เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((....มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))  (อ่าน 7306 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
(((((....มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2015, 12:01 »

หลังการชั่งน้ำหนักวันนี้ที่ช่อง 7.....มวยน่าเล่นมีดังนี้...

คู่ที่ 1. เฉียบขาด  มวยไม่กลัว ชนะมารไม่มีอาวุธอะไรเลยนอกจากหมัด.....หากไม่นับไม่น๊อค....จับตีเข่าผ่านได้...
รอให้ผ่าน 3 ยกไปก่อนค่อยเล่นก็ยังไม่สาย....เฉียบขาด...เข่าในล้วน ๆ......ทั้งยาวทั้งใหญ่.....น่าเล่น.......

คู่ที่ 2. มองไปที่ยอดเพชร.....เดินจับเข่าในได้ผ่าน  หากจับไม่ได้โดนเตะอ่วมแน่ ๆ   ยังไงยังชอบมวยเข่า หากชนะวันนี้รับรองรวยไม่รู้เรื่อง.....เพราะทุกสายไหลเข้าวันมีโชคหมด...ยก 4-5 ค่อยเล่นก็ไม่สาย  ใจเย็น ๆ  รองไป 3-2 ...

คู่ที่ 3  ชนะทรัพย์ หรือ นวพล  มวยตัวนี้เก่งไม่เบา  วันนี้อยู่ค่ายดีด้วยกระดูกคนละเบอร์  หากแพ้วันนี้คงหมดโอกาสแล้ว...ในเส้นทางนี้ ค่ายใหม่  ชื่อใหม่ สดใส น่าเล่น....ลุ้นนับน็อค...เข่าในปลาย ๆ  แกร่งเกินห้ามใจ........น่าเล่นชนะทรัพย์...กระดูกมวยล้วน ๆ......

คู่ที่ 4. รองข้าวหอม ทุกราคา...ฟอร์มสดเกินห้ามใจ   หากไม่โดนหมัด โดนศอกหล่นก่อน   3-2  น่ารอง.....ลุ้นปลาย ๆ

สาย ๆ ดูกระแสมวยอีกครั้งนะครับ....
  มวยน่าเล่น..........ชนะทรัพย์......
  มวยน่ารอง...........เฉียบขาด   ยอดเพชร....3-2 รอง...
  มวยเสี่ยงดวง........ข้าวหอท  แรงปลาย ฟอร์มสดเหลือหลาย.....
   :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: 

NEW มวยหมัด

Re: (((((....มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2015, 12:44 »

คู่ที่ 2...ชิงแชมป์....รองได้หากราคางาม ๆ   ราคา 3-2  น่ารอง...

คู่ที่ 3....ราคาแพงมาก ๆ 

หากแชมป์คือ ยอดเพชร  คู่ 3  เล่นง่ายนะผมว่า...ชนะทรัพย์...ทุกราคา..... มวยช่อง 7  ราคาแพง ๆ  ตายเรียบ...ไม่รู้เป็นไง........วันนี้..ชนะทรัพย์...คงไม่เดินตามรอยเขานะท่าน......
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
Re: (((((....มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2015, 12:46 »
คู่ชิงผมว่า 5/4 ยังหารองยากเลยครับท่าน

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2015, 12:53 »

ครับท่านเอ่ย.....ผมก็พูดอย่างนั้นแหละ.....สายอิสานบ้านผม...ทำไม ถึงพากันรองยอดเพชรกันจัง.......แชมป์อยู่กับใครก็ได้ อิสานทั้งสองคน.....มวย 2 ตัวนี้  ชนะกีนได้ครับ.....ไม่เด็ด ไม่ขาดแน่นอน..........คิดว่าน่าจะเบียด ชิงยก 5......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal