เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7ลุ้น2 อยู่หน้าตู้อย่าคุย..ลุยไปเหอะ..  (อ่าน 24271 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ให้มวยสู้ วันนี้ดูดีมีลุ้นแน่..ไอ้น้องพี่.... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไฟหนาว

ออกรบ..อาวุธต้องพร้อม..   อยู่หน้าตู้คุณสู้เขาได้อย่างมั่นใจ..  เพราะคุณไม่ได้ไปคนเดียว คุณมีพวกเรา 8 ชีวิต 8 จิตอาสาที่มีอุดมการณ์เดียวกัน คือจับมือกันทำหน้าที่ตัวช่วยของคุณ   โดยคุณไม่ต้องลงทุนแม้แต่บาทเดียว..   เราช่วยให้คุณตัดสินใจง่ายขึ้น ที่สำคัญช่วยให้คุณรู้ทันเกม..   ขออย่างเดียวเข้ามาหาพวกเราแล้ว กรุณาโพสต์อะไรก็ได้ ให้กำลังใจพวกเราด้วยครับ ขอขอบคุณ... 

supachok jutturos

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณครับ
ท่านไฟหนาวมาแต่เช้าเหมือนเดิม ตื่นมาเอาของดีไปทำเงิน เช้า เสาร์ อาทิตย์ ไม่เคยผิดหวังสมกับที่รอจริงๆ ขอบคุณมากๆครับท่าน ขอบคุณ จิตอาสาทุกๆท่านด้วยครับ ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณครับ
ท่านไฟหนาวมาแต่เช้าเหมือนเดิม ตื่นมาเอาของดีไปทำเงิน เช้า เสาร์ อาทิตย์ ไม่เคยผิดหวังสมกับที่รอจริงๆ ขอบคุณมากๆครับท่าน ขอบคุณ จิตอาสาทุกๆท่านด้วยครับ ขอบคุณครับ
ชุ่มฉ่ำหัวใจดีแท้ แค่นี้แหละที่ 8 จิตอาสาต้องการครับ..
      มวยใช่คนแรก..ผมออกไปทางพลังพล..นักชกจากบุรีรัมย์ เป็นนักมวยที่ ยะ เกียรติเพชร มือขวาของป๋าชุ้น ส่งเข้าประกวด บ่องตงผมไม่เคยเห็นชกออกตู้เลย คลิปก็หาดูไม่ได้ แต่เช็คประวัติแล้ว ไม่ธรรมดา จัดเป็นดาวรุ่งภูธร เพราะชกที่ไหนต้องติดเดิมพันทุกครั้ง ถึงแม้ฟอร์มหลังๆจะดาวน์ลง แต่กระดูกการผ่านมวย ผมถือว่าแข็งพอสมควร เพื่อนฝูงถิ่นอิสานบอกว่า พลังพลบู๊สู้ดี เข่าในเหนียวหนึบ โดยเฉพาะเข่ายัดไส้ ยัดได้สะเด่า   ส่วน ไวไฟ บ.เบสเชียงใหม่ มวยเหนือคนนี้ผมดูคลิปการชกแล้ว เป็นมวยบู๊บ้าเดินหน้าคว้าคอแทงเข่าจึ้กๆ เป็นมวยปอดใหญ่ปลายแรง 6 ยกชกสบาย   วันนี้เข่าเจอเข่า มันสนั่นตู้แน่  ผมชอบเข่ายัดไส้ของพลังพลครับ ไม่หมดอย่างเดียว จบเกมเด็กในเครือป๋าจะได้รับการชูมือ..ลุ้นพลังพลเหนื่อยหน่อยนะ แต่ได้เงินใช้ครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่ 2...ผมออกไปที่ ศรทอง ...เด็กป๋าคนนี้ ถือว่าเป็นนักชกคู่บารมีก็ว่าได้ ชกมานาน แต่ก็ไม่ไปถึงไหนซักที  เพราะเป็นมวยฉลาดไม่มาก สไตล์การชกตั้งรับจับทาง ดักเตะดักแทงเก่งเข้าขั้น เข่าในเหนียวหนึบ  คงไม่ต้องบรรยายสรรพคุณเพราะเห็นกันบ่อยๆ  ส่วนคู่ชกคือ โชคนำชัย..เราก็เห็นๆกันอยู่ สไตล์บู๊สู้ยิบตา เดินหน้าท้าชนทุกช็อต ชก7สีหนล่าสุดพลิกชนะสปริ๊นเตอร์ เพราะขาใหญ่ในเวทีช่วยกันอุ้ม ช่วยกันเฮ จนเข้าป้าย แบบทั่นรองกระเป๋าตุงกันทั่วหน้า    มวยคู่นี้เคยชกกันมาแล้วที่ ตจว. ผล ศรทองชนะมาแบบขาดท่อนท้ายๆ   วันนี้ผมมองว่าศรทองได้เปรียบค่อนข้างเยอะ เพราะสิ่งแวดล้อม หน้าเสื่อดีกว่าเห็นๆ และเวตที่ชกก็เป็นของศรทอง..  ไม่ต้องคิดมากครับ จ้ดไปเหอะ..ศรทองจะได้รับการชูมือ ย้ำแค้นได้อีกหน ผมมั่นใจครับ..แต่ถ้าเป๊กโก้หรือขาใหญ่อุ้มโชคนำชัยอีก เราก็ต้องชิ่งออกตัวไว้บ้าง ยังงัยผมก็ว่าโชคนำชัยผ่านศรทองยากครับ...

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-88[1]:

prointer

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 23
ติดตามครับ

trast-jaitas

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ขบคุนครับกำนัน

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจที่มอบให้พวกเราครับ
      มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา...มาแล้วจ้า...

ไฟหนาว

ตามมาอีก 1 จิตอาสา  ตาแม่นชี้มวยชัวร์..จาก ตาแม่น ชุมแพ ขอนแก่น  ฝากไว้ตัดสินใจหน้าตู้ครับ..

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับท่านกำนัน และขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

หลั่งไหลมาเรื่อยๆ..ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่คุณมอบให้พวกเรา 8 จิตอาสาครับ
     มาอีก 1 จิตอาสา..  กินแบบนิ่มๆ จาก พลเมืองดี  ฝากไว้ตัดสินใจหน้าตู้ด้วยครับ..

ซำจั๋ง

ขอบคุณ 8 จิตอาสาทุกๆท่าน
ขอบคุณอย่างสุดซึ้งเสมือนหนึ่งว่าท่านเป็น...
ผู้อาวุโสในบ้าน..ขอบคุณจริงๆ
ด้วยความเคารพ.. :dookdik_smile-circle_83[1]:

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
ขอบคุณท่านไฟหนาวและจิตอาสาทุกท่านมากๆครับที่มีแต่ให้ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับผม

ไฟหนาว

ด่วน...มวยใช่ขอเปลี่ยนแปลงใหม่..เนื่องจากพลังพลมา น้ำหนักขาดเยอะ   ผมจึงขอเปลี่ยนเป็น แทนชัย...  ไวไฟมีตัวเงินมาสู้เยอะ น้ำหนักได้เปรียบ...หากจะเล่น แนะนำให้ถือข้างไวไฟครับ...

ไฟหนาว

พลเมืองดีก็ขอเปลี่ยนเช่นกันครับ   เอาตามข้างล่างนี้ชัวร์กว่า....

ลองของ

อู๋ *ชาตรี อาทิตย์ ที่ 13 มี.ค59

ช่อง 7สี

คู่ 1 ปิดแดง เปิดเงิน
คู่ 2,3,4,5 สลับ
ราคา ซ้ายแพง ขวาขาด

ช่อง 11

คู่ 1,2,4,5 ปิดแดง เปิดเงิน
คู่ 3 สลับ
ราคา ซ้ายแพง ขวาขาด
++++++++

#ชาตรี

ช่อง 7สี

คู่1,5 เปิดแดง ปิดน้ำเงิน
ซ้ายแพง ขวาขาด
คู่2,3,4ขวาแดง ซ้ายน้ำเงิน
ปิด เปิด หัว

ช่อง11

คู่ 1,5
ปิดแดง เปิดน้ำเงิน
คู่ 2,3,4 สลับ

ช่องNOW

คู่ 1,5 ป้ายเขียวแดง ป้ายแดงน้ำเงิน
คู่ 2,3,4 สลับ
เหลี่ยม กลม พัด

ช่อง 8 แม็กมวยไทย(เสื้อเขียวหรือขาว)
คู่ 123 หมวกขาวแดง เสียบดาษสีดำที่กระเป๋าเสื้อน้ำเงิน
คู่ 456 สลับ

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ขอบคุณจากใจ ถึงจิตอาสาทุกท่านครับ

เบิร์ด แม่เมาะ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากครับ

ลองของ

เดียว อาทิตย์ 13-3-59

ช่อง7สี
ยก 1,2,3
ปิดแดง  เปิดน้ำเงิน
4,5สลับ
ราคา
หู /คาง/ ไหล่/  กำปั้น

ช่อง  11

คู่1,4,5 ปิดแดง  เปิดน้ำเงิน
2,3  สลับ
ราคา
ไหล่/ หู/ หัว/ คาง

ซำจั๋ง

นี่แหละน๊าาา..ที่เขาเรียกว่าเดินตามผู้ใหญ่(ขออนุญาติใช้คำตรง)
หมาไม่กัด>>2.ตั้งลำได้นึกว่าจะฉายยัน5..ที่ใหนได้..
ตีเขาเราหมด..ดีที่ได้4มาช่วย..ไม่งั้นยับ  :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณครับทุกๆท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]:

ลองของ

พึ่งสังเกตุโลโก้ ลองของสวย มากขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-160[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal