เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 น่าลุ้น1 น่ารอง 1 ใจถึงๆหน่อยนะไอ้น้อง....  (อ่าน 21858 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ ให้มวยสู้ คู่คี่ ราคาดีต้องออกตัวบังทุน มีสิทธิ์พลิกแพ้ได้นะ..ขอบอก.. :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม(ส.ตะกรุดทอง) วันนี้ชกกับอิหร่านกำลังฮอต วาฮิค แสงมรกต..เด็กจ่าทุย ล่าสุดวาฮิคถล่มอัครเดชซะลิ้นห้อย แพ้ไปไม่เป็นท่า เป็นนักชกอิหร่านที่แข็งแกร่ง แม่ไม้มวยไทยครบเครื่อง แถมใจสู้อีกต่างหาก  สำหรับ สิบหมื่น เป็นมวยเตะ เข่าหนัก อาวุธรุนแรงทุกเม็ด ผ่านของแข็งมาเยอะ รูปร่างไม่เป็นรอง  ผมดูว่า วันนี้หากสิบหมื่นชกเต็มสูบ อัดกันดอกต่อดอก ฝีมือหลักเหลี่ยมเหนือกว่าวาฮิคแน่นอน   ลุ้นสิบหมื่นสบายใจกว่าครับ   พลิกหรือไม่พลิก ดูรูปเกมบนเวที ดูซิก กดฟังพักยกด้วยขาใหญ่อุ้มใคร มวยสูสีพลิกไปพลิกมา  แต่จบเกม สิบหมื่นชนะครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2  ผมออกไปทาง ยอดขุนพล ม.รัตนบัณฑิต (ศิษย์มนต์ชัย)   ประเภทฝีมือดี เตะเข่ารุนแรง มีหมัดเป็นทีเด็ด ต่อยโดนเป็นหล่น เจอกับมวยทรงคล้ายกัน แสงอุทัย ศิษย์ สจ.เปี๊ยกอุทัย (แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่) เกมเบียดคู่คี่ครับ  ต้องดูซิก กดฟังขาใหญ่อุ้มใคร ตามเขาไป  ยังงัยเข้ายอดขุนพลไว้ก่อน มีโอกาสโป้งปิดบัญชีได้

ไฟหนาว

กระทู้นี้กระทู้เดียวคุ้มครับ  เพราะที่นี่ตัวช่วยเพียบ   คุณเข้ามาหาข้อมูลได้แล้ว ช่วยกรุณาโพสต์ให้กำลังใจพวกเราทั้ง 6 คน ด้วยครับ...

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณนะครับ

ssk

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับ จิตอาสาทุกท่าน  :Onion-s-90[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับ  ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง  ร่ำรวยๆทุกท่านครับ

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมาหครับสำหรับจิตอาสาทั้ง6มี่เสียสละนำข้อมูลดีๆมาฝากสมาชิกเราเป็นกำลังมจให้ทุกท้านครับ

mid2015

• ชอบกด Like + 7
น้องใหม่ขอขอบคุณพี่ๆจิตอาสาทุกท่านครับ

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
ขอบคุณครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
   ขอบคุณจิตอาสาทุกท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่มอบให้พวกเราครับ
        มวยตู้เข้าตา..จอบบ้อน..  และ  มวยเด่นเล่นได้..หงอคง..มาแล้ว ฝากไว้ตัดสินใจหน้าตู้ด้วยครับ

ไฟหนาว

กินนิ่มจิ้มได้...พลเมืองดี...มาแล้ว แถมอีกตัว..จักรณรงค์เล็ก..ครับพี่น้อง

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33

ช่อง3
จัดหนักๆไปที่ จักรณรงศ์เล็ก****น่าลงทุน
จิ้มไปที่ แสงอุทัย สจ.เปี๊ยกอุทัย****

ช่องไทยรัฐ
จัดหนักๆ พระจันทร์ฉาย พีเค.แสนชัยฯ****น่าลงทุน
จับไปที่ ลูกนิมิตร สิงหืคลองสี่****

ถ้าเลือกที่จะเดินไป จะสนใจทำไม ทางที่ผ่านมา :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับ ตาแม่น..หยั่งงี้แหละเขาเรียกว่ารักกันจริง..555...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ถึง ตาแม่น...ผมขอเชิญท่านเข้าร่วมในกระทู้วันนี้พี่สั่งลุย  โดยขอมวยที่ท่านมั่นใจที่สุด ช่อง3 และช่อง7 ช่องละตัว หากโอเค ช่วยตอบผมด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33

"999" เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ มวยตัวยืนในรายการได้เปรียบทั้งรูปร่าง การเตรียมตัวดีกว่า "แว่วๆว่าคู่ชกไม่มีสภาพ"รู้ตัวไม่กี่วัน
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับตาแม่น ที่เข้าร่วมขบวนการจิตอาสาด้วยกัน ผมเริ่มพรุ่งนี้เลยนะ
 :Onion-s-160[1]:

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
เดี่ยวไมโครโฟน 5 -09-58
ช่อง3
คู่ 12 จับไหล่แดง  จับหูน้ำ
ราคา เปิดเสื้อ..ปิดเสื้อ..ถือดาษ
คู่ 345  ปิดเสื้อแดง  เปิดน้ำ
ไหล่  หู  คาง

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ขอบคุณคับพี่ :dookdik_smile-circle_58[1]:

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
เดี่ยวไมโครโฟน 5 -09-58
ช่อง3
คู่ 12 จับไหล่แดง จับหูน้ำ
ราคา เปิดเสื้อ..ปิดเสื้อ..ถือดาษ
คู่ 345 ปิดเสื้อแดง เปิดน้ำ
ไหล่ หู คาง
..............
ช่องไทยรัฐ
คู่12เปิดแดง - ปิดน้ำเงิน
34สลับ
ราคา หู -คาง -หัว-ไหล่
ช่องtgn
คู่145ถือกระดาษเเดง -ไม่น้ำเงิน
23สลับ คาง- หู-หัว-ไหล่

เป็นต่อ ขั้นเทพ

• ชอบกด Like + 17
## จักรณรงค์เล็ก ต.ศิลาชัย ## มวยฝีมือครบเครื่อง หมัดเท้าเข่าศอก มองมุมไหนก็น่าต่อ
ไม่กล้าต่อน่าเสียดายแย่ น่าจะชนะน๊อคด้วย ไม่สาธยามาก เป็นต่อต้องต่อเป็นรองต้องรอง
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับท่านไฟหนาวผมสมาชิกใหม่

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
จักรณรงค์ @@@ชอบมากครับพี่แดง

ดับเบิ้ลโอเซเว่น

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สุดยอดมากๆๆ เด็ดสองตัวเลย ไม่พลาด เลยครับ . :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal