เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า 27 กันยายน 2558 โดยซอยบ้านพลเมืองดี  (อ่าน 8713 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
คู่มวยไทย  7 สี ล่วงหน้า  27 กันยายน 2558 รู้ก่อนชาวบ้าน!!!
โดยซอยบ้านพลเมืองดี

เพชรไพลิน ศิษย์นายกทวีปตะพงษ์
แสนทนง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
พิกัด 118  ป.

น็อตใหม่ อ.นิตยาพร
ยอดอาคม ส.สริญญา
พิกัด 122  ป.

กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์
พิชิตศึก  ศิษย์นายภัฎ
พิกัด 128  ป.

เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์
เสือคิม ศิษย์สท.แต๋ว
พิกัด 125  ป.

.....คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง  ต้องติดตามยาวๆๆๆต่อไป ครับ...

สำหรับสมาชิก ที่สมัครเป็นเพื่อนผมในเฟสบุ๊คผมนะครับ เนื่องจากเฟสเก่าของผมมีปัญหา ขอให้ทุกท่านสมัครเข้ามาเป็นเพื่อนของผมอีกครั้งนะครับ ผมจะรับ @ ทุกท่านครับ ชื่อเฟสผม "ซอยบ้านพลเมืองดี ซอยบ้านพลเมืองดี" ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal