เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครจะชิงชนะเลิศกับใครและใครจะเป็นแชมป์  (อ่าน 12276 ครั้ง)

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
 ส่วนตัวผมคิดว่า วันมีโชคชิงกับยอดเพชร และวันมีโชคคือแชมป์ ปูนเสือ แค่คิดนะครับ
แล้วพี่น้องคิดว่าใครครับ ลงทัศนะได้ทุกๆท่านครับ

sa09

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
Re: ใครจะชิงชนะเลิศกับใครและใครจะเป็นแชมป์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 14:18 »
ผมเชียร์เฉียบขาดครับ

maknum

Re: ใครจะชิงชนะเลิศกับใครและใครจะเป็นแชมป์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 14:59 »
ผมเชียร์เฉียบขาดครับ
ครับท่าน sa09 เฉียบขาด สูงยาวน่าเชียร์

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 15:28 »
วันมีโชค ชิงกับ ชนะมาร   แชปม์ปูนเสือคือ............. ชนะมาร   และกับเสือคิม :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 17:04 »
ผมก้อคิดว่า วันมีโชคชิงกับยอดเพชร หรือ วันมีโชคกะชนะมาร องค์ประกอบคงไม่ได้อยู่ที่ฝีมืออย่างเดียว  :Onion-s-13[1]: แค่ทัศนะส่วนตัว อิอิ :Onion-s-65[1]:

คุงชายตั้ม

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 17:47 »
ถ้าไม่มีขอกัน

เฉียบขาด ชิง ยอดเพชร

ย้ำ ถ้าคู่แรกไม่มีขอกัน

ปาเกียว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 17:50 »
เฉียบขาด ครับ คนนี้ยิ่งชกยิ่งดุบู้ต้นยันจบ
เหมาะเป็นแชมป์
ส่วนที่ว่ามวยหน้าสื่อๆ ไม่เกี่ยวครับงั้นทำไมชนะมารแพ้?เฉียบ
ทำไมยอดเพชรแพ้วันมีโชค
ใน4คนนี้ ยอดเพชรอ้อนแอ้นสุดแล้วครับดูท่าไม่รอด
ส่วน ชนะมาร กับ วันมีโชคผมให้พอๆกัน
แต่เฉียบขาด รอบนี้มาโหด ถึงแชมป์แน่นอนครับ
ต่อยได้ใจคนดูมาก

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 17:51 »
คู่ชิง
เฉียบขาด กับ ยอดเพชร ครับ
แชมป์
เฉียบขาด (แถมนับด้วย)

aekchar

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 18:02 »
ดูกางเกงก็น่าจะใช่แชมป์แล้ว  Happy day

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 18:28 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ชนะมารกับยอดเพชร ใครชนะก็ได้เงิน เบียดไป เบียดมา  เข้าวันมีโชคไดเปรียบกว่า

maknum

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 18:45 »
ครับป๋า วันมีโชคเคยแพ้มายกแรกโดนสองนับปลายปีที่แล้ว
ปีนี้ น่าจะแก้แค้นสำเร็จ

Niyom Rooksorn

• ชอบกด Like + 21
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 19:07 »
ต้องวิเคราะให้ขาดครับมองให้ลึกถึงทีทีมงาน
เฉียบ*จ่าตุ๊ หน้าเสื่อไม่แข็งแต่ทำมวยด้วยใจ การแก้ทางวางแผนการชกไม่เป็นรองใคร***
วันมีโชค**เราไม่รู้แต่ถ้าทีมงานดีมวยตัวนี้อนาคตไกล***
ยอดเพชร***ดาบเป๋งค้ำหน้าเสื่อให้แต่นักมวยขี้เกียจออกอาวุธถ้าไม่มีลูกพี่ค้ำคงไม่มีวันนี้***
พิชิตมาร**ตัวนี้เหมือนยอดเพชร อาศัยหน้าเสื่อลูกพี่พาเข้ารอบ**
ใครเห็นต่างไม่ว่ากันส่วนเราคิดว่าเฉียบอาศัยลูกเก๋าเข้าชิงกับยอดเพชร :Onion-s-17[1]:

ปาเกียว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 19:57 »
รอบนี้ผิดคาดและมีอะไรให้คิดแหล่มเลยครับแบบนี้

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 20:31 »
คู่ชิงผมคิดว่า เฉียบขาด vs วันมีโชค  ใครที่บอกว่า"ชนะมาร"ผมว่า ตัดออกไปได้เลยครับ ชนะมาร หน้าเสื่อตัวเงินหน้าเสื่อใหญ่จริงแต่ด้วย รูปร่างสรีระเป็นอุปสรรคแน่ตัวกะเปี๊ยก และอีกตัวที่ไม่ควรมองข้าม  เฉียบขาด  ตัวนี้ผมพูดไว้ตั้งแต่มาต่อยปูนเสือครั้งแรกแล้วว่ามวยตัวนี้กระดูกดีกว่าทุกคนในมวยรอบครั้งนี้เลยก็ว่าได้ ตอนสมัยต่อย 100 ป.ต้น ๆ กับพวก จ้าวอินทรีย์พวกเพชรสมิหลา  พวกที่ต่อยมวยรอบนี่ยังนั่งเล่นขี้กันอยู่เลยแต่ที่ไม่โด่งดังเปรี้ยงปร้างเพราะโดนบีบน้ำหนักแทบลากเลือดตัวใหญ่อย่างควายโดนลดน้ำหนักให้เท่ามดแล้วจะเอาแรงที่ไหนไปต่อย แต่หลังมวตัวเท่าควายแถมได้ปล่อยน้ำหนักแบบสบาย ผมว่าควายตัวนี้น่ากลัวเหมือนกันครับ ใครที่ว่าชนะมารแชมป์ผมว่าตัดไปได้เลยครับ เห็นข่าวว่าเคยชิงแชมป์ ภาคอีสานแพ้ ยอดเพชร  ใช่หรือเปล่าครับท่านผู้รู้ทั้งหลาย...

maknum

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 20:56 »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับท่านเอ่ย

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 21:11 »
ใครชนะชิงที่1
ใครแพ้ชิงที่3

AmphonP

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 02:12 »
เฉียบขาดชิงกับชนะมารแชมป์คือเฉียบขาดครับ

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 06:37 »

ส่องแล้ว
ฟันธงตรงๆ ยอดเพชร ชิง วันมีโชค
ยอดเพชร....แชมป์

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 09:41 »
ผมยังมั่นใจว่า  ชนะมาร จะเป็นแชมป์ปูนเสือครับ  น่าจะชิงกับ วันมีโชค

maknum

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 19:04 »
ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ทัศนะ นี่
เป็นเพียงความคิดเฉพาะบุคคลและส่วนตัว  ขอบคุณทุกๆท่านครับ

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 22:21 »
โทษทีครับผมพิมพ์ผิด
คู่ชิงผมคิดว่า ยอดเพชร vs วันมีโชค  ใครที่บอกว่า"ชนะมาร"ผมว่า ตัดออกไปได้เลยครับ ชนะมาร หน้าเสื่อตัวเงินหน้าเสื่อใหญ่จริงแต่ด้วย รูปร่างสรีระเป็นอุปสรรคแน่ตัวกะเปี๊ยก และอีกตัวที่ไม่ควรมองข้าม  เฉียบขาด  ตัวนี้ผมพูดไว้ตั้งแต่มาต่อยปูนเสือครั้งแรกแล้วว่ามวยตัวนี้กระดูกดีกว่าทุกคนในมวยรอบครั้งนี้เลยก็ว่าได้ ตอนสมัยต่อย 100 ป.ต้น ๆ กับพวก จ้าวอินทรีย์พวกเพชรสมิหลา  พวกที่ต่อยมวยรอบนี่ยังนั่งเล่นขี้กันอยู่เลยแต่ที่ไม่โด่งดังเปรี้ยงปร้างเพราะโดนบีบน้ำหนักแทบลากเลือดตัวใหญ่อย่างควายโดนลดน้ำหนักให้เท่ามดแล้วจะเอาแรงที่ไหนไปต่อย แต่หลังมวตัวเท่าควายแถมได้ปล่อยน้ำหนักแบบสบาย ผมว่าควายตัวนี้น่ากลัวเหมือนกันครับ ใครที่ว่าชนะมารแชมป์ผมว่าตัดไปได้เลยครับ เห็นข่าวว่าเคยชิงแชมป์ ภาคอีสานแพ้ ยอดเพชร  ใช่หรือเปล่าครับท่านผู้รู้ทั้งหลาย...

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 01:12 »
ส่วนตัวคิดว่า วันมีโชคเพราะตัวนี้ต้องบอกว่าแข็งแกร่งสู้ยันยก5ที่สำคัญแพ้ยากมากอาวุธการยืนมวยสวยมากสมกับเป็นยอดฝีมือ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal