฟหนาว

เมมไว้ใช้ยามคับขัน ต้องการให้ผมช่วย....

ไฟหนาว

ตอบคุณภูวฤทธิ์...คุณคงเป็นสมาชิกใหม่ใช่ไหมครับ  สำหรับของดีจอบบ้อน....ดูรูปคนส่งเลยครับ...จอบบ้อนเสื้อเหลืองเน้อ..ส่วนพลเมืองดีนอกขาวในส้ม..

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ผมไม่มีเบอร์โท...ท่านไฟหนาว  ทำไงดี ครับ..
.ท่านไไฟหนาว ครับ..ดูเมียตัวอย่าง ครับ..ผู้หญิงแบบนี้น่าเอาเป็นเมียมั๊ย..ผู้หญิงรู้จักที่ต่ำ  - ที่สูง ครับ..

ไฟหนาว

..ผมไม่มีเบอร์โท...ท่านไฟหนาว  ทำไงดี ครับ..
.ท่านไไฟหนาว ครับ..ดูเมียตัวอย่าง ครับ..ผู้หญิงแบบนี้น่าเอาเป็นเมียมั๊ย..ผู้หญิงรู้จักที่ต่ำ  - ที่สูง ครับ..

ก็โอครับ..ผัวเล่นมวย เมียเล่นไฮโล อยู่ด้วยกันสบายใจดีออก..555..
         มีปัญหาเรื่องข่าวอาร์มี  ของร้อนคนเสื้อเขียว ถูกบล็อค  ติดตามได้ที่ ข่าวใหม่ไฟหนาว ได้ทันที..

ไฟหนาว

...เพื่อพี่เพื่อน้องครับ...

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่านผมติดตามผลงานของท่านตลอดท่านกำนัน ท่านอาร์มี่และจิตอาสาทุกท่านครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
แวะมาขอบคุณครับพี่ :Onion-s-65[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

saroj

• ชอบกด Like + 6
ขอบคุณมากๆครับพี่ๆจิตอาสาทุกคนโดยเฉพาะท่านจารย์ไฟหนาวเสาหลักแห่งบ้านบางบอน

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจที่มอบให้   4จิตอาสาคือตัวช่วยครับ เล่นมวยทุกวันนี้  คูแต่ตาไม่ได้แล้ว ต้องมีตัวช่วย เพราะทำให้เรารู้ทันเกม  อยู่หน้าสู้แบบมั่นใจ    ใครว่าว่าหมูอย่าไปเถียงครับ เดี๋ยวก็รู้ว่า เรามันหมูเขี้ยวตัน..555...
       สำหรับข่าวใหม่ไฟหนาว..ท่านอย่างงนะครับ...ผมแบ่งตัวเลจเป็นชุดๆ   ท่านก็ลองเขียนดู แล้วเอาเลจ 3 กลุ่มมารวมกัน มันจะได้เลข 10 ตัวพอดี    หากตามข่าวอาร์มีโดนบล็อค ให้รีบเช็คทันที ที่ข่าวใหม่ฟหนาว ผมยินดีช่วยพั้น้องทุกคนครับ..

ไฟหนาว

หากคุณเล่นมวยตู้ ตัวช่วยที่ช่วยให้คุณเล่นมวยด้วยความมั่นใจคือซิกมือ ที่เขาส่งให้เรานั่นเอง  จะเป็นซิกคนต้องดูให้เป็นทั้งหมดครับ  เพราะหน้าที่คนส่งซิกก็คือบอกเรารู้ว่าในเวทีเล่นแดงหรือน้ำเงิน ราคาต่อรองเป็นอย่างไร    สรุปง่ายๆ..ใครดูซิกไม่เป็น..เชื่อผมเถอะ..หมดตูดชัวร์.
..555...

ไฟหนาว

ถ้า ตามข่าวอาร์มี่ และ ของร้อนคนเสื้อเขียว ถูกบล็อค..สายตรงถึง ข่าวใหม่ไฟหนาว ..ทันทีครับ...ยินดีช่วยพี่น้องทุกคนครับ..

ไฟหนาว

ขอย้ำไว้อีกหนนะครับ ถ้าวันเสาร์หรืออาทิตย์  ตามข่าวอาร์มี่ หรือของร้อนคนเสื้อเขียวถูกบล็อค      ให้สายตรงถึงผมทันทีน..มีทางเดียวที่จะช่วย

ขอย้ำอีกทีนะครับ ถ้าตามข่าวArmy หรือ ของร้อนคนเสื้อเขียว ถูกบล็อค ในวันเสาร์อาทิตย์   ให้สายตรงถึง ข่าวใหม่ไฟหนาว....มีทางเดียวที่ผมจะช่วยได้ครับ

ไฟหนาว

เอามาให้พิจารณาก่อนตัดสินใจลงทุนครับ...

ไฟหนาว

ย้ำกันอีกครั้ง..จำไว้ เมมไว้  หากเสาร์อาทิตย์ไหน ตามข่าวอาร์มี่ ของร้อนคนเสื้อเขียว ถูกบล็อค..อย่าเครียด อย่าหัวเสีย..ให้คุณสายตรงถึง ข่าวใหม่ไฟหนาว..ผมจะหาทางช่วยคุณเอง..ขอให้ทำใจสบายๆ หายใจลึกๆ...ขอให้มั่นใจว่า ตัวช่วยกูมี มึงบล็อค กูก็มีใหม่..555...

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
ขอบคุณพี่ไฟนาว

ไฟหนาว

ขอบคุณพี่ไฟนาว
    ขอบคุณที่เข้ามาทักทายตรับ...
      ผมขอบอกข่าวดีแก่พี่น้อง  คุณลืมหงอคงหรือยังครับ...เขาหายไปจากบ้านบางบอนของเรา โดยไร้วี่แวว ในที่สุดผมก็เจอเขาแล้ว..น้องหงอคงยังอยู่ ..ผมเจอเขาในกลุ่มไลน์ครับ   เราได้คุยกันทางโทรศัพท์เขาส่งรูปมาให้ผมดูด้วย เขาอนุญาตให้ผมเอารูปลงในเว็บ ไม่นานผมจะเอารูปมาลงให้ดูครับ   ที่ดีใจที่สุด หงอคงเขาจะให้มวยที่เขามั่นใจว่าดีที่สุด ช่อง3 ให้1 ช่อง7 ให้ 1 ในกระทู้วันนี้พี่สั่งลุย  สรุปว่าเรามี 5 จิตอาสาแล้ว     ยังงัยก็เข้ามาหาโชคกันได้เต็มที่นะครับ

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
จะผิดจะถูกถือว่าร่วมสนุกจะได้ไม่เคลียดท่าเราคิดจะเอาอย่างเดียวมันก้อเคลียดสิ

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
สุดยอดครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ขอขอบคุณทุกๆคอมเม้นท์ครับ
  หงอคง น้องรักของผม..เขายินดีให้มวยที่เขาฟันธงว่าเล่นแล้วต้องได้ตังค์ ช่อง3 ช่อง7 ช่องละ1ตัวเท่านั้น พลาดไม่ได้นะครับ....เริ่มเสาร์อาทิตย์นี้เลย...

่joss

• ชอบกด Like + 71

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal