บอร์ดมวยไทยบางบอน > เรตมวย ซิกมวย มวยเด็ด มวยหู วิจารณ์มวย น้ำหนักมวย กระแส มวยน่าเล่น

7สี 2คู่วินๆๆๆๆ(วอ.พะยูน)

<< < (3/4) > >>

ทีมงาน..หลวงติ่งเมืองคอน:
ท่าน วอ.พะยูนที่นับถือผมติดตามท่านมานานพอสมควร ผมเห็นท่านมีแต่ช่วย ไม่เคยหาผลประโยชน์ ท่านอย่าไปฟังเสียงนกเสียงกาเลยท่านวันนี้สองตัวยกประกายเพชร..เด็ดจริงรุ่งอุบล..วางยาวๆๆผม..ทีมงานหลวงติ่งเมืองคอนครับ

วอ.พะยูน:
คนแก่งๆ หลายท่านที่ไม่อยากเข้ามาโพสข้อมูลเพราะสาเหตุนี้งัย หยุดเถิดครับกับพฤติกรรมที่ไม่ดี หลายคนที่รู้จักผมถามได้ครับ ผมไม่เคยเรียกเก็บเงินจากใคร เพราะผมไม่เคยขายมวยกิน ถามท่านคนป่าได้ครับ และผู้รู้ในวงการที่รู้จักผมครับ ผมขอน่ะครับเพื่อความสงบ

khao:
โคตรเซ็งเลย สมาชิกครับ ขอร้องหละ เว็ปนี้สำหรับผู้มาหาข้อมูลการเล่นมวยนะ คราบ

ไพโรจน์:
จริง  หรอ วอ.พะยูน ผมมีคนของผมบอกนะว่าท่านหลังไมล์นะ  แลกเป็น...เท่าไรก็ได้  ไม่นั้นผมจะรู้ได้ไงว่าคุณรู้จริงหรือไม่จริง(หรือจะไห้บอกว่าวันไหนคู่ไหนว่าคูณพูดอะไรบ้าง)   แต่ของคุณวอ.พะยูนก็มีประโยชน์นะครับ      นักเล่นต้องใจกว้าง

วีรศักดิ์:
ใช้วิจารณญาณ เป็นของตัวเอง ดีที่สุดครับ ผมเข้าใจทุกคน ทั้งฝ่าย ค้าน และฝ่ายเสนอ ข้อมูลมวยครับ ใจเย็นครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version