เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7สี น่าลุ้น 2 เสือตะปบงาบรับวาเลนไทน์...  (อ่าน 33618 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img
2 เสือใจสู้..บู๊ถึงใจ จับไว้ได้ลุ้น..... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

กระทู้นี้มีครบ ตัวช่วยที่คุณต้องการ  ช่วยให้กำลังใจ 8 จิตอาสาด้วยครับ  พวกเราหวังแค่นี้เท่านั้น..   

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ผมขอขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

มาแล้ว 1 กำลังใจ..ขอบคุณครับ  แล้วคุณล่ะ มาเอาข้อมูลแล้ว อย่าใจดำล่ะ..เข้ามาเหอะ พวกเรา 8 ชีวิตจิตอาสา รอโพสต์จากคุณอยู่ รู้ป่ะ..
      เข้ามาแล้ว คนหล่อจากชลบุรี...มวยเด่นเล่นได้ 7 สี วันนี้ จาก หงวอคง ครับ...

ไฟหนาว

มวยเด่นเล่นได้..จากหงอคง จ้า....

ไฟหนาว

ตามมาติดๆ...มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา...ครับพี่น้อง

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

trast-jaitas

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ขอบคุณนะครับลุงกำนันกับทีมงานได้นอนกันบ้างเปล่าสุ้ทุกคน

ไฟหนาว

กำลังใจไหลเข้ามาแล้ว..ชื่นใจครับ
      อีกหนึ่งจิตอาสาที่เข้ามา...กินแบบนิ่มๆ..จากพลเมืองดี  เมื่อวานกินแล้วอ้วก  วันนี้ฝากมาบอกพี่น้องว่า ของขวัญวันวาเลนไทน์ มอบให้พี่น้องครับ...

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ood

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 10

มวยไทย ไก่เดือย

• มวยดาวรุ่ง
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณท่านจิตอาสาทุกๆท่านครับ เป็นหนึ่งกำลังใจให้ ข้อมูลประกอบการตัดสินใจครับผม หมัดมวย  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ซำจั๋ง

• ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ แต่อย่าลืมบอกท่านลองของ ลงซิกอู๋ให้ด้วยนะครับ ไม่มีซิกมันก็เหมือนเสือไม่มีเขี้ยวเล็บ!!! :Onion-s-44[1]: :Onion-s-26[1]:

supachok jutturos

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
:Onion-s-97[1]:   

ขอบคูณทุกๆท่านมากๆครับ  ขอบคุณครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
นายหัวอย่าลืม ซิก น่ะคับ ขอบคุณคับ

ไฟหนาว

นายหัวอย่าลืม ซิก น่ะคับ ขอบคุณคับ
   รอน้องลองของนะครับ...จิตอาสาคนใหม่ล่าสุดจ้า...
      ตาแม่นชี้มวยชัวร์...จากชุมแพ..ขอนแก่น  ส่งของขวัญวันวาเลนไทน์ให้พี่น้องครับ..

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ   :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณทุกท่านด้วยใจจริงครับขอให้ร่ำรวยๆมีความสุขกับวันแห่งความรักครับ

ood

• ชอบกด Like + 10

พระอินทร์

• มวยใหม่
  • **

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจที่มอบให้ 8 จิตอาสาครับ
       ส่งของขวัญวันวาเลนไทน์มาอีก 1 จิตอาสา  มวยเข้าตา จอบบ้อน ครับพี่น้อง

prointer

• ชอบกด Like + 23
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก..ผมชอบ สายฝน รัตภานุ มวยยะลา อายุ 16 ปี ส่วนคู่ชกคือ ไผ่ทอง ส.สริญญา(ศิษย์เจ๊เอ็ม) มวยนครศรีธรรมราช   จะว่าไปแล้ว   ฝีมือมวยไม่ห่างกันนะครับ เป็นมวยจังหวะฝีมือทั้งคู่  ทรงมวยคล้ายกัน คือมีเตะนำตามประกบเข่า    เท่าที่ผมดูคลิปการชก  สายฝน ซึ่งมีเดียร์ เกียรติเพชร สนับสนุนคนนี้ เป็นมวยปอดใหญ่ปลายแรง ใจสู้บู๊ดี เกาะในตีได้หนัก  ส่วนไผ่ทอง จังหวะฝีมือวงนอกดี เตะแม่น แต่วงในไม่เท่าไหร่   เกมเบียดครับ คู่คี่สูสีแน่นอน แต่ผมยังมั่นใจว่าน้องเดียร์มองมวยไม่ผิด  ลุ้นสายฝนดีกว่าสูสีครบยกมีโอกาสผ่านครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2...ลุ้นไปเลยครับ ไม่ต้องคิดมาก ของฝากวันวาเลนไทน์ครับ

ไฟหนาว

เปรียบเทียบรูปร่าง ดูเนื้อตัว....

ไฟหนาว

รองคู่เอกและคู่เอก ดูรูปร่าง เนื้อตัว...

ไฟหนาว

เรตขณะนี้
สายฝน-ไผ่ทอง  คตร
คงฤทธิ์ ต่อ 3-2
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

prointer

• ชอบกด Like + 23
ติดตามครับ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
ขออภัยพี่ไฟหนาวนะครับ ที่กระผมได้หายไปจากวงการนานมาก...ณ วันนี้ผมก็เริ่มมีอาวุธจะสู้ต่อไปกับพวกพี่จิตอาสาแล้วครับ (แอบไปฝึกวิชามาหลายเดือน คริคริ ) ขอฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้งครับ
 :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ขออภัยพี่ไฟหนาวนะครับ ที่กระผมได้หายไปจากวงการนานมาก...ณ วันนี้ผมก็เริ่มมีอาวุธจะสู้ต่อไปกับพวกพี่จิตอาสาแล้วครับ (แอบไปฝึกวิชามาหลายเดือน คริคริ ) ขอฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้งครับ
 :Onion-s-163[1]:
ดีใจด้วยน้อง  หายไปจนลืม  มารายงานตัวแล้ว ลุยได้เลยน้อง มีดีอะไรก็เอามาฝากพี่น้องเรา
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่แรก เรตเปิด ใครต่อรอง...คู่คี่จริงๆครับ มวยใต้ทั้งคู่   แต่สายฝนชกประจำศึกที่น้องเดียร์เขาจัด  ชกไว้เข้าตา จึงสนับสนุนให้ชกมวยรอบปูนเสือ  สายฝนเป็นมวยที่มุ่งมั่นในเกม ตั้งใจชก ยืนมวยนิ่งดี   ผมว่าจับไว้ก่อน ราคาคงพลิกไปพลิกมา  เพราไผ่ทองไม่ใช่มวยเข่าอาชีพ  ผมว่าสายฝนสู้ได้ครับ

bumrong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขอซิกด้วยครับ   ขอบคุณครับ :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

วันนี้ผมชอบ สายฝน-คงฤทธิ์-สะท้านฟ้า-เก่งกล้า     คงฤทธิ์น่าเล่นที่สุด..   ช่วงพักยก..อย่าลืมกดฟังอาร์มมี่ จะได้รู้ว่าขาใหญ่เล่นใคร โชคดีครับ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
สงสัยซิกไม่ทันแล้วอ่ะคับ :Onion-s-98[1]:

jongkol

• มวยคู่เอก
เบออร์อารร์มี่ถูกบลอคใครรู้ขอบ้างครับ

ไฟหนาว

พี่น้องครับ...ก่อนอื่นต้องขอบคุณแฟนคลับทุกท่านที่ติดตามผลงาน..วันนี้พี่สั่งลุย..มาโดยตลอด   
    ยังงัยผมต้องขออภัยแทน.. น้องลองของ..ด้วยครับ   คงติดงานหรือปัญหาอะไรซักอย่าง เลยไม่ได้เ้อาซิกมาลงให้  คงไม่ว่ากันนะครับ
      อีกเรื่อง กรณี..อาร์มมี่โดนบล็อค.. ผมมารู้ตอนที่ผมไปตู้แล้ว..จึงไม่สามารถเอาเบอร์ใหม่มาลงในเว็ปได้      มีสมาชิกส่วนหนึ่งโทรถามผม ผมก็บอกเบอร์ใหม่ให้ น่าจะซัก 50-60 คนมั้ง    พอดีมวยชก ผมจำเป็นต้องเล่นมวย จึงปิดเครื่อง    ช่วงมวยจบแต่ละคู่ผมจะเปิดเครื่อง  คงเข้าใจนะครับ  ผมขออภัยพี่น้องจำนวน 266 คนที่โทรหาแล้วผิดหวัง     เอางี้เรามาตกลงกันใหม่นะ      ช่วงเวลาก่อนเที่ยงถ้าอาร์มมี่โดนบล็อคให้รีบโทรบอกผมทันที   ผมจะเอาเบอร์ใหม่มาลงในเว็บ...    ถ้าเลย 12.00 น.ไปแล้ว ผมต้องไปตู้  ถ้าอาร์มมี่ถูกบล็อคให้โทรถามได้  ขอให้เตรียมกระดาษปากกาไว้จด   ถ้าท่านกดเบอร์ลงในเครื่องผมจะไม่บอกเพราะเสียเวลามาก    หากมวยกำลังชก ผมจะปิดเครื่อง.. หากหมดยกก็ลองโทร   แต่ต้องเข้าใจนิดนึงช่วงหมดยกผมต้องโทรฟังอาร์มมี่  อาจจะรับได้ไม่มีสาย โอเคนะครับ...เบอร์อาร์มมี่ใหม่เมมไว้เลย
    ศูนย์เก้าสอง เจ็ดร้อยแปดสิบเก้า  ห้าพันสามร้อยสิบสอง

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..สำหรับ ซิก(อู๋) นะครับ ผมลงมาเกือบ  2  ปี แล้ว  ผมจะได้ข้อมูลซิก เสาร์- อาทิตย์ เขาจะโทร.บอกผมว่า เขาใช้สูตรไหน  เขาจะบอกผมเวลา  09.00 น.ของเสาร์ - อาทิตย์  แล้วผมจะนำมาลงตลอด  ช่วงหลังๆๆเห็นว่า  ท่าน..ลองของ..เขาจะลงเอง  ผมก้อเลยไม่กล้าลงกลัว  มันจะทับกันซ้อนกัน  พอดี  วันอาทิตย์(เมื่อวานนี้)  เห็นท่านลองของ  ไม่ลงผมจึงนำมาลงให้ที่กะทู้ของผม

..เมื่อไม่ให้เป็นการสับสน กัน ครับ  ตั้งแต่สัปดาห์หน้า  ต่อไป ..สมาชิกก้อดู  ซิกได้จาก..ท่านลองของ..ก้อแล้วกัน ครับ ..

กรรมการ

• มวยใหม่
  • **
ผมคิดว่าท่านซอย..น่าจะลงเหมือนเดิมนะครับ สมาชิกที่ติดตามส่วนใหญ่เขาก็เข้ามาดูน้ำหนัก ซิก ข้อมูลต่างๆเหมือนเดิม ส่วนท่านลองของหรือพี่น้องท่านอื่นๆที่มีข้อมูลอะไรก็นำมาแบ่งปันกัน ถือว่าช่วยเหลือกันครับ

ไฟหนาว

..สำหรับ ซิก(อู๋) นะครับ ผมลงมาเกือบ  2  ปี แล้ว  ผมจะได้ข้อมูลซิก เสาร์- อาทิตย์ เขาจะโทร.บอกผมว่า เขาใช้สูตรไหน  เขาจะบอกผมเวลา  09.00 น.ของเสาร์ - อาทิตย์  แล้วผมจะนำมาลงตลอด  ช่วงหลังๆๆเห็นว่า  ท่าน..ลองของ..เขาจะลงเอง  ผมก้อเลยไม่กล้าลงกลัว  มันจะทับกันซ้อนกัน  พอดี  วันอาทิตย์(เมื่อวานนี้)  เห็นท่านลองของ  ไม่ลงผมจึงนำมาลงให้ที่กะทู้ของผม

..เมื่อไม่ให้เป็นการสับสน กัน ครับ  ตั้งแต่สัปดาห์หน้า  ต่อไป ..สมาชิกก้อดู  ซิกได้จาก..ท่านลองของ..ก้อแล้วกัน ครับ ..

ไฟหนาว

ท่านพลเมืองก็ลงในกระทู้ตามปกติเหมือนเดิมครับ   ส่วนท่านลองของ ท่านเอาซิกเดี่ยวมาลงในกระทู้นี้ ก็โอเคนะครับ  บางทีท่านพลเมืองดีไม่ได้เอาซิกอู๋ลงในกระทู้ ท่านลองของก็เอามาลงให้  ร่วมด้วยช่วยกันนะดีที่สุด แม่นบ่

khadong

• ชอบกด Like + 21
แมนแล้ว...แมนแล้ว...หนับหนุนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
ขอแทรกนิดครับลุงกำนัน ถ้าเบอรใหม่ได้ที่เวปก้อลงเลยทุกคนมีโทรศัพท์เล่นเนตเล่นไลน์กันแทบทุกคนถ้าไม่มีก้อช่วยไม่ได้ ถ้ามวยชกแล้วไม่ควรโทรถามเด็ดขาดนั้นคือเวลาส่วนตัวแล้ว ผมยังเปิดเข้าดูบ่อยทุกคนเล่นแค่หลักร้อยหลักพัน ถ้าหลักหมื่นผมว่าใช้สื่ออย่างอื่นดีกว่าครับจึงเรียนลุงกำนันไว้จะได้สบายใจ ผิดยังไงก้อต้องขออภัยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal