เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7สีใส่2มวยบู๊สู้ถึงใจ ลุยไปเหอะน่าผ่าน...  (อ่าน 24688 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
2มวยใช่ จัดให้เอาไปลุ้นหน้าตู้  ต่อรองไปได้เปรียบเห็นๆ... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ขอคุยเรื่องช่อง3 เมื่อวานหน่อย..ผมกดฟังอาร์มี่  มันรายงานราคาคู่ บางพลีน้อย-ซุปเปอร์บอล   ผมนึกในใจ ห่าเอ๊ยมวยมันไม่ได้ชกซักหน่อย เสือกพูดราคาต่อรอง  มึงไม่รู้อะไรเลยรึวะเนี่ยะ... ผมได้ยินแบบนี้จริงๆ พี่น้องได้ยินหยั่งที่ผมว่าหรือเปล่า  หรือผมหูฝาดไปคนเดียว ช่วยบอกทีครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

จิตอาสาที่ฟันธงมวย7สีวันนี้  เข้ามาแล้วคือ..มองอย่างเซียน..จาก เอ๋ บางนา    ไอ้หนุ่มชนแดน เพชรบูรณ์ แต่เข้ามาลุย กทม.หลายปีแล้ว เขามองไปที่นักมวยคนนี้..ได้แชมป์..หากชอบก็ตามเขาไปครับ

ไฟหนาว

เล่นมวยตู้ต้องมีตัวช่วย...ทำให้ตัดสินใจง่ายขึ้นครับ..อย่าลืมเข้ามาโพสต์ให้กำลังใจพวกเรานะครับ

ไฟหนาว

ทยอยกันเข้ามาฟันธงเรื่อยๆ จิตอาสาเพื่อคอมวยตู้...นี่ก็อีกคน..มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง  คนหล่อจากฉะเชิงเทรา แต่ไปทำงานที่ชลบุรี..  มองไปที่คู่เอก บอกนี้ คนนี้คว้าแชมป์ครับ...

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก..ผมชอบช้างมะงง เกียรติโยธิน  มวยจาก อ.ศรีวิไล จ.บึงกาฬ  มี นายก อบต.นาแสง โยธิน ขวัญแก้ว เป็นผู้สนับสนุน  ช้างมะงงเป็นรูปปั้นช้างขนาดใหญ่ ที่ชาวบ้านศรัทธา เลื่อมใส เป็นอย่างมาก ตั้งอยู่หลังศาลแม่แก้ว ที่ ต.นาแสง... ช้างมะงง เกียรติโยธิน เดิมชื่อ เสือเล็ก ศิษย์พันธุ์เทพ อายุ 16 ปี  เป็นมวยบู๊ กล้าแลกกล้าชน อาวุธมวยครบเครื่อง เตะเข่ารุนแรง ไฟต์นี้ลงมาฟืตซ้อมทวนเชิงที่ค่ายเกียรติเพชร 10 กว่าวัน  ส่วนทิว ต.สามฝั่งแคน มวยหนองบัวลำภู 3 ไฟต์หลังยังไม่แพ้ใคร เป็นมวยจังหวะฝีมือดี ดักเตะดักแทงแม่น หมัดหนัก    มวยคู่นี้คู่คี่สูสีไม่ห่าง  แต่ผมชอบลูกสู้ของช้างมะงง ใจถึงดี  เกมเบียดแน่ หากช้างมะงงเกาะในได้เมื่อไหร่ โอกาสชนะมีสูง  ถือข้างช้างมะงงดีกว่า สบายใจกว่าเยอะ...

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณครัาบ.....
      กระทู้นี้เป็นการจับมือกันของ 7 จิตอาสา ทำหน้าที่เป็นตัวช่วย โดยไม่หวังสิ่งตอบแทนใดเๆ นอกจากกำลังใจในการสืบเสาะหาข้อมูลมวยแล้วฟันธง ว่ามวยตัวไหนน่าชนะ  แต่ละคนอยู่คนละที่  การฟันธงนั้นเป็นมุมมองของแต่ละคน  ตัดสินใจเองครับว่าจะตามหรือสวน เพราะอยู่หน้าตู้  คุณคือคนเล่น...แม่นบ่...  เอ้าใครไม่รู้ว่า 7 จิดอาสาเป็นคนจังหวัดไหน ดูได้เลยครับ

ไฟหนาว

อีก 1 จิตอาสา...กินแบบนิ่มๆ..จาก พลเมืองดี..  วันนี้มั่นใจ บอกฝากมาว่า เด่นหนองพวงรอดยากส์ จัดไปครับ...

ไฟหนาว

ตาแม่นชี้มวยชัวร์...มาแล้วจ้า...

mid2015

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจากใจ

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจที่มอบให้ 7 จิตอาสา ครับ...
    มาฟันธงเป็นคนสุดท้าย..มวยเข้าตาจอบบ้อน....คนนี้เลยครับ

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
ว่าตามกันครับเล่นเเล้วไม่เสียเป็นพอ

มวยไทย ไก่เดือย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
หนึ่งกำลังใจให้จิตอาสาทุกท่านครับผม ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ และการไม่แสวงหาผลประโยชน์ครับ ขอให้เป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆครับ ศรัทธาๆ ..มวยใหม่มวยไทยไก่เดือยครับผม

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับผม

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_58[1]: หนึ่งกำลังใจให้จิตอาสาทุกท่านครับผม  :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

กำลังใจมาเพียบ ขอบคุณครับ
เรตขณะนี้
ช้างมะงง ต่อ 3-2
สมรักษ์น้อย ต่อ 5-4
ฟ้าเป็นหนึ่ง ต่อ 2-1
คตร
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนพิบูลฯ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาว และ 7 จิตอาสา :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
คนเดียว อาทิตย์ที่ 24 มกราคม 2559

ช่อง 7สี

ยก1,2,3
ปิดเสื้อ=แดง เปิดเสื้อ=น้ำเงิน
 ยก4,5สลับ
ราคา
 ไหล่/หู/คาง/ชูกำปั้น

คู่1,2,4,5
เปิดเสื้อ=แดง
 ปิดเสื้อ=น้ำเงิน
คู่3 สลับ
ราคา
 หู/คาง/หัว/ไหล่

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ตามไปครับ ช้างมะงง /ฟ้าเป็นหนึ่ง/ยอดพนมรุ้ง

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

prointer

• ชอบกด Like + 23
ขอบคุณครับ

roengraka

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณทุกท่านครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal