เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้ประวัติของ วันสดใส เอท่าศาลา มั้ยครับ  (อ่าน 4718 ครั้ง)

ต้อม ซีโฟร์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

เป็นต่อ ขั้นเทพ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
คู่แรก ศึกมวยไทย 7 สี อาทิตย์นี้ ชุ้น เกียรติเพชร วางคู่ 1 เอาไว้แข็งมาก ดีเซลเล็ก ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ที่ชนะใครมาหมดรวม 6 ไฟต์แล้ว ตั้งแต่ชนะ ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง 2 ครั้ง, ชนะ มังกรแพทย์ อ.สบายแท้ 2 ครั้ง, ชนะ กิตติ ส.สุรเดช เรียกว่าระยะนี้เป็นนักชกพันธุ์ดุที่โชว์ฟอร์มได้ยอดเยี่ยมจริง ต่อยกับใครสนุกดุเดือดตลอด เหมาะแก่การชกออกตู้ช่อง 7 อยู่แล้ว วันอาทิตย์นี้เจอกับอดีตดาวดัง วันสดใส นายกเอท่าศาลา พิกัด 130 ปอนด์
ทางด้าน สูศักดิ์ นิรันรัตน์ ลูกพี่ใหญ่ของดีเซลเล็กได้เปิดเผยว่า "รู้สึกหนักใจนิดหน่อยนะ ที่ดีเซลเล็กต้องโคจรมาเจอกับกระดูกชิ้นใหญ่อย่างวัดสดใสที่เขาเป็นรุ่นพี่ชกมาก่อน เก่งมาก่อน แต่ว่าสภาพร่างกายของเขายังไม่น่าจะดีนะ เพิ่งกลับมาชกไม่กี่ครั้ง แต่ดีเซลเล็กของผมสดตลอด ชนะติดๆ กัน 5-6 ครั้ง แล้ว ยิ่งชกออกตู้ยังไม่แพ้ใครเลย วันอาทิตย์นี้ถึงจะเจอศึกหนัก แต่ยังมั่นใจครับว่าน่าจะผ่านไปได้อย่างไม่ยากเย็นอะไร" สูศักดิ์ กล่าวเปิดเผย

เป็นต่อ ขั้นเทพ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
หวัดดีครับท่าน ต้อม ชีโฟร์ ท่านเป็นแอดมินกลุ่ม รวมพล คนรักมวย รึป่าวครับ 5555 หรือผมจำผิด ต้องขออภัยด้วย

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
  วันสดใส นายกเอท่าศาลา  ครับผม...

ชัยนครศรี.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 9
วันสดใส ศิษย์ จ. จากท่าศาลา นครศรีธรรมราช เกรดมวยดีกว่าดีเซลเล็กบาน ช่วง 3-4 ปีก่อน กำลังห้าวสุดๆ จำได้มีคนนำพลังทิพย์ ก.สะเภาทอง ที่กำลังสดมาปราบ ที่เวทีเทศบาลนครศรี  ขึ้นชก กทม. สายเพชรยินดีของเสี่ยโบท เกาะตีกระจาย  จากนำ้หนักแค่ 120-122 เด็กโตไว บวกกับเข้าเกณท์ทหาร จึงหยุดพักร่างกาย แล้วเริ่มหันมาชกในสีเสื้อนายกเอ ได้ 2 ไฟต์
ถ้าร่างกายดีๆ ดีเซลเล็กเจอตอเข้าแล้ว จังเบอ พันธุเข่าดุ ศอกโหด  ที่ชกกันได้เพราะห่างสังเวียนนาน

ตามพรลิงค์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
มวยหมัดหนัก ครับ  ต้นๆ ลุ้นนับน็อค ได้  เลย 
หายไปนาน   เพิ่งมาหายใจ  ไว้ ที่  ท่าศาลา  ล่าสุด

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
..ครั้งสุดท้ายในกรุง  ต่อย ที่ รดน. ชนะคะแนนเพชรสายฟ้า  สท.ม่อนโพนทอง.. ครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
 :Onion-s-113[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal