เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 มวยต่อแพงมากๆมักแหกโค้ง ระวัง อ.ต.ร....  (อ่าน 15132 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่  ให้เป็นทั่นรอง ต้องมีราคาได้ออกตัวกิน 2 ข้าง แน่ๆ..... :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไฟหนาว

ต้องยอมมันครับ..พวกขาใหญ่ที่มันดันมวยรอง..หรืออุ้มมวยตัวไหน..ฟังเป็นข้อมูลครับ  ใครที่ชอบเล่นมวยต่อ ต้องระวังตัวแล้ว ต้องรู้จังหวะออกตัวบังทุนไว้บ้าง   จำไว้เลย..มวยตัวไหนต่อแพงมากๆ โอกาสพลิกแพ้สูง เพราะขาใหญ่มันดันมวยรองงัยครับ  วันนี้ช่อง 3..มวยพลิกชัวร์ ตามข่าวอาร์มี่ช่วยคุณได้เยอะ...

ไฟหนาว

วันนี้แหละครับ แฟนตู้จะได้รู้จักเขา...

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากๆครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณมากๆครับ
     ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้พวกเราครับ..
     มวยใช่คนแรก..แสนเดช เมืองดอกบัว จอมบู๊สู้ยิบตา ดาวโรจน์จากหนองบัวงลำภู อายุแค่ 15 ปี  ชื่อเสียงเป็นรองซุปเปอร์เจ๋ง ศิษย์นายกพิเดช  แต่ลูกบ้าสู้ได้แน่ เกาะในตีได้ทุกท่า    สำหรับ ซุปเปอร์เจ๋ง มวยดังจากลำปาง จังหวะฝีมือ เตะซ้ายหนัก เข่าในเหนียวแน่น สมองมวยดีกว่า   วันนี้เรตเปิดเป็นต่อแน่นอนครับ    รูปเกมแสนเดชเดินเข้าตะครุบอยู่แล้ว มีหวังโดนเตะโดนแทง ราคาเจ๋งไหลต่อยาว    แต่เกมนี้มีสิทธิพลิก เพราะแสนเดชตัวนี้ยิ่งโดนยิ่งเดิน  หากไม่โดนศอกคว่ำไปก่อน  ผมว่าน่ารอง    แสนเดชเป็นมวยที่มุ่งมั่นในเกมสูง เดินบดเดินบี้ หายใจรดต้นคอ ทนได้ทนไป  เจ๋ง อ่อนแรงเมื่อไหร่เสร็จ.. รองแสนเดชลุ้นเกมยาวครับ   กดฟังขาใหญ่ด้วยอุ้มใคร  ถ้าอุ้มแสนเดช..ใส่ยาวได้เลยครับ

ไฟหนาว

มวยตู้เข้าตา..จอบบ้อน..   มาแล้ว  ชอบตรงใจคุณ ลุ้นไปเลยครับ

ไฟหนาว

The fast...มวยแรงอินทรีย์แดง มาแล้วพี่น้อง...วันนี้ให้ 3 ตัว เล่นไป..ฝากบอกว่า เจริญพร(นะโยม) ถ้าแพ้ผาขาว..เลิกมวยไปเลย...  เอ้าไม่ว่ากัน ชอบใครชอบมันเน้อ...

ไฟหนาว

กินนิ่มจิ้มได้..พลเมืองดี...       ชอบก็จิ้มไปครับยาวๆ....

ไฟหนาว

มวยเด่นเล่นได้..หงอคง....คัดมาให้พี่น้องลุยเมื่ออยู่หน้าตู้ครับ...

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากครับ

ไฟหนาว

ของฝากทั่นต่อครับ
แสนเดช ต่อ 5-4
เจริญพร ต่อ 5-2
ปตท ต่อ 5-3
เหนือธรณี ต่อ 5-3
   มาลุ้นกันคู่ไหนจะพลิกแพ้บ้างครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

จอบบ้อน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 40
ไมโครโฟน 22-08-58
3
คู๋ 1-3-4 จับไหล่แดง..จับหูน้ำ
คุ๋ 2 สลับ
ปิดเสื้อ..เปิดเสื้อ..ดาษเล็ก ..ดาษใหญ่
..................
SMM
ทุกคู่ ปิดเสื้อแดง..เปิดน้ำ
หู..ไหล่..หัว..คาง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal