เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี ชี้2เสือดุ บู๊เดือด จับไว้ได้ชูมือชัวร์....  (อ่าน 30611 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..ให้มวยสู้..ดูยังงัยก็เหนือกว่า ใส่ไปน่ะ อย่าคิดมาก... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวที่2...ชนะมาร มองมุมไหนก็เหนือกว่าปราบ..ไม่เล่นตัวนี้ละก้อเสียดายตายเลยแหละพี่น้อง    สำหรับปราบได้เปรียบอย่างเดียวคือสูงกว่า นอกนั้นเสียเปรียบทุกประตู อีกอย่างชกกันครั้งก่อน ชนะมารก็อัดปราบแบบม้วนเดียวจบ วันนี้ปราบจะเอาอะไรไปสู้ ผมมองไม่เห็นจริงๆ....

ไฟหนาว

เทียบฟอร์มให้เห็นกันชัดๆ  ปราบ-ชนะมาร  เพื่อประกอบการตัดสินใจ สำหรับผมมองว่าชนะมารดีกว่าครับ

ไฟหนาว

มาหาข้อมูลแล้ว เสียเวลานิด เข้ามาให้กำลังใจแก่ 4 จิตอาสาตัวพ่อบ้างนะครับ
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ssk

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_58[1]: เยี่ยมครับท่านกำนันแดง  :Onion-s-17[1]: ขอบคุณครับ จิตอาสาทุกท่าน  :Onion-s-160[1]:

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาวและจิตอาสาทุกๆท่านมากๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-163[1]:

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากๆๆครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-7[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

ไฟหนาว

ได้กำลังใจมาเพียบแบบนี้ 4จิตอาสาตัวพ่อ ขอสู้ตายครับ..555...
    มวยใช่ตัวแรก บอกไว้ก่อนว่าคู่คี่สูสี  เคยอัดกันมาครั้งหนึ่งแล้ว  3ยกยอดเพชรทำท่าจะกินนิ่ม แต่ยก4 ดันยืนพิงเชือกให้หยกเพชรอัดเอาอัดเอา   โดนต้อนเข้ามุมก็นิ่งไม่พลิกออก ทำใ้หยกเพชรได้เฮทั้งสนาม มาชิงดำยก5  ออกแข้งออกเข่ากันคนละฉึกสองฉึก ต่างฝ่ายก็ออกมาเต้น  ยอดเพชรหน้าเสื่อแข็งปั๋ง เลยเอาชนะได้แบบหวุดหวิด  เจอกันใหม่วันนี้  ดาบแป๋งคงสั่งให้ยอดเพชรออกอาวุธเนื้อๆเน้นๆ  ไม่ยึกๆยักๆเหมือนครั้งก่อนแน่   ฟิตซ้อมเยี่ยมขนาดนี้..จัดไปครับ ยอดเพชร จะย้ำแค้นชนะหยกเพชรไป แบบมีเสียวอีกครับท่าน

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ข้อมูลเยี่ยมครับ  ขอบคุณจิตอาสา  ครับ..ผมขอสมัครเป็นจิตอาสามั่งต้องสมัครกับใครคร๊าบๆๆๆ...

ไฟหนาว

..ข้อมูลเยี่ยมครับ  ขอบคุณจิตอาสา  ครับ..ผมขอสมัครเป็นจิตอาสามั่งต้องสมัครกับใครคร๊าบๆๆๆ...
ตกลงครับ ตั้งแต่สัปดาห์หน้าเป็นต้น ขอมวยแย้มโบกแทงช่อง3 และช่อง7 ช่องละ1ตัว โอเครไหมครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
มันจะได้เล่นหรือเปล่าราคานี้

ไฟหนาว

มวยตู้เตะตา..จอบบ้อน..มาแล้วครับ...สั่งมาว่าจัดหนักจัดเต็มไปเลย.....แหมถูกใจไฟหนาวคั่กๆ.....555....

ไฟหนาว

มาอีกแล้วจร้า ผลงานของจิตอาสาตัวพ่ออีกคน.. 1ตัวตรงไม่มีโต๊ดของ หงอคง...จัดไปครับท่าน...

นายปราการ เวียนเตียง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณจิตอาสาทุกๆท่านครับขอแจมนะครับน่าลุ้นชาติชาย

saroj

• ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับเฮงๆรวยๆครับ

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

ไฟหนาว

กำลังใจจากพี่น้องล้นหลาม ขอบคุณแทนจิตอาสาตัวพ่อครับ
   สำหรับมวยคู่3..ที่ถามกันมา    หากไม่มีอะไรในกอไผ่..ทวน ก.กัมปนาท..คือมวยใช่อีกตัววันนี้ สำหรับชาติชาย ยิ่งชกยิ่งถอยหลังลงคลอง เตะต่อยอุตลุต 3 ยกนี่บู๊สู้ไม่ถอย หลังจากนั้นก็เป็นพ่อบุญรับ..ยืนนิ่งรับเข่า ไม่โต้ตอบ ยอมแบบไม่สู้ทุกครั้ง  วันนี้คงจะอีหร็อบเดิม    ยิ่งเจอทวน บ่องตงผมหนักใจแทนจริงๆครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

ลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี...มาแล้วครับ
ช่อง 7
คู่ 1,2,4,5
เปิดเสื้อ...แดง
ปิด...น้ำเงิน
คู่ที่ 3 สลับ
ราคา ซ้าย ขวา ผ้าไล่
ช่อง พีทีทีวี
คู่ 1,2,3
เขียว...แดง
ชมพู..น้ำเงิน
คู่ 4,5...สลับ
ราคา ตรง..ขวาง..พัด
ช่อง ไบร์ทีวี
คู่ที่ 1,2
เขียว..แดง
ชมพู..น้ำเงิน
ตรง..ขวาง..พัด
คู่ 3,4,5
ตรง..แดง
ขวาง..น้ำเงิน
ชมพู..เขียว..พัด

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน...
7
คุ่1-2 จับไหล่แอ้ม . หูเป็นบุ๋ม
ราคา ปิด-เปิด-ถือกระดาษ
คู่345 เปิดเสื้อแดง--ปิดน้ำ
ราคา หู.-ไหล่-คาง
.........
pptv
คุ่145 ถือดาษนอน แอ้ม -ตั้งบุ๋ม
คุ่23 สลับ
ดาษขาว-ขาวดำ-ส้ม-ส้มดำ

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ไฟหนาว

สรุปผลงานวันนี้ของ 4 จิตอาสาตัวพ่อ....ตามข่าวอาร์มี ของร้อนคนเสื้อเขียว ไม่ถูกบล็อค    ...อีก3จิตอาสาที่ฟันธงมวยช่อง7สีวันนี้..มวยใช่ไฟหนาววินรวด2ตัว  1ตัวตรงๆไม่มีโต๊ดของหงอคง เข้าเป้าใสสะอาด  และ มวยตู้เตะตา ของจอบบ้อน ชนะใสๆ....
        อย่างนี้นี่เล่า กระทู้วันนี้พี่สั่งลุย..ภายในเวลาไม่กี่ชั่วโมง จึงมีพี่น้องแห่เข้ามาคลิกหาข้อมูล 2 หมื่นกว่าวิว....ขอบคุณทุกๆคนที่ไว้ใจพวกเรา....ว่างๆเข้ามาพูดมาคุยกันหน่อยดีไหมครับ ช่วยแสดงความเห็นด้วยว่า ชอบ ไม่ชอบ อะไร อย่างไร เสนอแนะได้เลย ขอบคุณทุกท่านอย่างสูงครับ

ไฟหนาว

อ่านทุกๆข้อมูลในกระทู้นี้ คุณมีแต่ได้ครับ  ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน     วันนี้พี่สั่งลุย..ข้อมูลจริงล้วนๆ ไม่มีลับลมคมใน เพราะพวกเรา4จิตอาสาตัวพ่อ คือตัวช่วยของคุณงัยครับ พบได้เฉพาะเสาร์และอาทิตย์เท่านั้น

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal