เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง น้องชอบลอง....ชอบลอง..กรุณาอ่านหน่อย....  (อ่าน 6474 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
   พี่อยากรู้ว่าเล่นเฟสหรือเปล่า  ถ้าเล่นใช้ชื่ออะไร...พี่อยากคุยด้วย..ในเฟสพี่ใช้ชื่อ ไฟหนาว...  เราจิตอาสาทีมเดียวกัน 8 คน..7คนมีรูปหมดแล้ว ขาดน้องคนเดียว...พี่ขอหน่อยได้ไหม...ถ้าสะดวกก็เอาลงในนี้เลย  หรือต้องการเอาลงเฟส ก็ตามสบายนะ   พี่จะทำคัทเอาท์ใหม่    พวกเราคนจริง กล้าเปิดเผยตัวตน   พี่น้องเราเขาจะได้สบายใจงัย   โอเคไหม   หรือมีปัญหาก็โทรหาพี่    ศูนย์แปดสอง สามรัอยห้า หกพันเจ็ดร้อยหกสิบห้า...พี่จะรอเน้อ...
 :Onion-s-2[1]:

ซำจั๋ง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 3
Re: ถึง น้องชอบลอง....ชอบลอง..กรุณาอ่านหน่อย....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2016, 07:47 »
..ท่านชอบลองรับทราบแล้วติดต่อผู้อาวุโส.."ด่วน"

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
Re: ถึง น้องชอบลอง....ชอบลอง..กรุณาอ่านหน่อย....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2016, 08:38 »
ครับ  ท่าน..ต่อไปนี้  ซิกอู๋  เอากับท่าน  ลองของ นะครับ ผมไม่ลงแล้วครับกลัวมันซ้ำกัน ครับ

prointer

• ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2016, 12:03 »
ของท่านพลเมืองดีแน่นอนกว่าครับ

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2016, 20:00 »
วันก่อนก็ซิกปลอมท่านพลเมืองดี////ของเขาจริง////ยังไงก็ขอบคุณทุกข์ๆๆทา่นครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2016, 04:45 »
ขอบคุณท่านพลเมืองดีมากครับ    ผมเกรงใจท่านเพราะภารกิจเยอะจริงๆ  เลยให้น้องลองของเอาซิกมาลงในกระทู้วันนี้พี่สั่งลุย    ผมจะพยายามเช็คดูทุกครั้งว่า ซิกที่เอามาลงของจริง..เพราะเราจริงใจต่อพี่น้องเสมอ    ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal