เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สีลุ้น2..ช่อง NOW น่ารอง1...จากใจถึงใจ...  (อ่าน 22319 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
7สี ลุ้น 2..ช่อง NOW รอง 1....จัดไปไอ้น้อง.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

กระทู้นี้มี 7 จิตอาสา  อ่านแล้วขอกำลังใจ แค่เข้ามาทักทายพวกเราก็ดีใจแล้วครับ
  มาแต่เช้าตรู่ ส่งตรงจาก ชุมแพ ขอนแก่น..ตาแม่น จัดหนัก งัยครับ ให้ใคร หากตรงใจคุณ อยู่หน้าตู้ สาดกระสุนไปจ้ะ..

ไฟหนาว

มาอีกคน จากชลบุรี...มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง... บอกมาว่า เตรียม สถานที่ฉลองกันไว้ล่วงหน้าแล้ว..เพราะสนิทกับนักมวยคนนี้เป็นพิเศษ หงอคงมั่นใจว่าสู้ได้แน่นอน เอ้าจัดไปครับพี่น้อง

ไฟหนาว

จิตอาสาคนนี้ ไอ้หนุ่มเมืองพิจิตร แต่มาอยู่ บางนา กทม. ..ก็ มองอย่างเซียน..เอ๋ บางนา ..ไงครับ  กลั่นกรองมาอย่างดี นี่เลย..จัดไปครับ

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

มาอีกแล้วครับ เจ้าของสโลแกน..กินนิ่มจิ้มได้..พลเมืองดี หนุ่มใหญ่ กทม. เมื่อเช้าไปดูชั่งน้ำหนักที่7สี  บอกว่า นักชกคนนี้แหละ วันนี้ต้องกินนิ่ม จัดไปครับ

ไฟหนาว

มวยตู้เข้าตา จาก จอบบ้อน....ส่งตรงจากสกลนคร ฝากพี่น้องเอาไปลุ้นหน้าตู้ 7 สี วันนี้ จัดไปเลยครับ

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
ขอบคุณครับ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

ไฟหนาว

7จิตอาสามากันครบแล้ว  ฝากพี่น้องเอาไปตัดสินใจเมื่ออยู่หน้าตู้  พวกเราคือตัวช่วยครับ  อยากรู้ ราคาเรตก่อนชก ระหว่างมวยชก ขาใหญ่ในเวทีเล่นมุมไหน กดฟังอาร์มี่เน้อ..ถ้าวันนี้อาร์มี่โดนบล็อค รีบโทรหาผม จะบอกเบอร์ใหม่ให้  เตรียมกระดาษปากกาจด เวลาผมบอกให้พูดตาม ผมจะได้รู้ว่าคุณจดเบอร์ถูกหรือผิด  ไม่ต้องพูดอะไรมากแค่บอก ขออาร์มีใหม่ครับ..แค่นี้พอ โอเค.นะ   ช่องนาวคืนนี้ คู่ 2 ฝากรองชายหล้า สารวัตรเป๋มหาไถ่ เด็กบ้านผมเอง ผมไปดูซ้อมทุกวัน ซ้อมหนัก ร่างกายแกร่ง รับประกันสู้กับ เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย ได้แน่...รองครับ ทั่นรอง..มีราคาให้ออกตัวได้ :Onion-s-88[1]:

ไฟหนาว

ช่องนาว คู่2 คืนนี้ เป็นทั่นรองกันเหอะ..ชายหล้า ขยันซ้อม ร่างกายดี ชื่อเสียงเมืองกรุง ชื่อค่าย น้ำเลี้ยงเป็นรอง เพชรสมิหลา แน่นอน...แต่ผมว่ากระดูกชายหล้าไม่อ่อนพอที่เพชรสมิหลาจะเคี้ยวได้ง่ายๆหรอกครับ  ชายหล้า นักชกจากเมืองเลย บ้านอยู่ใกล้กับบ้านผม   ขนาดยังไม่ได้ชก พี่น้องบ้านใกล้เรือนเคียงบ้านชายหล้า ฝากเงินจ่าจักษ์ พ่อของชายหล้ามาเล่นหลายพัน  ชายหล้าเป็นนักมวยในดวงใจเขาจริงๆ  ยังงัยเกม ไม่มีม้วนเดียว มีโอกาสออกตัวได้ชัวร์..รองไป..ชายหล้า เด็กบ้านพ้มครับ..

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณทุกท่านครับ  ขอให้รวยๆกันทุกท่าน

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

ood

• ชอบกด Like + 10
ขอซิกดวยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]:

ไฟหนาว

รองคู่เอกขอกลับลำ เล่นฟ้าเป็นหนึ่งครับ  ขุนหาญเล็กไม่สมบูรณ์
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
คนเดียว อาทิตย์ที่ 29 พฤศจิกายน 2558

ช่อง 7สี 12.45

คู่ 1,4,5
ปิดเสื้อแดง เปิดเสื้อน้ำเงิน
 คู่ 2,3 สลับ
ราคา
 ไหล่/ หู /คาง/ กำปั้น

คู่ 1,3,4,5
ตั้งแดง/ นอนน้ำเงิน
 คู่ 2 สลับ
ราคา
 ขาว ขาวลาย ส้ม ลาย

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
จอมโหดมาแน่ๆ 80% ครับ มวยพันธมิตรคนจัด ทั้งค่ายฝากความหวังไว้ที่คนนี้ ไม่หนีไม่แพ้ มวยเสี่ยแขกที่แน่ๆ แพ้ที่ช่อง7 มาเยอะแล้ว

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
สู้ๆๆครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal