เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7สี 2 ปูนเสือ คนแรกรอง คนสองลุยไปใส่หมดแม็ก.....  (อ่าน 35278 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ ให้มวยสู้ คู่คี่แต่ดูดี มีสิทธิ์ได้ชูมือ ชอบม่ะ..ชอบม่ะ....... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

พวกเราคือเพื่อนแท้ของคุณ อยู่หน้าตู้อัดไปเลยลูกเพ่   ใครกินพี่ยากก็แล้วกัน..แต่ขอกำลังใจหน่อยนะ โพสต์มาดิ้ลูกเพ่..พวกเรารอ...

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณครับ จาก 8 จิตอาสา..
   มาแล้ว..มองอย่างเซียน..จาก เอ๋ บางนา...ว่าที่แชมป์วิจารณ์มวยช่อง7จากเว็บรักนักมวยดอทคอม  เพราะวันนี้ตัดสินแล้ว ยังงัยก็ได้แชมป์เป็นครั้งที่2 แน่นอน..ดีใจด้วยน้อง    7สีวันนี้ เอ๋ บอก จัดไปเลยคนนี้ครับ

ไฟหนาว

มาอีก 1 จิตอาสา...ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น ชุมแพ ขอนแก่น..วันนี้ชี้ไปที่มวยคนนี้ บอกมาว่าได้เปรียบรูปร่างสูงยาว เข่าในดี ใครชอบก็จัดไปครับ

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก ผมออกไปทางมวยรอง..เหนือเพชร กีล่าสปอร์ต..มวยจากแม่ฮ่องสอน ค่ายเดิม เกียรติวิทยา ดีกรีแชมป์มวยสยามภาคเหนือ  มีเสี่ยคำจันทร์ สนับสนุน ฟิตซ้อมค่ายกีล่าสปอร์ต  เป็นมวยสำรองปูนเสือ ไฟต์ล่าสุดชก7สี ชกชนะ พันธ์ศักดิ์ ว.วรรณทวี เมื่อวันที่ 14 ก.พ.59  เป็นมวยสไตล์บู๊สู้ยิบตา เดินหน้าเตะขาต่อยหมัดรุนแรง  วงในไม่เท่าไหร่ แต่มีเหลี่ยมหักคู่ชกล้ม แข็งแกร่ง แรงปลายเยี่ยม มีความมุ่งมั่นในเกมสูง  วันนี้เสียเปรียบรูปร่างตี๋เล็ก คือต่ำกว่าเเป็นศอก  ตี๋เล็ก ศ.วังไชยศรี ชกแพ้กาก้ามา   ผมดูว่าไม่เท่าไหร่ โดนต่อยท้องออกอาการทุกที การตัดสินใจไม่แน่นอน   วันนี้เจอคู่ชกแบบกาก้าอีก  ผมว่าลำบาก    มวยคู่นี้กดดันทั้งคู่  เพราะใครแพ้ตกรอบ ดังนั้นจึงไม่มีใครยอมกันง่ายๆ  ที่ผมออกไปทางเหนือเพชร เพราะระยะนี้ค่ายกีลาสปอร์ตอยู่ในช่วงขาขึ้น นักมวยในค่ายชนะเป็นว่าเล่น  รองครับ..วันนี้ผมเป็นทั่นรองแน่นอน  คิดว่าได้รองราคาดีแน่  เพราะใครก็แย่งต่อตี๋เล็ก....หากเป๊กโก้เข้าด้วย ผ่านฉลุยแน่ครับ

ไฟหนาว

เหนือเพชร กีล่าสปอร์ต  แชมป์ชมรมมวยสยามภาคเหนือ...วันนี้เป็นรองตี๋เล็กแน่...ผมเองขอเป็นทั่นรองครับ..

ซำจั๋ง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 3
เอ๊าา..คู่ 1 ขอขัดใจผู้อาวุโสสักครั้ง..
ขัดใจ..ไม่ได้หมายความว่าจะไม่ตาม..ตามครับท่านแต่จะยกใหน
เท่านั้นเอง
"เห็นต่างสร้างสีสรรค์ครับผม" :Onion-s-163[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ตามนั้นครับ ท่านไฟหนาว (ผมอยากได้fb ท่านหน่อยครับ) :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

เอ๊าา..คู่ 1 ขอขัดใจผู้อาวุโสสักครั้ง..
ขัดใจ..ไม่ได้หมายความว่าจะไม่ตาม..ตามครับท่านแต่จะยกใหน
เท่านั้นเอง
"เห็นต่างสร้างสีสรรค์ครับผม" :Onion-s-163[1]:
ไม่เป็นไรครับ แล้วแต่มุมมอง  ชอบตี๋เล็กก็เล่นไปเถอะครับ  ระวังเป๊กโก้ด้วยเข้าคนไหน...ขอบคุณครับ
ตามนั้นครับ ท่านไฟหนาว (ผมอยากได้fb ท่านหน่อยครับ) :dookdik_smile-circle_83[1]:
พิมพ์ ไฟหนาว เมืองเลย..ครับ
  มาอีก 2 จิตอาสา ออกมวยคนเดียวกัน   มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน  และ มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง...ชอบก็ลุยตามได้เลยครับ

ไฟหนาว

ฟันธงมาแล้ว..กินแบบนิ่มๆ จาก พลเมืองดี...จัดไปครับ...

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่2...กาก้าครับ...จงอางดำสูงยาว เข่าดี แต่อ้อนแอ้น..โดนบดโดนเบียดทนบ่ได้แน่  ต้นๆอาจคู่คี่ เพราะกาก้าเล็กกว่าเห็นๆ  บดบี้ไปเรื่อยยอมครับ...กาก้าใสๆ ใส่ไปให้หมดแม็กครับ..

ไฟหนาว

2คู่มวยรอบปูนเสือวันนี้...

mid2015

• ชอบกด Like + 7

mooyong

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ขอซิก อู๋ หน่อยนะครับท่าน   :dookdik_smile-circle_83[1]:

bumrong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขอซิกอู๋แท้ๆๆหน่อยครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

prointer

• ชอบกด Like + 23

ไฟหนาว

เรตเปิดเหนือเพชรเป็นรองอื้อ...
ตี๋เล็ก ต่อ 5-3....รอราคาถึง 2-1 รองทิ้งน้ำไว้ครับ ไม่ม้วนเดียวจบแน่..
กาก้า ต่อ 5-2  ก็ไม่ต้องรีบต่อ  จงอางดำสูงยาวกว่าเยอะ 23 ยก ราคาไม่ห่าง ถ้าราคาลดเหลิอ 5-3 หรือ 3-2 รอง โดดคว้าให้ไวครับ กาก้าจะกินได้ก็ 45...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ซิกอู๋
7..คู่1 ปิดแดง เปิดน้ำ คู่2345สลับ  ซ้ายดาษคาง-ขวาดาษคาง
11..คู่ 12,45 ปิดแดง  เปิดน้ำ  คู่3สลับ  ซ้ายดาษคาง-ขวาดาษคาง

ไฟหนาว

ล่าสุดเรตเปลี่ยน
ตี๋เล็ก ต่อ 3-2   ...รองเหนือเพชร...
สปริ๊นเตอร์ ต่อ 5-4...ต้องเล่นครับ

บินหลา

• ชอบกด Like + 15

ลองของ

• ชอบกด Like + 27

เดี่ยว อาทิตย์ที่ 3-4-59

ช่อง 7 สี

ยก1,2,3
เปิดแดง ปิดน้ำเงิน
ยก4,5สลับ
ราคา
คาง /หู /ไหล่/ ชูกำปั้น

ช่อง 11
คู่1,3,5
ปิดแดง เปิดน้ำเงิน
2,4 สลับ
ราคา
 ไหล่ /หู/หัว /คาง

ชาตรี

ช่อง 7 สี
คู่ 1,2,4,5 เปิดแดง ปิดเงิน
ซ้ายแพง ขวาขาด
คู่ 3 สลับ
 ซ้ายแดง ขวาเงิน
ปิด เปิด หัว

11
คู่ 12 ปิดแดง เปิดเงิน
34 สลับ
ซ้ายแพง ขวาขาด

เบิร์ด แม่เมาะ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-97[1]:

เรียบร้อยครับ เก็บยกแรก รองเหนือเพชรไปไม่ผิดหวังครับ  ขอบคุณครับ

roengraka

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal