เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ......มวยปลดหนี้เล่นแล้วรวย.......  (อ่าน 12890 ครั้ง)

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
......มวยปลดหนี้เล่นแล้วรวย.......
« เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 08:07 »
ประกายเพชร.....ให้รองเป็นทีเด็ดไปเลย..รองๆๆๆๆๆครับ...
ฟ้าสะท้าน....ราคาไหนก็ต่อไปเลยครับ..มันมีที่มา..จัดไปเน้นๆสองตัวต้อนรับ พ.ศ ใหม่.....

Re: ......มวยปลดหนี้เล่นแล้วรวย.......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 10:37 »
ทัศนะคู่1ช่อง7....วันสงกรานต์..เป็นมวยเตะขาต่อยหมัดยก1/2ต่อยได้น่ากลัวราคานำไปก่อนแน่แต่ปลายๆต่อยไม่ลงมักหันมองพี่เลี้ยงทำนองจะบอกว่า..ผมจะหมดแรงแล้วเพ่...
ประกายเพชร...เป็นมวยฟอร์มสดอาวุธหลากหลายต่อยภูธรมาโชกโชนกระดูกแข็งโป๊กน่าเสื่อดีกว่าต้นๆกันหมัดได้ปลายๆกินนิ่มแน่นอน....รองไปที่ประกายเพชรเลยครับ

Alexander

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
Re: ......มวยปลดหนี้เล่นแล้วรวย.......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 10:41 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 11:03 »
ทัศนะคู่3ช่อง7...ฟ้าสะท้าน...เป็นมวยฝีมืออาวุธครบเครื่องวงนอกเตะได้แม่นเตะแล้วคาหมัดออกได้รุนแรงหนักหน่วง วงในมีขวางหน้า สภาพร่างกายดูดีกว่าคู่ชก....
มนต์ขาว...มวยสูงยาวอาวุธถนัดคือเข่า หายไปนานไปเดินสายชกอยู่แถวสามจังหวัดชายแดนใต้แพ้บ้างชนะบ้างล่าสุดเพิ่งมาต่อยไว้ที่เวที อตก.เป็นมวยไม่ชอบหมัดโดนหมัดแล้วมันวูปวาปไม่ค่อยขยันซ้อมเท่าไหร่ยิ่งเพิ่งจะผ่านเทศกาลปีใหม่มาสดๆร้อนๆไม่อยากจะพูด...วันนี้จัดหนักไปที่ฟ้าสะท้านเลยครับ....

มวยไทย ไก่เดือย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 11:29 »
ติดตามครับท่านอ๊อด ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ สวัสดีปีใหม่นะครับท่าน ร่ำรวยๆครับ  :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal