เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3รอง2 ...เป็นทั่นรอง ไอ้น้องจัดไปเหอะ.....  (อ่าน 21688 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
2มวยใช่ ให้มวยสู้ เป็นรอง  รองไปซี่ ปีใหม่59 เราต้องรวย.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2..ผมออกไปทางมวยแถวบ้านผม...สิงห์ทอง ยุทธชลบุรี เป็นมวย ต.คลองมะพลับ อ.ศรีนคร จ.สุโขทัย   ค่ายเดิมคือ เจตน์ศักดา ฝาแฝดเขาชื่อ สิงห์เงิน      เมื่อหลายปีมาแล้ว ผมเห็นบ่อย เดินสายชกแถว สุโขทัย อุตรดิตถ์ พิษณุโลก แพร่ พิจิตร คือ เกือบทุกจ.ในภาคเหนือ เซียนมวยน้อยคนที่ไม่รู้จัก เพราะมีแฟนคลับตามเล่นเยอะ  เป็นมวยจังหวะฝีมือดี ไอคิวดี เตะเข่ารุนแรง ใจสู้  ชกมีลุ้นตลอด   รองไปเถอะครับ ผมว่าได้เงินใช้รับปีใหม่แน่

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากครับ

ไฟหนาว

วันนี้ หงอคง กับ เอ๋ บางนา มองตรงกันครับ

ไฟหนาว

พลเมืองดี...

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้พวกเรา 7 จิตอาสาครับ
ของฝากจากตาแม่นครับ

ไฟหนาว

จอบบ้อน มาพร้อมกับนำโชคมาให้รับปีใหม่ครับ

ไฟหนาว

2มวยใช่ ผมมองว่าเป็นแต่เรตเปิด    เสมอเพชรตาแมว   สิงห์ทอง ต่อ 11-8    งงครับ   เล่นไป ถ้าสวนขาใหญ่ก็รีบออกตัว ต่ทขาใหญ่ไว้ปลอดภัยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ขอบคุณทั้ง7จิตอาสา ปีใหม่นี้ขออวยพรให้ทั้ง7ท่านมีสุขภาพแข็งแรง และประสบความสำเร็จดั่งใจปารถนาครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ตามขาใหญ่ไว้จะปลอดถัย...
สวัสดีปีใหม่ครับท่านกำนัลและสมาชิกทุกท่าน ปีใหม่นี้ขออำนวยอวยพรให้สมาชิก ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงๆทุกๆท่านครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal