เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ชี้แนะมวยเสาร์/อาทิตย์  (อ่าน 5243 ครั้ง)

trast-jaitas

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ชี้แนะมวยเสาร์/อาทิตย์
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2015, 20:56 »
ช่อง3ครับ
คุ่แรก คุ่คี่สดบดเก๋า เพชรดำกับเดี่ยวเก๋าเกมส์ แต่ชอบแผ่วปลายตลอด ชี้ไปที่แดง บี้ติดๆคงเอาอยุ่ไปแบบคั่คี่ได้เสีย
คุ่สอง มวยพอกันต่อยตั้งนานยังไม่ไปหหนดูก่อนค่อยเล่นแดงนี้หายไปนานคิดว่าสภาพน้ำเงินดีกว่าแน่ชอบน้ำเงิน
คุ่สามมวยฝรั่งต้นลุ่นนับน๊อกเอาเจอน่ารักมวยสภาพไม่น่าดีชี้ไปที่ฌอน
คุ่สี่ไม่เคยเห็นฟอร์ม
ช่อง7
ชอบยอดเพชรเหลียมตัวดีกว่า
ชอบชนะมาร น่าเสื่อแข็งทั้งคุ่เคยชนะมาน่าจะย้ำอีกครั้ง
ชอบทวนทรงมวยคล้ายกันแต่ทวนมีเข่าโหนตี ชาติชายมีหมัดรัดไว้ๆน่าจะนิ่ม
ชอบสกุลชัยเล็กสุงยาวกว่าชนะได้ก้อปลายๆคงต้านความใหญ่ไม่ไหวหรอกมีแชมป์เป็นศักดิ์ศรี
   โชคดีครับ

trast-jaitas

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
Re: ชี้แนะมวยเสาร์/อาทิตย์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 01:05 »
ใครมีอะไชี้แนะลงมาได้ครับ ตามสบายจะผิดจะถูกแค่เกมก่อนชกเท่านั้นมวยขึ้นเวทเปรี่ยนมุนได้ตามเหตุตามมวยน่ะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal