เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: "เมืองไทย 2" ท่านคิดว่าเขาเหมาะสมกับฉายานี้หรือไม่  (อ่าน 6407 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
"เมืองไทย 2" ท่านคิดว่าเขาเหมาะสมกับฉายานี้หรือไม่

.....เขาว่า..ตัวนี้ คือ "เมืองไทย 2 " ...ต่อยคู่่แรก ช่อง 7 สี อาทิตย์นี้
ฟอร์มหลัง   9  ไฟท์  ชนะรวด ครับ

สำหรับสมาชิก ที่สมัครเป็นเพื่อนผมในเฟสบุ๊คผมนะครับ เนื่องจากเฟสเก่าของผมมีปัญหา ขอให้ทุกท่านสมัครเข้ามาเป็นเพื่อนของผมอีกครั้งนะครับ ผมจะรับ @ ทุกท่านครับ ชื่อเฟสผม "ณรงค์ซอยบ้านพลเมืองดี วิเชียรซอย" ครับ...เป็นมวยหูเจ้าเดียว เจ้าแรก ที่ไม่เคยพูดจาให้ร้ายใส่ร้ายใคร ใครสมัครเป็นเพื่อผมที่เฟสฯผม ผมรับหมด ครับ เพราะผมเชื่อว่า "คนเรามีศักดิ์ศรี กันทุกคน ครับ และมีแต่ปัญญาชนกันทั้งนั้น ครับ"

ดับเบิ้ลโอเซเว่น

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_58[1]: จริงๆๆครับท่าน ผมติดตามท่านตลอด ครับ ท่านมีแต่าิ่งดีๆๆเรื่องมวย ผมไม่เคยเห็นท่าน จะพูด เรื่องไม่ดีหรือว่าใครเลย ทั้งเฟส หรือเวปมวย . :dookdik_smile-    circle_58[1]:   จากใจครับ   OO7  ดับเบิ้ลโอเซเว่น

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
นักมวยชื่อมาก่อนตัวน่ากัวทุกรา :Onion-s-160[1]:ย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal