เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี จัดให้เอาไปลุ้นไอ้น้องแก้ว....  (อ่าน 27597 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ โคตรคู่คี่ พี่ดูว่าสู้ดี น่าเชียร์ จัดไปเหอะ... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง..มีพลิกล็อคกันทุกช่อง มวยดีมวยเด็ดเสร็จคาตู้  ใครดูมวยไม่มีตัวช่วย ตายลูกเดียว หมดตรูดกลับบ้านโดนเมียเตะซ้ำ โธ่เอ๋ยกรรมของกรู ผมอยู่คนเดียวเล่นได้เล่นเสีย ซำบายใจ ฮ่า...
   ฝากตัวช่วยไว้ด้วยครับ  ยิ่งวันนี้ 7 สี จัดมวยสูสี ทรมานใจคนดู ทั้งซิกในเวที พวกขาใหญ่เล่นข้างไหน กดฟังอาร์มี ดีที่ซู้ด   ใครสงสัยอะไร สายตรงข่าวใหม่ไฟหนาว ได้เลยเด๊อ ถามปั๊บตอบปุ๊บ สั้นๆง่ายๆพอ..555...

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก..ศักดิ์มงคล มวยในเครือป๋าชุ้น จากบุรีรัมย์ เตะเข่ารุนแรง เจอ เพชรสาทิศ สาทิสซีดี จากนครศรีธรรมราช แชมป์มวยรอบไทยประกันชีวิต(ช่องทีจีเอ็น)  ประเภทเตะเข่ารุนแรงเหมือนกัน   เยิ่นกันไป กอดรัดฟัดตีกันอุตลุต  ผมดูว่า ศักดิ์มงคลแข็งแกร่ง หัวจิตหัวใจสู้ดีกว่า ครบยกจะได้รับการชูมือ ก็ดูดีๆนะครับ อย่าคิดว่าศักดิ์มงคลจะกินลื่นคอ  แต่ก็เชียร์ไปเหอะเพราะศักดิ์มงคลปอดใหญ่ปลายแรง ชอบป่ะล่ะ..

ไฟหนาว

สรุปผลการชั่งน้ำหนัก มวยไทย7สี เมื่อเช้านี้ครับ มาหาข้อมูลอย่าลืมเข้ามาคุยกันบ้างนะครับ

ssk

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับ จิตอาสาทุกท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

chuchuth

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านจิตสาสาทุกๆท่านครับ

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ขอบคุณหลายอ้าย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

แหมคิดว่ามีแต่คนมาดูแล้วคลิกหนี ยังมีคนใจดีเข้ามาให้กำลังใจพวกเรา 5 จิตอาสา ขอบคุณหลายๆเด๊อ..
    มวยใช่คนที่2 บ่องตงรักพี่เสียดายน้อง ตัดสินใจลำบาก เอางี้ ขอเหล่ไปที่ แสนพล กะแล้วกัน  ถึง 3ฟอร์มหลังจะโหลยโท่ย โดนคู่ชกสอยหลับยก3  3ไฟต์รวด ก็ตามเถอะ  แต่ดูว่าชื่อเสียง การผ่านมวยเหนือกว่าเพชรปานดำ  ไฟต์นี้แสนพลตั้งใจมาเกิดเต็มที่ เพราะซ้อมเยี่ยม ที่ค่ายลูกบ้านใหญ่และค่าย ส.เดชะพันธ์ ซึ่งอยู่ใกล้ๆกัน แถมซ้อมปล้ำ ลงนวม กับ อองรี  มีการเอานักชกในค่าย ส.เดชะพันธ์ ผลัดกันรุมปล้ำกับแสนคนถึง 7 คน  เอาเป็นว่าซ้อมหนักที่สุดในชีวิต  แสนพลบอกว่าที่ผ่านมา 3 ไฟต์ที่โดนน็อคเพราะประมาทคู่ชกมากเกินไป    ฝ่ายเจ้าเพชรปานดำ แชมป์มวยสยามภาคอิสาน เด็กสร้างดาบรัน สารคาม มวยจากบุรีรัมย์ก็ไม่ธรรมดา ชกมวยมา 80 กว่าไฟต์ ประเภทเตะเข่ารุนแรง แต่ชื่อเสียงเป็นรองแสนพล  โยนหัวก้อยแล้ว ..แสนพลน่าลุ้นกว่า มีสิทธิ์ได้นับได้น็อคอีก  ..รองไปครับ..แสนพล...

ไฟหนาว

มาแล้วครับกับผลงานการฟันธงมวยตู้7สีวันนี้ ของ 2 จิตอาสา..กินนิ่มจิ้มได้..พลเมืองดี  และ มวยเด่นเล่นได้..หงอคง..    จัดไปครับพี่น้อง...นี่เลย..

ไฟหนาว

มวยตู้เตะตา..จอบบ้อน.....  ใจตรงกัน ฟันไปเถอะครับ...

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับจิตอาสาทุกท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณมากๆครับติดตามกันมานานเป็นกำลังใจให้ครับ

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
เดี่ยวไมโครโฟน 02-08-58
7
ส่งเป็นยก 123 เปิดแดง ปิดน้ำ
ยก 45 สลับ
หู-ไหล่-คาง-ชูกำปั้น
......................
น่าเล่น เด็ด..ศักดิ์มงคล- ฉลามทอง
น่ารอง.. แสนพล
.............โชคดีครับ...เข้าถูกบังกิน..............

khadong

• ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

ขอบคุณจอบบ้อนครับ ที่เอาของชอบมาฝากพี่น้อง
    มวยรองคู่เอก มานะศักดิ์-สี่มนุษย์   ต้องเล่น มานะศักดิ์ครับ..ย้ำต้องเล่นเด๊อคับเด๊อ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่ แสนพล-เพชรปานดำ.....ขอให้ดูเกมการชกประกอบครับ   ..ถ้า3ยกแสนพลไม่ได้นับน็อค โดดข้ามไป เพชรปานดำ ทันที...อตร..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ไฟหนาว

ได้เงินใช้กันบ้างหรือเปล่าครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เขยน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุณมากเลยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal