เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี ชี้มวยใช่ คู่รองและคู่เอกครับ....  (อ่าน 32415 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ ต่อรองไปได้เปรียบแน่.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

สำหรับมวยรอบปูนเสือ 2 คู่วันนี้ ใครชนะจะเข้าไปชิงชนะเลิศ    ผมขอให้ทัศนะไว้ เพื่อประกอบการตัดสินใจก่อนลงทุน  คู่แรก ผมมองว่าเด็กของดาบแป๋ง จังหวะฝีมือ หลักเหลี่ยม ดีกว่าเด็กของเสี่ยแขก คงแลกกันสนุก จบเกม เด็กแป๋งจะเข้าไปรอชิง..ผมมั่นใจครับ....

ไฟหนาว

พวกเราไม่ต้องการผลประโยชน์ใดๆ นอกจากกำลังใจก็เพียงพอแล้วครับ

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ssk

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับผม  :Onion-s-1[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ไฟหนาว

แค่คุณๆเข้ามาทักทายเรา กำลังใจ ความอบอุ่นก็เกิดขึ้น ขอบคุณครับ
       วันนี้ก็รู้...ผลงานของดาบแป๋ง...เคยพาสกุลชัยเล็กคว้าแชมป์มาแล้ว  วันนี้ยอดเพชรจะสร้างฝันของดาบแป๋งให้เป็นจริง     เมื่อวันก่อนดาบแป๋งพายอดเพชรไปกราบไหว้ ขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ เพื่อความเป็นสิริมงคล..
    การชกกับชนะมาร ผมมองว่า เหลี่ยมเชิง ยอดเพชรเหนือกว่า จะทะลุเข้าชิงชนะเลิศครับ...

เขยน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
กำลังใจครับพี่ๆทุกท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้พวกเราทั้ง5  นี่คือความหมายว่าเราเป็นแฟนคลับกัน..555...
        ตอนนี้เรามาติดตามผลงานการฟันธงมวยตู้ช่อง7สีวันนี้ ของอีก 3 จิตอาสา
      เริ่มด้วย มวยตู้เตะตา จากจอบบ้อน......กินนิ่มจิ้มได้ จากพลเมืองดี และ 1ตัวตรงๆไม่มีโต๊ด จากหงอคง..    ดูพร้อมกันไปเลย จัดไปครับ...

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
  ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

chuchuth

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณทุกท่านครับ..

ไฟหนาว

แค่เข้ามาทักทายก็ดีใจแล้ว  5จิตอาสา..พาความรวยมาให้คุณ...หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง มันก็ต้องพลิกบ้างแหละ เป็นธรรมดานะ...อย่าลืมดูซิก และกดฟังข่าวอาร์มี่ขณะมวยชกเด๊อ  ตัวช่วยเรามีเพียบจะกลัวอะไรล่ะ จริงแมะ..
   สำหรับมวยปูนเสือคู่2 ใครชนะเข้าชิง  เฉียบขาดเคยชนะวันมีโชค เมื่อ2ปีที่ผ่านมา   เจอกันใหม่วันนี้   ผมยังมองว่า เฉียบขาดหัวใจข่มวันมีโชค   ไฟต์ล่าสุดก็โชว์ไว้เข้าตา เล่นงานชนะมารซะงอมพระราม    เชียร์เฉียบขาดสบายใจกว่า...น่าลุ้นน่าเล่นครับ

ประกิตสุรวงค์

• ชอบกด Like + 18
ชอบชนะมารครับ ออกหมัดตัดลำตัว สลับใบหน้าเยอะๆ เข้าในมีงัดศอก ยอดเพชร แหยงแน่ครับ วงนอกดักแข้งซ้าย  ตัวเต็งได้เกร็งทั้งตัวแน่ครับ  ย้ำว่า เน้นหมัดลำตัวเยอะๆ ปลายๆหมดครับ ยอดเพชร :Onion-s-17[1]:

ประกิตสุรวงค์

ชอบเฉียบขาด ลูกบ้าลูกมั่วใจเหี้ยมหาญ   อาวุธออกแรงๆ เน้นหมัดลำตัวสลับบน  ในมีเข่าแทงสวน  ลึกๆ   จะย้ำชัยชนะครับ :Onion-s-7[1]:

ood

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 10

wichai

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:ขอบคุณท่านจิตอาสาครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
ชอบเฉียบขาดครับใจเกินร้อยช่วงหลังเริ่มเก๋าขึ้น ตัวใหญ่มีขวางหน้าดันแทงมาเสริม  :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอให้วางแผนการยืนระยะให้ดีมีชัย :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

นายปราการ เวียนเตียง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
เยี่ยมมากครับขอบคุณสำหรับข้อมูลจากทั้งห้าท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆคอมเมนท์  คุณชอบใคร อยากลงทุนตัวไหน ตามสบายครับ     5จิตอาสาเป็นเพียงตัวช่วย..ยังงัยต้องดูเกมบนเวทีประกอบ ฟังว่าขาใหญ่เข้ามุมไหน   มวยคู่คี่ มีโอกาสพลิกได้เช่นกัน
        มวยคู่เอก สตาร์บอยเคยชนะเสมาเพชรมาแล้ว 3 ครั้งในเวทีมวยภูธร  วันนี้ขกในบ้าน ถ้าไม่มีอะไรในกอไผ่..ถือมวยเจ้าบ้านไว้สบายใจกว่าครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากครับพี่

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
เดี่ยวไมโครโฟน 26-07-58
7
คู่ 1-2 ปิดเสื้อแดง - เปิดเสื้อน้ำ
หู-ไหล่-คาง
.คู่ 3-4-5 จับหูแดง - จับไหล่น้ำ
ปิดเสื้อ - เปิดเสื้อ - ถือกระดาษขาด
.............................................
ยอดเพชร ให้รองยก3
วันมีโชค ราคามาเป็นรองให้รอง
เจนรงค์ ต้องเล่น
สตาบอย เล่นยก3
เด็ด -ยอดเพชร-วันมีโชค-เจนรงค์-สตาร์บอย.
.ผิดหมดสิไปขายขี้ยางใช้หนี้

ไฟหนาว

ดูสภาพเนื้อตัวคู่เอก หลังชั่งน้ำหนัก เมื่อเช้านี้ (ขอบคุณภาพจาก พล บางนา)

ไฟหนาว

ผมสรุปไว้ก่อนไปตู้  ยอดเพชร-เฉียบขาด-เจนณรงค์-สตาร์บอย(ดูดีๆหน่อยเอาจริง หรือปล่อย เพราะเคยชนะมา 3 หนแล้ว อตร.ครับ)...ผมไปตู้ล่ะ โชคดีครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอให้โชคดีพี่  ร่ำรวยๆ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามผลงาน 5 จิตอาสา วันเดียวยอดพี่น้องคลิกเข้ามาหาข้อมูล 2 หมื่นสี่พันกว่าวิว   คือสิ่งที่บอกว่า ท่านมั่นใจในผลงานของพวกเรา  มวยมีพลิกอีกเช่นเคย ผมก็หวังว่าคุณๆคงเอาตัวรอดได้ เพราะเรามีตัวช่วยอยู่แล้ว สัปดาห์หน้าว่ากันใหม่ครับ
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal