เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ตี๋เล็ก น่าวัด × กาก้า ต้องเล่น × จักรดาว น่ารอง  (อ่าน 10556 ครั้ง)

คนจร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
7 สี วันนี้......ฉีกทุกกระเป๋า

คู่1.มวยรอบปูนเสือ  ตี๋เล็ก  พบ  เหนือเพชร
ตี๋เล็ก เตะเข่าดีบู๊สู้ทรหด  น่าวัด

คู่2.มวยรอบปูนเสือ  กาก้า  ตัดเชือก  จงอางดำ
เลดี้กาก้า  เขมรทมิฬกระดูกมวยเเข็งโป๊ก ต่อเเพงหน่อยแต่รับตังค์  น่าเล่น

คู่เอก เครื่องจักรสังหาร จักรดาว  ปะทะ  ซ้ายจรวดราง สปริ้นเตอร์
จักรดาว เตะศอกรุนแรงเข่าในเหนียวแน่น กินกันปลายๆ   น่ารอง

มวยไทย 7 สี ไม่สนับสนุนให้เล่นการพนัน
แต่มีกรรมการชูมือ เพื่อให้เกิดการได้เสีย และชูสวนเป็นครั้งคราว

คนจร

เรต 7 สี เวลา 10.00 น.
ตี๋เล็ก  ต่อ5-3
กาก้า  ต่อ2-1   และคาดว่าน่าจะไหลไปถึง 5-2
เสมอ  อองรี
สปริ้นเตอร์ ต่อ11-8  คู่นี้มองว่าเรตช่วงต่อไปน่าจะไหลรอง

คนจร

เรต 7 สี เวลา 11.00 น.
คู่1.ตี๋เล็ก ต่อ 5-3  คู่นี้ราคาไม่ขยับ
คู่2.ไหลต่อ กาก้า 5-2
คู่3.เสมอ อองรี้
คู่เอก สปริ้นเตอร์ ต่อเหลือ 10-9

prointer

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 23
คู่แรกขอสวน นะครับ ลูกพี่ทางเหนือเขาบอกให้ผมรองให้มือหักเลยครับไม่รู้ว่ามีอะไรดีพิเศษ ยังไงขอสวนนะครับ

คนจร

ตามสบายครับ ของจริงอยู่บนเวที.....โชคดีครับ

คนจร

ช่อง NBT เวทีมวยรังสิต

มวยน่าต่อ เพชรน้ำเอก  ครบเครื่องกว่า
มวยน่ารอง เพชรสาเกตุ  วันนี้เรตเปิดให้เป็นรอง มองว่าน่ารอง

โขคดีครับ

prointer

เล่นมวยผมตามขาใหญ่ครับเพราะว่า มันคือธุระกิจครับ  :dookdik_smile-circle_88[1]:

prointer

ติดตามทิตหน้าครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal