เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 18378 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 9    คู่      1   2   ตั้งแดง    นอนน้ำเงิน    คู่      3   4   5  สลับ

ราคา      ขาว   ขาวลาย  ส้ม   ส้มลาย

ช่อง 7     คู่    1   2        เปิดแดง    ปิดน้ำ       3  4  5   สลับ

ราคา       หู       ไหล่   คาง   ชูกำปัน

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9    คู่    1  2   ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

คู่   3  4    ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นแดง     ถือกระดาษสีขาวเป็นน้ำเงิน

ราคา        วงกลมถูก      สี่เหลี่ยมแพง   โบกช้าขาด

ช่อง 7    ยก  1  2  3   ปิดแดง   เปิดน้ำเงิน  ยก      4  5    สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

คู่   1   2   3   4   ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง    ถือกระดาษสีขาวเป็นน้ำเงิน

คู่         5   6   7   8    ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นแดง      ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

ราคา        สี่เหลี่ยมถูก    วงกลมแพง   โบกช้าขาด

มวยชอบวันนี้ชี้ไปที่

ช่อง 9    เพชรนรินทร์

ช่อง 7      ยอดสยาม  โชคอำนวย   เสือคิม  ศิษย์เจ๊แต๋ว

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบด้วยนะครับ

ด้วยความห่วงใย  ซิกหน้าตู้อย่าดูแค่คนเดียวนะครับต้องดูหลายคนประกอบกันด้วยเพราะผมลงให้  3

ท่านตามที่ท่านสมาชิกเวปบางบอนขอ อยากให้สมาชิกทุกท่านดูให้เป็นทั้ง 3 ท่าน

ขอให้โชคดีทุกคนนะครับ

ซิกอู๋รอสักครู่นะครับ

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

SUZA

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณนะค่ะ

tong

• มวยคู่เอก
ของอู๋ มีไหมครัม

yutsing

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ขอซิกอู๋ครับดูง่ายดี

อัศวิน

ซิกอู๋ครับ

ช่อง 9   คู่    1    3    เขียวแดง    ชมพูน้ำเงิน

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่   2  4   ตั้งแดง     ขวางเงิน

ราคา           ชมพูถูก   เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง  7      คู่   1  3    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่    2   4   5    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง    ขาวถือกระดาษหรือจับคางขาด

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

yutsing

• ชอบกด Like + 4
ขอบพระคุณท่านอัศวินมากๆครับ ขอให้ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงนะครับ

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับพี่อัศวิน

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณท่านอัศวิน ผู้มีแต่ให้ ขอให้ท่านและครอบครัวมีแความสุขความเจริญตลอดไปนะครับ[/color]

อัศวิน

คู่มวยช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

วันนี้มีแต่มวยใหม่นะครับไม่ค่อยผ่านสายตาต้องดูซิกมวยประกอบด้วยนะครับ

น้องแนท   พ.เมืองประทุม  38                 จะชนะ             น้องปล์าม  อ.ศุภชัย

เกียรติยศ  ป.ปัญญา 132                      จะชนะ              ตะขาบเพชร ป.กอบเกื้อ

น้องบิว  ลูกโป่งเกศ 108               จะชนะ              น้องมาย  ว.ค.สุโขทัย 111-1

เยือก  ศิษย์อ็อดน้อย 121-1              จะชนะ            ดีเด่น  ป.กิจถนัด 120

น้องฟ้า ศิษย์ไชยา 103                   จะแพ้               หงส์ขาว  ลูกโป่งเกศ 101ขาด 2

ตรีเพชร  ศิษย์จ่าติส 120                 จะชนะ           ยอดขุนไกร  อีสานรสแซ่บ 120

น้องตุ้ม  ส.เพชรไมตรี 118                 จะแพ้           ดอกไม้ป่า   เกียรติป้อมเพชร 118

เดชสุริยา  ลูกพ่อดำ 143 ขาด 1              จะชนะ          เพชรสีนิล  ศิษย์ใจเพชร 144

พลอยไพลิน 118                    จะชนะ            น้องตอง  ว.กอยิม

มวยเด็ดมวยชอบ  ชี้ไปที่   ดอกไม้ป่า  เกีตรติป้อมเพชร 

เดชสุริยา   ลูกพ่อดำ  กระดูกดีเก๋าเกม

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

คู่   1   2   3  4    ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง    ถือกระดาษสีขาวเป็นน้ำเงิน

คู่       5   6   7   8   ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

ราคา        สี่เหลี่ยมถูก   วงกลมแพง   โบกช้าขาด

ขอบคุณมากครับทุกข้อความที่ตอบคือกำลังใจของผม  ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ

เหนือเทพ

• ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับพี่อัศวิน

ระพีพัฒน์

• มวยใหม่
  • **
ขอบพระคุณท่านอัศวินมากๆคับผม :D

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal