เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี น่าลุ้น 2 ต่อรองไป ได้เฮแน่นอน...  (อ่าน 25432 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
2 มวยใช่ จับไว้ก่อนได้เปรียบ เอาน่า อย่าคิดมาก.... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เล่นมวยตู้ยากครับ เพราะพวกขาใหญ่ในเวที มีอิทธิพลมาก รองตัวไหน ตัวนั้นพลิกชนะตลอด วันนี้ช่วงหมดยก ให้กดฟังอาร์มี่ทุกครั้ง ขาใหญ่เข้าไหน ไปตามเขา อย่าสวน... ยก1 อาจจะยังไม่เข้า สรุปว่ากดฟังทุกยกก็แล้วกัน เราจะได้ปลอดภัย อย่าประมาทครับ  มวยใช่ที่ผมให้อาจพลิกแพ้ ถ้าขาใหญ่เล่นตรงข้าม..เป็นห่วงครับ
    มวยใช่คนแรก... เด่นพิชิตเคยแพ้ และเสมอกับดีเซลเล็กมาก็จริง แต่  วันนี้เด่นพิชิตชกในบ้านตัวเอง หน้าเสื่อดีกว่า ได้ชกเวตเก่งของตัวเอง ดีเซลเล็กต้องทำน้ำหนักขึ้นมา เล่นเด่นพิชิตดีกว่า เป็นมวยคนจัดด้วย....
   มวยใช่คนที่2..ผมออกทางดาร์กี้ เคยชกกันมา 1 ครั้ง เมื่อเดือนที่แล้ว ช่อง NOW   ดาร์กี้ชนะ  คู่นี้ดาร์กี้สูงกว่า บู๊สู้ดี ใจเกินร้อย เกาะในได้ตีระเบิด มีศอกเป็นทีเด็ด เพชรนาเคียนสไตล์เดียวกัน คู่คี่สูสี  แต่ผมดูว่าดาร์กี้หัวใจใหญ่กว่า เล่นดาร์กี้สบายใจกว่าเยอะ

ไฟหนาว

ดาร์กี้-เพชรนาเคียน ไฟต์ล่าสุดชกกันที่ช่องนาว วันที่ 18 พ.ย. 58 วันนั้นเพชรนาเคียนมาชกแทน เกม 3 ยกแรกดุเดือดมาก เพชรนาเคียนได้วงนอกชัดเจน เตะจนดาร์กี้ระบม แต่พอดาร์กี้เกาะได้แลกเข่าแลกศอกกันมันหยด ดาร์กี้แตก ยก45 เพชรนาเคียนสู้ไม่ถอยแต่ออกอาวุธไม่หนัก แผ่วปลายครบยกจึงแพ้ดาร์กี้  วันนี้ต่างฝ่ายเตรียมตัวมาดีทั้งคู่  มีหวังใส่กันไม่ยั้ง โอกาสรับรางวัลคู่ดุเดือดสูง   ผมชอบลูกอึดลูกสู้ดาร์กี้มากกว่า ครบยกน่าจะย้ำแค้นได้อีกหนครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
มาแต่เช้าจัง ขอบคุณครับพี่

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับเวลาอาร์มี่บลอกโทรไม่ติดครับขอช่วยลงในเฟสนี้ดีกว่าครับท่าน

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ

เขยเชียงราย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_81[1]:พี่เเดงครับคู่สองชอบเพชรนาเคียนนะครับ....เพราะวันนี้อยู่มวยเเทนครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้ 7 จิตอาสาครับ
   เข้ามาอีก 2 คน พลเมืองดี และ ตาแม่น วันนี้ให้มวยตรงกันครับ

ไฟหนาว

นำเสนอฟันธงมาอีก 1 จิตอาสา..เอ๋ บางนา..เชิญเอาไปลุ้นครับ

ไฟหนาว

หงอคง มาแล้ว ฝากไว้ตัดสินใจหน้าตู้ด้วยครับ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ปิดท้ายด้วย จอบบ้อนครับ

ไฟหนาว

โปรโมเตอร์
มวยชนะได้ แพ้ได้..เพราะขาใหญ่เหนือกรรมการ วันนี้คงเป็นแบบนี้อีกพี่น้อง แต่..อาร์มีช่วยได้ ต้องกดฟังครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เรตล่าสุด
คู่1 คตร
คู่2 เสมอดาร์กี้
คู่3 เพชรเจ็ดสี ต่อ 10-9
คู่คี่ทุกคู่ ต้องดูขาใหญ่เข้าใคร  ใจเย็นๆครับ วันนี้ลุ้นกันเหนื่อยแน่
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

จอบบ้อน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 40
เดี่ยวไมค์โคโฟน 13-12-58
7
ส่งเป็นยก
ยก123 จับไหล่แดง จับหูน้ำ
45 สลับ
ราคา ปิดเสื้อ-เปิดเสื้อ-ดาษเล็ก-ดาษใหญ่

ไฟหนาว

ซิกอู๋
ช่องสปริงนิวส์
คู่ที่ 1,2
กระดาษเขียว...แดง
ชมพู...น้ำเงิน
ตรง ขวาง พัด
คู่ที่ 3,4,5
ตรง...แดง
ขวาง..น้ำเงิน
ชมพู เขียว พัด
ช่อง 7 สี
คู่ที่1,2
เปิดเสื้อ..แดง
ปิดเสื้อ..น้ำเงิน
คู่ที่ 3,4,5 ส่งเป็นยก
ยก1,2
ปิดเสื้อ..แดง
เปิดเสื้อ..น้ำเงิน
ยกที่ 3,4,5...สลับ
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง...แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง..ราคาขาด
ผ้า....ไล่ลง
ช่อง อตก.
คู่ที่1,2
ชมพู...แดง
เขียว..น้ำเงิน
ตรง ขวาง พัด
คู่ที่ 3,4,5
ตรง..แดง
ขวาง..น้ำเงิน
ชมพู เขียว พัด

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ลองของ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 27
สู้ๆๆครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal