เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 น่าลุ้น 2 สูสีเหลือหลาย ถือข้างไว้นะได้เฮ....  (อ่าน 17114 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ ให้มวยสู้ คู่คี่สูสี เสียวแล้วรับ จับไว้ไอ้น้อง.... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

วันนี้พี่สั่งลุย..ในนี้มีของดี.. มีตัวช่วยครบครัน มารับกันฟรีๆ   เพราะมี 8 จิตอาสาเป็นตัวช่วยงัย   อย่าลืม..กรุณาโพสต์อะไรก็ได้ เป็นกำลังใจให้พวกเราด้วยนะครับ..ขอขอบพระคุณ

ไฟหนาว

ฟันธงมาแล้ว ช่อง3 วันนี้...  จากสกลนคร..มวยเข้าตา จอบบ้อน...ตรงใจก็ใส่ไปเถอะครับ..

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก..ผมมองไปที่ เด็ดดวง สจ.เล็กเมืองนนท์ รูปร่างเสียเปรียบคือเตี้ยกว่า แต่เก๋าส์เกม อายุ 20 ปี   คู่ชกคือ บินลาดิน ฟอร์มสดมาก อายุ 15 ย่าง 16 ปี.. 4-5 ไฟต์ชนะ มาสะดุดแพ้เด็ดดวง ครั้งเดียว บินลาดิน เตะเข่าหนัก สไตล์บู๊สู้ยิบตา ชกดีได้ลุ้นตลอด   ไฟต์ที่ชกกัน เซียนแย่งกันต่อ บินลาดิน ถึง 2-1  เพราะสูงใหญ่กว่า   ยก12 บินลาดิน ต่อยาวถึง 5-2  พอยก3 ต้นเกมบินลาดินยังต่อเหมือนเดิม  แต่ปลายยก เด็ดดวงมีเถียง ดักเตะดักแทง เตะซ้ายเข้าทุกดอก  คนไหลรองเด็ดดวง  ยก45 เด็ดดวงพลิกต่อยาว เพราะล็อคเอวตีแล้วหมุน บินลาดินแก้ไม่ตก ครบยกแพ้ขาด  เจอกันใหม่วันนี้ ทีมงานบินลาดินคงเตรียมแก้เกมมาแล้ว  แต่ถึงยังงัย ผมว่า สมองมวยของเด็ดดวงก็ยังเหนือกว่า  ถือข้างเด็ดดวงไว้สบายใจกว่า ต้นเกมกินยาก แต่ท้ายๆคงเสร็จอีกเกมไม่ห่างนะครับ คู่คี่สูสี อาจมีพลิก ยังงัยก็ออกตัวบังทุนไว้บ้างครับ...

ไฟหนาว

เจ้าของขนมจีนอร่อย เจ้าของสโลแกน...มองอย่างเซียน เอ๋ บางนา บอกมาว่าน่าเล่น เพราะถ้าไม่เต็มสูบวันนี้ โดนทาร์ซานโห่แน่ จัดไปครับ ได้กับได้...

ไฟหนาว

มาอีก 1 จิตอาสาแล้ว   มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง..ส่งตรงจากชลบุรี   วันนี้คนหล่อให้นักชกคนนี้ครับ..ชอบมะ..ชอบมะ..ถ้าชอบจัดไปครับ

ไฟหนาว

กำลังใจหายไปไหนหมด  ขอเสียงแฟนคลับหน่อยเร้ว....
    กินแบบนิ่มๆ...พลเมืองดี..มาแล้วจ้า...

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ตามทุกคู่เลยครับ ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ :Onion-s-97[1]:

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

มาแล้ว 1 กำลังใจ...ยังไม่พอครับ เรามีถึง 8 จิตอาสาเชียวนา  อย่าใจดำนะจ๊ะ..ขอบอก
     ด่วนครับ...ช่วยแก้เบอร์คนเขียวด้วย ที่ถูกต้อง ข้างล่างนี้ครับพ้ม

ซำจั๋ง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 3

ไฟหนาว

มาแล้ว..ตาแม่นชี้มวยชัวร์...จาก ชุมแพ ขอนแก่น....

ไฟหนาว

หาเงินพาแฟนฉลองวันวาเลนไทน์ครับพี่น้อง  ลุ้นเหนื่อยหน่อยแต่ก็คุ้มนะ  เคยชนะ พลเอก ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่นมาด้วยกันทั้งคู่   แต่ชกกับมวยเข่าด้วยกัน กลัวซะที่ไหน..โดยเฉพาะเข่ายัดไส้....จัดไปครับ อย่าคิดมาก

พระอินทร์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

surapas Rueangwong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ....ติดตามตลอดขอเป็น 1 แรงใจครับ!!!

prointer

• ชอบกด Like + 23
ขอบคุณครับขอซิกด้วยนะครับ

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากๆครับพวกพี่ๆ

bumrong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขอซิกอู๋ด้วยครับ  ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

เรตล่าสุด
เด็ดดวง-บินลาดิน คตร...ข่าวว่าเด็ดดวงเด็กขาใหญ่ กดฟังอาร์มมี่อีกทีนะครับ
สองคม ต่อ 5-4   มวยคู่คี่มาก ดูดีๆครับ ใจเย็นๆ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณทุกจิตอาสาครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
ซิก อู๋ วันนี้

ช่อง 3

คู่1,2,3
เปิดแดง
 ปิดน้ำเงิน
 คู่ 4,5 สลับ
 ราคา
 ซ้าย แพง
 ขวา ขาด
 ผ้าไล่ลง

........................................................................
ช่องไทยรัฐทีวี

คู่1
เปิดแดง
 ปิดน้ำเงิน
 คู่2,3,4,5 สลับ
 ราคา
 ซ้าย แพง
 ขวา ขาด
 ผ้าไล่ลง
........................................................................
ช่องไบร์ทีวี +ช่อง 5

ทุกคู่
 ถือกระดาษ แดง
 จับคาง น้ำเงิน
 มือซ้าย ถูก
 มือขวา แพง
 ปิดเสื้อ ขาด

ขอบคุณเจ้าของซิกด้วยครับ

ไฟหนาว

สุดยอดเลยน้องชาย  ขอถามว่าเล่นเฟสไหม ถ้าเล่นใช้ชื่ออะไร จะเข้าไปคุยด้วยจ้า
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

เบิร์ด แม่เมาะ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
คนเดียว 13/2/59

ช่อง 3

คู่ 1/2  เปิดเสื้อแดง ปิดน้ำเงิน
คู่ 3/4/5 สลับ
ราคา
 หู / คาง/ หัว/ ไหล่

ช่องใบร์ทีวี

ยก 1/2/3 ปิดเสื้อแดง เปิดน้ำเงิน
ยก 4/5 สลับ
ราคา
คาง/ ไหล่/ หัว/หู

+ช่อง 5

ยก 1/2/3 ปิดเสื้อแดง เปิดน้ำเงิน
ยก 4/5 สลับ
ราคา
หู/ หัว/คาง/ไหล่

fb ลองของ มวยไทย ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ขอบคุณซิกขอบคุณจิตอาสาทุกท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ขอขอบพระคุณอย่างสูงคับ ทั้งมวย และ ซิก ขอบคุณคับ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25

prointer

• ชอบกด Like + 23
ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal