เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า 20 กย.58 โดยซอยบ้านพลเมืองดี!!!รู้ก่อนชาวบ้าน  (อ่าน 12714 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า 20 กันยายน 2558
โดยซอยบ้านพลเมืองดี รู้ก่อนชาวบ้าน!!!!!

ถุงเงิน นายกเอท่าศาลา
ดีเซลเล็ก ช.โค้วยุฮะอีซูซุ
พิกัด 130 ป.

เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย
เพชรลูกยอด สจ.วิชิตแปดริ้ว
พิกัด 129 ป.

เพชรสำโรง ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์
รุ่งราวี นายกเอท่าศาลา (ราวี กรนครศรี)
พิกัด 127 ป.

หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น
พิกัด 131 ป.

.......คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปล ต้องติดตามยาวๆๆๆต่อไป ครับ....

สำหรับสมาชิก ที่สมัครเป็นเพื่อนผมในเฟสบุ๊คผมนะครับ เนื่องจากเฟสเก่าของผมมีปัญหา ขอให้ทุกท่านสมัครเข้ามาเป็นเพื่อนของผมอีกครั้งนะครับ ผมจะรับ @ ทุกท่านครับ ชื่อเฟสผม "ณรงค์ซอยบ้านพลเมืองดี วิเชียรซอย" ครับ

นายเอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 16
ชอบมากก่อนชก

ถุงเงิน
เพชรสำโรง
เพชรลูกยอด
หนึ่งล้านเล็ก

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ท่าเป็นแบบนี ต้องเล่น มวยบ้านแม่ยายผมคับ (ท่าศาลา) ขอบคุณคับนายหัวพล

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal