เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7สี รอง1 ลุ้น 1 สูสีมีเสียวโว้ยไอ้น้อง....  (อ่าน 23978 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่สู้ดี ..ราคามาอย่าลืมออกตัวบังทุน อุ่นใจเด๊อคับเด๊อ..... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เพื่อนย่อมไม่ทิ้งเพื่อน  พวกเรา 8 จิตอาสารักคุณ  แวะมาหาข้อมูลกรุณาโพสต์ให้กำลังใจพวกเราด้วย

ไฟหนาว

อยู่หน้าตู้ ต้องรู้ทันเกม...อย่าคิดว่าพวกเขาไม่สำคัญ...ระหว่างหมดยกกดฟังอาร์มมี่ตลอด จะได้รู้ว่า พวกเขาเล่นข้างไหน  เขาอยู่ในเวทีเขาทำได้ โดยเฉพาะมวยที่เขาเห็นว่าเป็นรอง เขาจะดันราคาจนมวยเขาพลิกชนะ...

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
  ขอบคุณจ๊า..แล้งน้ำแล้งได้ ขออย่าแล้งน้ำใจก็พอ  ใครเข้ามาเอาข้อมูล กรุณาโพสต์ให้กำลังใจ 8 ชายชาตรีด้วยนะครับ
    7สีวันนี้ 3 จิตอาสาฟันธงตรงกันอีกแล้ว...มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา(ขนมจีนน้ำยาอร่อย)..กินแบบนิ่มๆ..จาก พลเมืองดี หนุ่มใหญ่ใจแม่น้ำ  ตามด้วย ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น จิตอาสาอาวุโสที่สุด..จัดไปอย่าให้เสีย  ผมเองก็มักคือกัน...

ไฟหนาว

ส่งตรงจากชลบุรี...มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง   คู่เอกวันนี้มองต่างมุม  บอกมาว่าชอบครับ...เอ้าฝากไว้ไปตัดสินใจหน้าตู้ด้วยครับ

ไฟหนาว

เตือนไว้ วันนี้วันอาทิตย์ ไม่แน่ครับ อาร์มมี่อาจถูกบล๊อค...

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก..ผมมองว่าเดอะกลั๊ฟ(ศิษย์รัก พุ่มพันธุ์ม่วง) เตะเข่า วงในรุนแรงดี ชื่อเสียงในกรุงดีกว่า   ส่วนไม้โทชกประจำช่อง9 จังหวะ ฝีมือดี เตะแม่น วงในไม่เท่าไหร่   เวต 112ป.คือเวตเก่งของเดอะกลั๊ฟ  ส่วนไม้โทเวตเก่งที่เคยชกไม่เกิน 110ป.     เดอะกลั๊ฟได้เปรียบเวต อาวุธออกได้หนักรุนแรงกว่าแน่ หน้าเสื่อก็ดีกว่า    ไม้โทถึงจะเสียเปรียบเวต สิ่งแวดล้อม หน้าเสื่อเป็นรอง แต่สมองมวยดี เข้าออกรวดเร็ว   มวยคู่นี้ไม่ห่าง คู่คี่สูสีแน่นอน ไม่มีม้วนเดียว  เบียดเสียดสีกันไป  เดอะกลั๊ฟจะกินได้ก็ท้ายๆเกม..อย่าลืมกดฟังอาร์มมี่ด้วย ขาใหญ่เข้าใครก็ตามๆไปดีที่สุดครับ

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
   ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ซำจั๋ง

• ชอบกด Like + 3
เพื่อนย่อมไม่ทิ้งเพื่อน  พวกเรา 8 จิตอาสารักคุณ  แวะมาหาข้อมูลกรุณาโพสต์ให้กำลังใจพวกเราด้วย
..อุ่นใจครับท่าน....
ขอบคุณครับผม..
:Onion-s-160[1]:

mid2015

• ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับจิตอาสาทุกท่าน

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่ท่านกรุณามอบให้พวกเราครับ
      มาแล้ว..มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน...วันนี้ออกไปที่มวยรองคู่เอก จัดไปถ้าตรงใจครับผม

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่ 2...ผมชอบความเก๋าส์เกมของเพชรสมิหลาครับ  สำหรับบุญชนะ นายกเอท่าศาลา  สดจากไร่ เตะหนักเข่าหนัก กำลังห้าวเพราะชนะติดต่อมาหลายไฟต์   คู่นี้เข่าชนเข่า  เพชรสมิหลาเจอมวยมาหลายรูปแบบ ปกติอาวุธเด็ดก็คือเข่า วันนี้ชกกับมวยเข่าด้วยกันไม่กล้วอยู่แล้ว..บดบี้เสียดสีกันไป เพชรสมิหลาเอาอยู่ครับ

ไฟหนาว

นี่งัยครับตัวแปร..ทำมวยรองให้พลิกชนะเป็นประจำ  ช่วงมวยพักยกกดฟังอาร์มมี่ก็รู้ ว่าพี่เขาเล่นมวยตัวไหน...

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ขอบคุณคับ พอเป็นแนวทางแล้วคับ

ไฟหนาว

เรตล่าสุด
ก้องศักดิ์ต่อ 10-9...น่ารอง
ไม้โท เสมอ...
คตร
สิทธิศักดิ์ ต่อ 3-2...ไหลรอง
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ด่วน...เบอร์ใหม่อาร์มมี่
ศูนย์หกสอง ห้าพันสี่สิบเก้า ห้าร้อยสามสิบเอ็ด
คนเขียว  ศูนย์เก้าสอง หกพันสามร้อยสิบ แปดร้อยเก้าสิบสาม

:dookdik_smile-circle_48[1]:

มวยควาย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบพระคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
เดียว 10-4-59

ช่อง 7 สี
ยก 1,2,3
เปิดแดง ปิดน้ำเงิน
ยก 4,5 สลับ
ราคา
กำปั้น/ หู /คาง/ ไหล่

ช่อง11
คู่ 1,2 ปิดแดง เปิดน้ำเงิน
คู่ 3,4,5 สลับ
ราคา
หู/ ไหล่ /คาง/ กำปั้น

อู๋

ช่อง 7 สี

คู่ 1,2,4,5
 ปิดแดง เปิดน้ำเงิน
คู่ 3 สลับ
ซ้ายแพง ขวาขาด

ช่องNbt11

ทุกคู่
ปิดแดง เปิดน้ำเงิน
ซ้ายแพง ขวาขาด

ช่องNOW

คู่1
ชมพูเเดง เขียวน้ำเงิน
คู่2,3,4,5สลับ
ตรง ขวาง พัด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal