เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: กัปตันแป๊ะ ชี้แนะมวยเด็ด!! ศึกมวยไทย 7 สี ช่อง 7 สี วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม 25  (อ่าน 12909 ครั้ง)

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

สวัสดียามเช้าครับ
วันอาทิตย์ทำจิตใจให้สดใส อย่าเครียด อย่ากังวล
คนเรามีได้ มีเสียเป็นธรรมดา เล่นมวยก็รวยได้แต่ต้องฉลาดรอบรู้
มีข้อมูลดี ถ้าเล่นมวยตู้ต้องมีทั้งข้อมูล มีทั้งหูดี มีทีมงานที่เชื่อใจได้ อยากจะเล่นต้องเล่นอย่างเซียน รู้จักซื้อขาย หวังผลกำไรสองข้าง อย่าวางยาวเด็ดขาดครับ มวยเดี๋ยวนี้มันอันตราย แพ้ได้ชนะได้ แบบไม่คาดคิด
ขอให้รวยๆกันนะครับ

กัปตันแป๊ะ ชี้แนะมวยเด็ด!!  ศึกมวยไทย 7 สี  ช่อง 7 สี วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม 2559

จัดไปครับพี่น้อง

คู่ที่ 1>>>>พลังพล ป.เรืองรัมย์ *****

คู่ที่ 2  >>>>แทนชัย สันติอุบล *****
//////////////////////////////////////////////////////////

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณผู้เฒ่าแห่งที่ราบสูงกัปตันแป๊ะมากๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

กัปตันแป๊ะ  ชี้แนะมวยเด็ด!!
ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง11
วันอาทิตย์ที่13 มีนาคม 2559 เวลา15.00น.

ตามนี้ครับ

คู่ที่3 >>>อีสานนำชัย ดาบป้อมมหาชัย ***

คู่ที่4 >>>แรมโบ้ เพชร ปตอ. *****

///////////

ีฝากเชียร์>>>ศรทอง ****เคยมาช่วยงานที่บ้านมวยทีมงานคนจัดสู้ตรับ แพ้ชนะต้องเชียร์!!
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal